Mbeya Mjini: Kiboko ya Sugu 2015 ni Mbuzax

Mbeya Mjini: Kiboko ya Sugu 2015 ni Mbuzax

Mbuzax ndio kila kitu wangine mbwembwe bunge la katiba linaanza mtaona kama sugu atafungua mdomo wake achangie kitu mzigo yule tunabaki kushadadia watu wasio na mana jimboni kwetu HATUKUTAKI SUGU
 
Sugu kabakiza mwaka mmoja na miezi kadhaa aanze kukumbuka kwamba alishawai kuwa mbunge hana uwezo alibahatisha tu yule
 
Tumechoka na habari za huyo sugu wenu hana usugu wowote,kama mbuza anafaa bora apewe tu mana nimesikia ni kijana mpiganaji sana na amekuwa na mafanikio katika harakati zake,nilichogundua vijana wengi wanamtaka mbuza aende chadema ndio wamuone anafaa issue sio chama swala la msingi ni uwezo wa mtu hata kama atagombea kama mgombea binafsi na akawa ni mpiganaji tumpe tu tuacha siasa chafu
 
Acha UKABILA wewe mleta mada,jenga hoja kupitia masuala mengine.MBEYA msikubali ukabila
 
we MAMA ISIDINGO
mimi binafsi ni mpiga kura wa jimbo la uchaguzi mbeya mjini, lakini huyu mbuzax hata ahamie chadema sintompigia kura yangu kamwe.
 
huyo mbuzax c mtangazaji nimekuwa mbeya almost 3 years nilikuwa namsikiliza sana hawez compete na sugu bado sana
 
dumelang. kama Mbuza ndio yule alikuwa anasoma sangu mwaka 2005 alikuwa 5&6, nathubutu kusema wana Mbeya pfyuuuuuuuuuuuuuuuuu, looooooooooooooooh bado siamini kama wanambea hawajitambui. ngoja nipite maana nikiendelea kusema :ban: itanihusu
 
dumelang. Kama mbuza ndio yule alikuwa anasoma sangu mwaka 2005 alikuwa 5&6, nathubutu kusema wana mbeya pfyuuuuuuuuuuuuuuuuu, looooooooooooooooh bado siamini kama wanambea hawajitambui. Ngoja nipite maana nikiendelea kusema :ban: Itanihusu

mbuzax huwez kufananisha na sugu na saiv mbuzax ndo habar ya mbeya mjini
 
Hii topic ni ya kubumba ili kumpa title huyo mjinga wa ccm na wachangiaji wengi ni mamluki wa huyo mjinga mbuzi wa ccm,before I came here in London I spent 2 months in mbeya downtown,sugu is authentically loved,yaani kwa mbeya,hata agombee mbwa mwanachama wa chadema atashinda kuliko ccm binadamu,issue hapa ni kuwa hatuitaki ccm nchi nzima.
 
Hii topic ni ya kubumba ili kumpa title huyo mjinga wa ccm na wachangiaji wengi ni mamluki wa huyo mjinga mbuzi wa ccm,before I came here in London I spent 2 months in mbeya downtown,sugu is authentically loved,yaani kwa mbeya,hata agombee mbwa mwanachama wa chadema atashinda kuliko ccm binadamu,issue hapa ni kuwa hatuitaki ccm nchi nzima.

Mkuu huyo Mbuza keshafariki
 
Wadau,huyo Mbuza keshafariki.Mngefunga tu huu mjadala. Nduguze hawatojisikia vizuri. Rip Mbuzax.
 
Wadau,huyo Mbuza keshafariki.Mngefunga tu huu mjadala. Nduguze hawatojisikia vizuri. Rip Mbuzax.

Heh!Mbunge mtarajiwa tena!Duuh haya R.I.P Sie still mbunge wetu ni Sugu
 
Back
Top Bottom