Mbeya Mjini: Kiboko ya Sugu 2015 ni Mbuzax

Mbeya Mjini: Kiboko ya Sugu 2015 ni Mbuzax

Nashukulu wana mbeya kwa kuelewa hata kama si mbuzax hata kama ni chadema yenyewe kuna watu wengi wana sifa kuliko huyu sugu ambaye aliahidi vitu vingi akijua hawezi kupata ubunge matokeo yake akapata na ikumbukwe ccm ya mbeya mjini safari hii wameingizwa vijana wengi wenye nguvu zao sugu asije akafikili ni wakati wa mpesya ambaye alikuwa mkimya safari man to man kama chadema wanafikili na wanashaurika wampige chini sugu kunusuru jimbo
 
Kwa kuongezea...

...aliahidi kuwa wanafunzi wote wa shule za sekondari mjini Mbeya watagaiwa laptop pindi atakapochaguliwa, kwa msisitizo alisisitiza kuwa habahatishi na ana historia ya kufanikisha miradi ya aina hiyo akitolea mfano alivyofanikisha mradi wa Malaria-No-More.

...Aliahidi kupambana na ufisadi wa ugawaji viwanja vya iwambi,na kuwa akiingia atahakikisha uhakiki unafanyika na waliofisadi wanachukuliwa hatua,mara baada ya kupata Ubunge,yeye na madiwani wapya walizawadiwa na Jiji viwanja,na hajaongelea tena jambo hilo.

Sugu ni failure kwa Jiji la Mbeya, japo Chadema bado ina nguvu kubwa Mbeya, lakini CCM inaweza ikashinda Ubunge kwa sababu Sugu ni "Mbunge Kivuli", Jiji la Mbeya limelidhibitishia taifa kuwa inawezekana jimbo kujiendesha bila ya "uwepo wa Mbunge".

Mkuu mimi nikiwa kama shabiki wa chadema nakumbuka Sugu aliahidi tena kwa kimombo one student one laptop.
 
Acha ushabiki wa bangi kama Sugu, ni kweli hatuitaki ccm lakini tunahitaji maelezo ya tofauti kati ya uongozi wa Sugu na mpesya.

Namfahamu vizuri sugu ni mbinafsi, majivuno na mpenda masifa. Uwamuzi ni wa wanambeya wenyewe, Chadema isigeuzwe kuwa kichaka cha wavuta bangi.




Safi mkuu nadhani tufike hatua tutafute siasa safi na yenye maendeleo sio ushabiki usio na mana hata kama ni chadema tupate muwakilishi ambaye ana ufahamu wa mambo mbeya imekuwa maarufu mikoa mingine kwa sifa mbaya kupitia sugu tuungane wana mbeya tumtoe huyu bwana hata kama ni cdm apatikane ambaye anajielewa alikuwa anaahidi kama chizi yaani hakuna alichofanya

Kama tuhuma zote ni za kweli na asulubiwe, tumeshachoka na siasa za ulaghai.
 
People's power wakienda na mwendo wao wa sugu yan kumpa tena agombee jimbo ndo kwa heli
 
Kwa kuongezea...

...aliahidi kuwa wanafunzi wote wa shule za sekondari mjini Mbeya watagaiwa laptop pindi atakapochaguliwa, kwa msisitizo alisisitiza kuwa habahatishi na ana historia ya kufanikisha miradi ya aina hiyo akitolea mfano alivyofanikisha mradi wa Malaria-No-More.

...Aliahidi kupambana na ufisadi wa ugawaji viwanja vya iwambi,na kuwa akiingia atahakikisha uhakiki unafanyika na waliofisadi wanachukuliwa hatua,mara baada ya kupata Ubunge,yeye na madiwani wapya walizawadiwa na Jiji viwanja,na hajaongelea tena jambo hilo.

