Mayayi ya kwale yanauzwa

Mayayi ya kwale yanauzwa

samlai

Senior Member
Joined
Feb 22, 2013
Posts
149
Reaction score
98
Yanasaidia kwa wangonjwa wa kansa napia kwa kwawale wanao taka mechi ifike mbali.bei ni sh25000 kwa trey ukichukuwa zaid ya trey 4 nakuletea adi ulipo.my no 0712155462
 
Yanasaidia kwa wangonjwa wa kansa napia kwa kwawale wanao taka mechi ifike mbali.bei ni sh25000 kwa trey ukichukuwa zaid ya trey 4 nakuletea adi ulipo.my no 0712155462
Mie nipo BUMERA,so naomba trey 5 kesho mapema.
 
Back
Top Bottom