Maziwa ya Azam yana hitilafu kimaelezo

Maziwa ya Azam yana hitilafu kimaelezo

Wabongo tumezoea kufakamia ovyo ovyo! Haya maziwa sijawahi kuyatumia
 
Sisi madhara si mpaka tuone mtu anaharisha hapo hapo au anaumwa. Ila effect ya baada ya miaka 15 hivi wala hatuna concern nayo sababu hatuna uhakika wa kuishi mda wote huo.
 
Mkuu hivyo viwango vya ubora vya Tz haviwezi pinga lolote kwa Bakhresa na sababu kubwa ni Kwamba jamaa anaisaidia sana serikali. Uji.nga mtupu wanaleta za kujuana bila kuangalia athari.

Hope unakumbuka zile ice cream zake zilizoleta madhara wakajifanya kuzuia. Nenda madukani now afu tuone uzikose na hazijabadilishwa lolote anachokifanya ni kubadili rangi za plastiki tu.

Poor Tz.

ISO sio viwango vya ubora vya TZ, ni International Standards Organisation. Sasa kama uozo umeanzia huko duniani kwa kupitisha bidhaa za Bakhresa wakati ni 'mbovu'!!!!
 
ISO sio viwango vya ubora vya TZ, ni International Standards Organisation. Sasa kama uozo umeanzia huko duniani kwa kupitisha bidhaa za Bakhresa wakati ni 'mbovu'!!!!

Naongelea hivi vya ndani.
 
Naongelea hivi vya ndani.

Yeah, lakini products za Bakhresa food factory ni 'ISO compliance', maana yake zina hati ya ubora ya Shirika la viwango la kimataifa! Sasa kulaumu TFDA na TBS wakati ISO wame approve ni upuuzi, unless kuna a hidden agenda nyuma ya hizi tuhuma za bidhaa za Bakhresa....
 
Yeah, lakini products za Bakhresa food factory ni 'ISO compliance', maana yake zina hati ya ubora ya Shirika la viwango la kimataifa! Sasa kulaumu TFDA na TBS wakati ISO wame approve ni upuuzi, unless kuna a hidden agenda nyuma ya hizi tuhuma za bidhaa za Bakhresa....

Aisee! Sikuwa aware na hilo.
 
Wabongo majungu sana Hizi bidhaa za azam zingekuwa zinatoka kenya mngezisifia sana. Mimi napenda sana kunywa juisi ile ya lita 1 sijaona kasoro
 
Yananuka sabuni. Vipi hao wanaoemebza Ice cream siyo wamachinga?
 
majungu tu watanzania hata cocacola wanasema zina madhara inamaana sisi kazi yetu kugundua makosa tu. tena coca inatumika dunia nzima
 
Mwaka wa 11 huu nakunywa maji ya uhai na sijaona ubaya wowote wa maji,nimekunywa maji ya aina tofauti,kuanzia Dasani,Kilimanjaro,Maisha,Cool Blue,Sayona etc sijaona tofauti yeyote labda wanatofautiana harufu ya maji na taste Dasani yana harufu flani hivi na kama Sayona akiongeza supply anaweza kumpiku Uhai maji yake yana kautamu flani hivi.

Ili suala Lina ajenda ilitojificha ndani yake.....ni zaidi ya uhuu ubora tunaojadili wa bidhaa ZA Azam.......kuna udini ndani yake nais kwa mtazamo wangu
 
Nilikunywa ile Pakit ndogo asubuhi kabla kula chochote nikapata kiungulia kikali hadi nikatumia AntiAcid. Nimeacha kuyatumia niko poa. Nikinywa maziwa original sipati heartburn.
 
Mwaka wa 11 huu nakunywa maji ya uhai na sijaona ubaya wowote wa maji,nimekunywa maji ya aina tofauti,kuanzia Dasani,Kilimanjaro,Maisha,Cool Blue,Sayona etc sijaona tofauti yeyote labda wanatofautiana harufu ya maji na taste Dasani yana harufu flani hivi na kama Sayona akiongeza supply anaweza kumpiku Uhai maji yake yana kautamu flani hivi.

Kipendacho moyo, maji machungu kama panadol. Hayo dasani, maisha, sayona nayo machungu. Apo labda Kilimanjaro, mazuri na mepesi. Mie uhai hapana, tena hapana sana
 
Mnaongea ujinga.MNA wivu Wa kitoto badala ya wivu ya maendeleo azam yuko juu.inaonekana we huja tembea nenda nchi jirani zako uona .maziwa ya azam nzuri haina tatizo
 
We unataka kina mengi ndio watengeneza maziwa?pigs kelele tu azam anafungua viwanda.pili naona ww huna kazi yakufanya.au ulienda kuomba kazi ukanyimwa?kama huna kitu ya kuongea kakimia we umezoea kunya kiroba
 
Kwan jaman mmelazimishwa mnywe watz bana kuna Tanga fresh,dar fresh, daily milk hayo ya bakhresa potezea tuu yamepitishwa na tbs sasa waliyapitisha vipi na hata hivo kwani maziwa ya unga yanayokana nann na chumvi au.

Mm maziwa ya kutengenezwa sinywi kabisa ng'ombe wote na watu wanaosambaza maziwa halisi mnakunywa ya viwandani
 
Hahahahahaaaaa Mpwa unga wa mahindi???
Kwani kuna ubaya gani maziwa yanapochaganywa na unga wa mahindi? si unakuwa uji? mimi naona abadilishe tu jina la product,badala ya kuita maziwa halisi aite uji wa maziwa (Ikirunguri kirutu cha mata) ambayo ni lishe maarufu kwa wakuria,msimpige ban Bahressa mtawapa ujiko wakenya ambao tunatakiwa kufanya nao ligi.
 
Point nzuri. Kuna vitu vikuu viwili vya kuzingatia ukiwa unanunua vitu vilivyofungashwa tayari.
1. Ingredients
2. Expiry Date.
 
Back
Top Bottom