Sugu ni failure kwa Jiji la Mbeya, japo Chadema bado ina nguvu kubwa Mbeya, lakini CCM inaweza ikashinda Ubunge kwa sababu Sugu ni "Mbunge Kivuli", Jiji la Mbeya limelidhibitishia taifa kuwa inawezekana jimbo kujiendesha bila ya "uwepo wa Mbunge".


Naomba niweke angalizo hatumsemi kwa ubaya joseph mbilinyi lakini unapoongelea nafasi aliyonayo ni muhimu sana kwa maendeleo yetu,ameshindwa lazima tuwe wawazi na tusiposema vizazi vijavyo vitauliza mana sehemu zingine zitakuwa na maendeleo ubunge akiwa ni mtu wa hoja hata kama akiwa upinzani jimbo lake litapata maendeleo tu leo hii kigoma ni mkoa wenye waendeleo ila angalia sehemu kubwa ya wabunge wake ni wa upinzani tukipata mtu mzuri wenye hoja maendeleo yatakuja tu,tuache ushabiki usio na mana tupate mbunge mwenye kujua tumemtuma nini
 
kwa kuongezea...

...aliahidi kuwa wanafunzi wote wa shule za sekondari mjini mbeya watagaiwa laptop pindi atakapochaguliwa, kwa msisitizo alisisitiza kuwa habahatishi na ana historia ya kufanikisha miradi ya aina hiyo akitolea mfano alivyofanikisha mradi wa malaria-no-more.

...aliahidi kupambana na ufisadi wa ugawaji viwanja vya iwambi,na kuwa akiingia atahakikisha uhakiki unafanyika na waliofisadi wanachukuliwa hatua,mara baada ya kupata ubunge,yeye na madiwani wapya walizawadiwa na jiji viwanja,na hajaongelea tena jambo hilo.

Sugu ni failure kwa jiji la mbeya, japo chadema bado ina nguvu kubwa mbeya, lakini ccm inaweza ikashinda ubunge kwa sababu sugu ni "mbunge kivuli", jiji la mbeya limelidhibitishia taifa kuwa inawezekana jimbo kujiendesha bila ya "uwepo wa mbunge".


Naomba niweke angalizo hatumsemi kwa ubaya joseph mbilinyi lakini unapoongelea nafasi aliyonayo ni muhimu sana kwa maendeleo yetu,ameshindwa lazima tuwe wawazi na tusiposema vizazi vijavyo vitauliza mana sehemu zingine zitakuwa na maendeleo ubunge akiwa ni mtu wa hoja hata kama akiwa upinzani jimbo lake litapata maendeleo tu leo hii kigoma ni mkoa wenye waendeleo ila angalia sehemu kubwa ya wabunge wake ni wa upinzani tukipata mtu mzuri wenye hoja maendeleo yatakuja tu,tuache ushabiki usio na mana tupate mbunge mwenye kujua tumemtuma nini

mkuu umemaliza hoja zako zina mvuto wa ajabu hongera sana kwa kuonyesha uzalendo huu na jimbo letu wakat umefika sasa wa kufanya vitu kwa faida ya jamii iliyopo na vizaz vijavo sugu kashindwa sana
 
Nifahamisheni wadau hapa jamani:

Vijana wa mbeya mjini wamekua wakijutia sana maamuzi yao ya 2010 kumchagua sugu mbeya mjini hasa kwa kuto timiza ahadi zake na kushindwa kusimamia miradi mingi iliyopo jiji la mbeya mfano barabara zinazojengwa ndani ya jiji ni mbovu kashindwa kuisimamia serikali ili zitengenezwe zenye ubora kiasi ya kwamba inawekwa cement badala ya lami na yeye ndo muwakilishi wa jimbo la mbeya mjini na mengine mengi hivo kupelekea kugeuza mitizamo na kuelekeza kwa kijana wao mzawa, msafwa na wa mbeya emmanuel joseph mbuza maarufu kama mbuzax na wa kiahidi kumchukulia fomu ya ubunge 2015..

