Mbeya: Aliyeoa Yatima Mlemavu Gumzo, Wanavyoishi Utashangaa

Mbeya: Aliyeoa Yatima Mlemavu Gumzo, Wanavyoishi Utashangaa

Ila kuna wanaume wana roho ngumu sana...sasa utaelewa wale vichaa na vile wanaokuwa na mimba huwa wanakutana na watu wa aina hii.


Hongera kwao lkn


Sent using Jamii Forums mobile app
Hivi kwani mlemavu hana haki ya kupendwa jamani? Hebu tujielekeze kwenye hoja ya mtoa post kuwa wanahitaji baiskeli ya walemavu ya kumsaidia.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Jinsi tunavyowaza ndivyo tunavyokuwa. Unapooana bundi ni kitu gani cha kwanza kinakujia kichwani?!!

Kuna nchi nimesahau ila Ulaya jamaa mke wake hana miguu wala mikono. Imagine anambeba kama mtoto!! Hapiki, hafui wala kufanya usafi wa nyumbani. And what is that?! Uchawi?!

Haijalishi una hali gani maskini, tajiri, mlemavu, jambazi, mwizi, mchamungu kuna mtu yuko mahali kwa ajili yako. The one yuko tayari kuyabeba na kuyaficha madhaifu yako. Hakuna aliyeletwa duniani kwa bahati mbaya.

Okay nimezunguka sana ila to cut a story short tubadili kipaumbele chetu tunapofikiri. Positive itangulie halafu ndio ifuate Negative ikibidi badala ya kufanya kinyume chake.
Natamani nikupe like zaidi ya moja Umeandika kwa hisia ubarikiwe.
 
Ni bora kukaa kimya kuliko kusema mambo usiyoweza kuyaprove.Tusiwahukumu.

Kama kwa maoni yako kumpenda mlemavu ni lazima kuwepo na sababu za kishirikina au za 'kifursa' basi nakushauri utafakari upya.
sawa sawa..upo.sahihi kbs..lakini ni mawazo tu haya...tumepa hongera zao pia mkuu usisahau hilo
 
Vuta picha huyo Mwanaume angekua Mwanamke Mrembo na huyo Mlemavu angekua ndo huyo Mwanaume!

Then fikilia hiyo ndoa ingekuwepo?
Mbona hizo ndoa za walemavu wa kiume kuoa wanawake kamili zipo nyingi tu, mfano mzuri ni wale walioenda mpaka bungeni mpaka wakachangiwa pesa na wabunge wetu ili iwe motisha kwa ndoa yao

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Yani acha Mkuu! Siku ungekuta huyo Mlemavu wa kiume kafa tu kwa Masengenyo bila kuumwa wala nini!

Nyie wenzetu mko juu.


haahaa...sio wote..mie nimeandika tu..unajua kinachotufanyaga wanawake tuwe na madharau ni nyie mnavyotufanyiaga tukiwa apeche alolo..hakuna mwanamke anayeweze mfanyia ujuha huo mumewe aliyewah kumbeba wakat wa shida..hakuna..nyie mkiwaga nazo mnatuona sie sio wamaana kwenu...ngoja sasa na sisi tuzipate..automatic unakuwa na hasira kwa alowah kukufuja..ndo mbadilike...
kuna janaume 1 mkewe hakua na kazi bas unga uishe aambiwe anasema duh..huo unga si nimenunua 3wks ago? sukari iishe atasrma duh..mnalamba au?bas mke anakosa raha ht ya kula...hv ww kinakusumbua kiyu gan kutoa hela unga ununuliwe lakini utafte njia nzuri ya kufikisha ujumbe..unashindwa nn kusrma mke wangu unga tumien vizuri mambo magum?ww unaenda direct na unajua kuna ndug zake wapo pale...mnalo!😏
 
Teh teh teh wahuni kama nyie mnanifuraishaga sana, wengi wamewaza kama wewe basi tu hawana ujasiri wa kuandika isipokuwa wahuni kama wewe.. [emoji16]
Wahuni sio watu wazuri.

Sent using Jamii Forums mobile app
Hata mie niliwaza hivyo ingawa mimi sio muhuni,unajua hii kitu ndio unganisho la ndoa kwahiyo ni watu wengi watawazia hilo kwanza then utaendelea kutafakari mengine...
 
Wakati nasoma hii habari hadi nilipoimaliza nilipata hamasa sana, lakini nimevunjwa moyo kwa maoni ya wachangiaji walio wengi!

Watu wamekosa ustaarabu na utu kwa kiwango cha kutisha, nimesikitika sana.

Yeyote uliyechangia kwa maneno ya kejeli ktk thread hii... imagine Salome ni ndugu yako na Mungu kamjaalia mwanaume tena kijana mzuri tu wa kumpenda pasi na kujali hali yake, ungesema sawasawa na ulichokisema hapa? Kwanini mmekuwa wanyama kiasi hiki?
Kwanini mnajisahaulisha Mungu wetu ni huyuhuyu mmoja aliyempa Salome ulemavu na sisi utimilifu?
Hiki kiburi na majivuno kinatoka wapi ilhali hakuna aliye na uhakika wa kesho yake ikoje?

Mimi nimewapenda, nimefurahi zaidi kuona wapo wanaume wenye maoni chanya juu ya ulemavu. Timotheo anaweza kuwa na elimu ndogo kuliko wanaume wengi waliochangia hapa lakini ameonesha uelewa mkubwa sana.

Mungu awasaidie kutatua tatizo lao la kipato pamoja na kudumisha upendo baina yao, kwa maana huu ndio upendo wa kweli.


Sent from my iPhone using JamiiForums
Hongera kwa asilimia zote mkuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
haahaa...sio wote..mie nimeandika tu..unajua kinachotufanyaga wanawake tuwe na madharau ni nyie mnavyotufanyiaga tukiwa apeche alolo..hakuna mwanamke anayeweze mfanyia ujuha huo mumewe aliyewah kumbeba wakat wa shida..hakuna..nyie mkiwaga nazo mnatuona sie sio wamaana kwenu...ngoja sasa na sisi tuzipate..automatic unakuwa na hasira kwa alowah kukufuja..ndo mbadilike...
kuna janaume 1 mkewe hakua na kazi bas unga uishe aambiwe anasema duh..huo unga si nimenunua 3wks ago? sukari iishe atasrma duh..mnalamba au?bas mke anakosa raha ht ya kula...hv ww kinakusumbua kiyu gan kutoa hela unga ununuliwe lakini utafte njia nzuri ya kufikisha ujumbe..unashindwa nn kusrma mke wangu unga tumien vizuri mambo magum?ww unaenda direct na unajua kuna ndug zake wapo pale...mnalo!😏
Mualimu, naomba nsaada hapo kwenye apeche alolo, ndo nn hiyo?
 
Back
Top Bottom