Mbalamwezi na nadharia zake


Nelson nely

Nelson nely

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2014
Messages
3,971
Likes
2,224
Points
280
Nelson nely

Nelson nely

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2014
3,971 2,224 280
Mbalamwezi ikiwa kwenye umbo lake kamili huwa kuna vivuli fulani vinaonekana pale,hivi vivuli vinazungumziwa kwa namna mbalimbali kulingana na mawazo na mazingira tofauti,mfano:
Dodoma
Nikiwa mdogo kijijini kwetu kongwa huko,niliambiwa vile vivuli ni mwanaume na mkewe wakikata kuni porini!
Kigoma
Wanadai yule ni mvuvi akihangaika kuvuta nyavu iliyosheheni samaki(migebuka)toka ziwani
Iringa
Wanadai ni baba akiwapa usia wanawe!
Wanasayansi
Wanadai mwezi umetawaliwa na maji kwa sehemu kubwa na vile vivuli ni eneo la nchi kavu...

Lakini....
Vile vivuli ni taswira ya Baba yetu Abraham akijiandaa kumchinja mwanae mpendwa Isaka.

Over.
 
Malyenge

Malyenge

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2012
Messages
5,885
Likes
2,165
Points
280
Age
48
Malyenge

Malyenge

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2012
5,885 2,165 280
Mbalamwezi ikiwa kwenye umbo lake kamili huwa kuna vivuli fulani vinaonekana pale,hivi vivuli vinazungumziwa kwa namna mbalimbali kulingana na mawazo na mazingira tofauti,mfano:
Dodoma
Nikiwa mdogo kijijini kwetu kongwa huko,niliambiwa vile vivuli ni mwanaume na mkewe wakikata kuni porini!
Kigoma
Wanadai yule ni mvuvi akihangaika kuvuta nyavu iliyosheheni samaki(migebuka)toka ziwani
Iringa
Wanadai ni baba akiwapa usia wanawe!
Wanasayansi
Wanadai mwezi umetawaliwa na maji kwa sehemu kubwa na vile vivuli ni eneo la nchi kavu...

Lakini....
Vile vivuli ni taswira ya Baba yetu Abraham akijiandaa kumchinja mwanae mpendwa Isaka.

Over.
Aliyetakiwa kuchinjwa ni Ismail. Achana na wapotoshaji wa maandiko.
 
Sakayo

Sakayo

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2015
Messages
35,650
Likes
103,588
Points
280
Age
30
Sakayo

Sakayo

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2015
35,650 103,588 280
Haaaah. Haaah. Haaah. Hata ile michezo kama Kombolela, mida ya jioni haipati watoto kama tu home kumepikwa wali!
Mom akee alikuwa mkali,kumi na mbili uwe ndani.Ko hizo michezo za jioni zilikuwa zanipita haswa!!! Ila taarifa za wali lazima wazipate huko walipo
 
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2014
Messages
20,491
Likes
21,023
Points
280
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2014
20,491 21,023 280
Mom akee alikuwa mkali,kumi na mbili uwe ndani.Ko hizo michezo za jioni zilikuwa zanipita haswa!!! Ila taarifa za wali lazima wazipate huko walipo
Na ikitokea Mtoto akatumwa wakati wali upo jikoni, lazima Mtoto arudi fasta!
 
Mbalamwezi1

Mbalamwezi1

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2013
Messages
1,812
Likes
1,424
Points
280
Mbalamwezi1

Mbalamwezi1

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2013
1,812 1,424 280
Mbalamwezi ikiwa kwenye umbo lake kamili huwa kuna vivuli fulani vinaonekana pale,hivi vivuli vinazungumziwa kwa namna mbalimbali kulingana na mawazo na mazingira tofauti,mfano:
Dodoma
Nikiwa mdogo kijijini kwetu kongwa huko,niliambiwa vile vivuli ni mwanaume na mkewe wakikata kuni porini!
Kigoma
Wanadai yule ni mvuvi akihangaika kuvuta nyavu iliyosheheni samaki(migebuka)toka ziwani
Iringa
Wanadai ni baba akiwapa usia wanawe!
Wanasayansi
Wanadai mwezi umetawaliwa na maji kwa sehemu kubwa na vile vivuli ni eneo la nchi kavu...

Lakini....
Vile vivuli ni taswira ya Baba yetu Abraham akijiandaa kumchinja mwanae mpendwa Isaka.

Over.
Naona umeamua kunianzishia uzi mzee baba!!
 
Mtu mdogo

Mtu mdogo

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2016
Messages
524
Likes
774
Points
180
Mtu mdogo

Mtu mdogo

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2016
524 774 180
kuwa mwanzo au mwisho hakumaanishi ukweli
Ukweli ni huu biblia inasema isaka Ndiye alie takiwa kutolewa kafala ila waarabu wamegeuza na wanamtaja ishimael mtoto wa kijakazi wa kimisri kwasababu tu ni mwarabu hapo ndo quran ilipo potosha Ishmael alikuwa mtoto wa zinaa kwasababu alizaliwa nje ya ndoa ila kwa vile ni mwarabu quran imetumia nguvu kubwa ku mpromote tubishane kwa hoja
 
Nelson nely

Nelson nely

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2014
Messages
3,971
Likes
2,224
Points
280
Nelson nely

Nelson nely

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2014
3,971 2,224 280
Zile ni hadithi tuu mara nyingi zilitumika wakati wa jioni tunasubiria chakula ili tusisinzie
Hahah hizi story zilinifikirisha sana
 

Forum statistics

Threads 1,236,791
Members 475,220
Posts 29,268,281