Wengi nazani mtakubaliana na mimi kwa uchapakazi wa huyu kijana ni amekua role model wa vijana wengi wa jiji la mbeya na kila wamuonapo humuita mbunge mbunge kitu ambacho kinasadikiwa kua ni anguko la sugu ifikapo 2015 karibuni wana jamvi nimewakilisha

Mara ngap sugu kapigia kelele hzo barabara?.aliahd mangapi na katekeleza mangap..
 
haya sasa sugu kumbuka usemi usemao
"Kufika Kileleni si Kazi, Kazi ni Kuendelea Kubaki Kileleni"
2015 ndo hiyo imebakaribia
 
haya sasa sugu kumbuka usemi usemao
"kufika kileleni si kazi, kazi ni kuendelea kubaki kileleni"
2015 ndo hiyo imebakaribia

hana chake hivi hiv jimbo ccm watarudisha mikononi mwao. Mbuzax kiboko yao
 
Kweli wewe ni ndevu chafu, mbeya imekaa katika himaya ya CCM toka nchi hii ipate uhuru hakuna maendeleo, miaka 5 tu tena utekelezaji unafanywa na maccm ulitaka mbeya iwe DUBAI? Kamwambie ajaribu aone kama kikampuni hakijafilisika maana nyie kwa kitu kidogo hamjambo.:kev:
 
Hahaha eti sugu alisema one student one laptop hii dhambi lazima imtese 2015
 
kweli wewe ni ndevu chafu, mbeya imekaa katika himaya ya ccm toka nchi hii ipate uhuru hakuna maendeleo, miaka 5 tu tena utekelezaji unafanywa na maccm ulitaka mbeya iwe dubai? Kamwambie ajaribu aone kama kikampuni hakijafilisika maana nyie kwa kitu kidogo hamjambo.:kev:

mkuu sio tatizo ccm ni sugu ndo ana matatizo ahad zake hata moja hajatekeleza jimbo hili tumeshindwa kuvumilia bora hata mpesya
 
Nifahamisheni wadau hapa jamani:

Vijana wa mbeya mjini wamekua wakijutia sana maamuzi yao ya 2010 kumchagua sugu mbeya mjini hasa kwa kuto timiza ahadi zake na kushindwa kusimamia miradi mingi iliyopo jiji la mbeya mfano barabara zinazojengwa ndani ya jiji ni mbovu kashindwa kuisimamia serikali ili zitengenezwe zenye ubora kiasi ya kwamba inawekwa cement badala ya lami na yeye ndo muwakilishi wa jimbo la mbeya mjini na mengine mengi hivo kupelekea kugeuza mitizamo na kuelekeza kwa kijana wao mzawa, msafwa na wa mbeya emmanuel joseph mbuza maarufu kama mbuzax na wa kiahidi kumchukulia fomu ya ubunge 2015..

Wengi nazani mtakubaliana na mimi kwa uchapakazi wa huyu kijana ni amekua role model wa vijana wengi wa jiji la mbeya na kila wamuonapo humuita mbunge mbunge kitu ambacho kinasadikiwa kua ni anguko la sugu ifikapo 2015 karibuni wana jamvi nimewakilisha

Kwani mbunge wenu huyo msafwa aliedondoshwa na sugu aliwafanyia nini?
 
Si nasikia Mary Mwanjelwa, mbunge viti maalum ccm, anapiga jalamba au na yeye kwa sababu ni mnyakyusa wasafwa watampiga chini?
 
