Mbaazi Mtwara Nyingi sana, Je bei itakuwa sh Ngapi?

Kimla

JF-Expert Member
Jun 8, 2008
1,811
2,000
Sisi wakulima wa mtwara tunatarajia kuvuna mbaazi ya kufa mtu. Je kunamtu anajua bei ya mbaazi itakuwa sh Ngapi? Je soko la india a mbaazi kwa sasa limekaaje? Asante sana.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom