Maziwa ya Azam yana hitilafu kimaelezo

Maziwa ya Azam yana hitilafu kimaelezo

Yeah, lakini products za Bakhresa food factory ni 'ISO compliance', maana yake zina hati ya ubora ya Shirika la viwango la kimataifa! Sasa kulaumu TFDA na TBS wakati ISO wame approve ni upuuzi, unless kuna a hidden agenda nyuma ya hizi tuhuma za bidhaa za Bakhresa....

Angalau wewe umeandika hoja na facts hao wengine naona wanapiga kelele tu bila kutoa facts kama wametumwa
 
Na vipodozi vya mengi navyo nyau kabisa ila watu hawafi
 
Akikujibu nibipu.

Hayo maziwa ya unga yanatengenezwa na maziwa fresh ya ngombe and the like. Technologia yake ni kwamba yanachemshwa halafu yanamiminwa kwa presha kubwa (mithili ya mfano unavyospray dawa ya mbu) kwenye sehemu yenye joto kali sana na kuyafanya yageuke kuwa unga. In this procedure ni lazima skiming ifanyike kpunguza mafuta yaliyomo and sometimes the delicate nutrients zinaweza potea na hivyo fortification inafanyika. So hayawezi kuwa whole milk tena.
Kutengeneza maziwa fresh kutokana na huo unga wanaongeza kiasi cha maji (reconstitution)
Hii ni technology inayotumika kusaidia kuhifadhi maziwa kwa muda mrefu zaidi.
Baadhi ya nchi zimepiga ban maziwa ya dizain hii zikiwemo majirani zetu kwa sababu ambazo sitazitaja hapa.
 
Hayo maziwa ya unga yanatengenezwa na maziwa fresh ya ngombe and the like. Technologia yake ni kwamba yanachemshwa halafu yanamiminwa kwa presha kubwa (mithili ya mfano unavyospray dawa ya mbu) kwenye sehemu yenye joto kali sana na kuyafanya yageuke kuwa unga. In this procedure ni lazima skiming ifanyike kpunguza mafuta yaliyomo and sometimes the delicate nutrients zinaweza potea na hivyo fortification inafanyika. So hayawezi kuwa whole milk tena.
Kutengeneza maziwa fresh kutokana na huo unga wanaongeza kiasi cha maji (reconstitution)
Hii ni technology inayotumika kusaidia kuhifadhi maziwa kwa muda mrefu zaidi.
Baadhi ya nchi zimepiga ban maziwa ya dizain hii zikiwemo majirani zetu kwa sababu ambazo sitazitaja hapa.

Samahani mkuu ...

Sasa usipozitaja hapa utazitaja wapi?

Huoni kama ingekuwa faida kwa wote kujua hiyo sababu? .. ili hata tukitaka kumkataza mtu asitumia hayo maziwa tujue pa kujitetea..?
 
Hayo maziwa ya unga yanatengenezwa na maziwa fresh ya ngombe and the like. Technologia yake ni kwamba yanachemshwa halafu yanamiminwa kwa presha kubwa (mithili ya mfano unavyospray dawa ya mbu) kwenye sehemu yenye joto kali sana na kuyafanya yageuke kuwa unga. In this procedure ni lazima skiming ifanyike kpunguza mafuta yaliyomo and sometimes the delicate nutrients zinaweza potea na hivyo fortification inafanyika. So hayawezi kuwa whole milk tena.
Kutengeneza maziwa fresh kutokana na huo unga wanaongeza kiasi cha maji (reconstitution)
Hii ni technology inayotumika kusaidia kuhifadhi maziwa kwa muda mrefu zaidi.
Baadhi ya nchi zimepiga ban maziwa ya dizain hii zikiwemo majirani zetu kwa sababu ambazo sitazitaja hapa.

Mkuu tupe ripoti kamili tupone
 
Kwan jaman mmelazimishwa mnywe watz bana kuna Tanga fresh,dar fresh, daily milk hayo ya bakhresa potezea tuu yamepitishwa na tbs sasa waliyapitisha vipi na hata hivo kwani maziwa ya unga yanayokana nann na chumvi au.

Mm maziwa ya kutengenezwa sinywi kabisa ng'ombe wote na watu wanaosambaza maziwa halisi mnakunywa ya viwandani

Usijione mjanja, labda hao ng'ombe uwe unafuga mwenyewe. Hii nchi kote moto tu. Unawezakuta mtu jioni kamdunga ng'ombe sindano ambapo kiutaratibu ilitakiwa maziwa yasinywewe kwa siku kumi na nne, lakini yeye kesho yake anakamua na kuja kukuuzia wewe maziwa ufaidi hayo madawa ya kutibu ng'ombe!
 
Usijione mjanja, labda hao ng'ombe uwe unafuga mwenyewe. Hii nchi kote moto tu. Unawezakuta mtu jioni kamdunga ng'ombe sindano ambapo kiutaratibu ilitakiwa maziwa yasinywewe kwa siku kumi na nne, lakini yeye kesho yake anakamua na kuja kukuuzia wewe maziwa ufaidi hayo madawa ya kutibu ng'ombe!

Ahaa kwa hiyo bora ya viwandani yanakaa hata mwaka natufe tu tuwapisha wengine ila kijana km huwezi ya bakhresa hapa Kwa Tanga fresh sio lazima bakhresa bcoz nashangaa watu waanamlalamikia bakhresa wakati Tbs yupo
 
Haya wanywaji wa maziwa endeleeni kupiga soga.
 
Hayo maziwa ya unga yanatengenezwa na maziwa fresh ya ngombe and the like. Technologia yake ni kwamba yanachemshwa halafu yanamiminwa kwa presha kubwa (mithili ya mfano unavyospray dawa ya mbu) kwenye sehemu yenye joto kali sana na kuyafanya yageuke kuwa unga. In this procedure ni lazima skiming ifanyike kpunguza mafuta yaliyomo and sometimes the delicate nutrients zinaweza potea na hivyo fortification inafanyika. So hayawezi kuwa whole milk tena.
Kutengeneza maziwa fresh kutokana na huo unga wanaongeza kiasi cha maji (reconstitution)
Hii ni technology inayotumika kusaidia kuhifadhi maziwa kwa muda mrefu zaidi.
Baadhi ya nchi zimepiga ban maziwa ya dizain hii zikiwemo majirani zetu kwa sababu ambazo sitazitaja hapa.

Mkuu umeelezea vizuri. but kwanini hupendi kutaja hizo sababu?
 
wabongo wazushi sana, mbona kuna maziwa toka kenya yanayotengenezwa kama haya ya azam hatuyasemi??

hayo maziwa yapo kitambo tu duniani kote na ubora na afya ya mlaji vimezingatiwa sana tu ndo maana kimataifa inakubalika ila kama unataka maziwa fresh kunywa tanga fresh au diary fresh
 
ni mabaya akupindukiaa mi siwezi kuyatumia kabisa namshukuru Mungu ninapokaaa kuna ngombe

Mimi nanunua maji kwa bakresa Ya kuuza dukani kwangu ni muda kama mwaka au zaidi Sasa ila nilisha yaona magari Ya maziwa Ya Iringa yaki shusha maziwa
Na nilipo uliza niliambiwa ni maziwa huletwa pale kwa ajili Ya ice cream na kipindi kile alikua haja anza kuzalisha maziwa
Kwa hiyo mimi nadhani maziwa anayo yafungasha sasa ana nunua pia
NB: Tusipende kumharibia mtu biashara bila kuwa na uhakika na pengine kuwa na wivu tu mafanikio aliyo nayo Mungu anaona jamamani
Na Watanzania hatupendi kujikubali hii product ingetoka Nje hayayote yasinge semwa hii ni tu kwa sababu ni mtz mwenzetu jamani tubadilike Nje Ya tz tunachekwa
 
Ww unaejua viwango baki navyo si tunakunywa toka enzi izo na atufi vilevile
 
Mje tabora jmni maziwa fresh lita mbili buku.hayo y bakhresa sio mazuri m nilikunywa siku moja wacha niendeshe kama mwana ndama aliye na siku tatu.
 
Back
Top Bottom