Ha ha baati nzuri nimesoma mbeya miaka flan hiv ndo nikalifaham hili jina la mbuza kama si kumuona ...akitangaza mbeya fm wakati huo akiwa pale sangu sekondari ana re seat mitihani...ni boya flan hiv hana heshima kwa watu ila akifahamika kwa kutangaza mbeya fm

Enzi izo alikuwa akitangaza na akina adam mchomvu wao wakiwa mastaa yeye akitangaza nyimbo za dini na kipindi cha muziki wa nyumbani.
Alipenda sana kupiga nyimbo za izzo B na smasho ...enzi hizo izo B hajatoka wakisoma wote sangu sec, izo akitamba na track yake ikiitwa PISHA nipite

Huyu mbuza aliwai kuwa promota na kuna story mbeya enzi hizo kuwa aliwai kumleta prof j na hakuwa na pesa. Akadhalilika

Ule wimbo wa J promota anabip alitungiwa yeye. Labda j kama yupo humu atatuambia.
Enzi hizo nakumbuka akisoma sekondari ila alikiwa jitu zima sana na alikuwa kafeli mara kibao kwenye ku reseat

Huyu ndie mbuza nilie mfahamu nikiwa nasoma mbeya enzi izo

Tusubiri awe MP
 
Chadema mbeya ni kama kiuno na t.a..k.o,ukitoa kimoja kingne hakfanyi kazi! Labda huyo MBUZI X wako avue GAmBa avae gWANDA,ndo itawezekana!
 
Ha ha baati nzuri nimesoma mbeya miaka flan hiv ndo nikalifaham hili jina la mbuza kama si kumuona ...akitangaza mbeya fm wakati huo akiwa pale sangu sekondari ana re seat mitihani...ni boya flan hiv hana heshima kwa watu ila akifahamika kwa kutangaza mbeya fm

Enzi izo alikuwa akitangaza na akina adam mchomvu wao wakiwa mastaa yeye akitangaza nyimbo za dini na kipindi cha muziki wa nyumbani.
Alipenda sana kupiga nyimbo za izzo B na smasho ...enzi hizo izo B hajatoka wakisoma wote sangu sec, izo akitamba na track yake ikiitwa PISHA nipite

Huyu mbuza aliwai kuwa promota na kuna story mbeya enzi hizo kuwa aliwai kumleta prof j na hakuwa na pesa. Akadhalilika

Ule wimbo wa J promota anabip alitungiwa yeye. Labda j kama yupo humu atatuambia.
Enzi hizo nakumbuka akisoma sekondari ila alikiwa jitu zima sana na alikuwa kafeli mara kibao kwenye ku reseat

Huyu ndie mbuza nilie mfahamu nikiwa nasoma mbeya enzi izo

Tusubiri awe mp




Humjui mbuza wwe mnafiki unataka kupoteza mada shame on you!
 
Ha ha baati nzuri nimesoma mbeya miaka flan hiv ndo nikalifaham hili jina la mbuza kama si kumuona ...akitangaza mbeya fm wakati huo akiwa pale sangu sekondari ana re seat mitihani...ni boya flan hiv hana heshima kwa watu ila akifahamika kwa kutangaza mbeya fm

Enzi izo alikuwa akitangaza na akina adam mchomvu wao wakiwa mastaa yeye akitangaza nyimbo za dini na kipindi cha muziki wa nyumbani.
Alipenda sana kupiga nyimbo za izzo B na smasho ...enzi hizo izo B hajatoka wakisoma wote sangu sec, izo akitamba na track yake ikiitwa PISHA nipite

Huyu mbuza aliwai kuwa promota na kuna story mbeya enzi hizo kuwa aliwai kumleta prof j na hakuwa na pesa. Akadhalilika

Ule wimbo wa J promota anabip alitungiwa yeye. Labda j kama yupo humu atatuambia.
Enzi hizo nakumbuka akisoma sekondari ila alikiwa jitu zima sana na alikuwa kafeli mara kibao kwenye ku reseat

Huyu ndie mbuza nilie mfahamu nikiwa nasoma mbeya enzi izo

Tusubiri awe MP




We ni mpuuzi tunaongelea vitu vya mana unaleta upuuzi mtupu habari za izzo humo zinatuhusu nini eti pro j .dada ako alitungiwa nyimbo na ngoni tribe kwamba hajaolewa mbona hujasema
 
Back
Top Bottom