Maxence Melo: Neno la shukrani kwa wote

Maxence Melo: Neno la shukrani kwa wote

Pole Sana Mkuu Mungu hatakuacha na wala hatakuwa Mbali na pale utakapokuwepo.
Vita hiyo siyakwako peke yako ni ya watanzania wote wapenda Haki na ni Vita ya Bwana.
 
Pole sana mkuu.
Kwa upande mwingine huu ni ushujaa, na wengi sana tuko nyuma yako, kwa sala, maombi na mapenzi mema. Unachopigania si chako na familia yako, bali ni kulinda heshima na maslahi ya Jukwaa.
Usione kuwa unateseka...bali kuwa unajenga ushujaa!
 
Pole sana mkuu,

Demokrasia yetu iliyokuwa imeanza kukua sana na mchango wa JF katika kupanua uhuru wa kutoa maoni umetambuliwa sana kimataifa lakini naona sasa mafanikio hayo kwa jamii yanaanza kuminywa na hiyo sheria ya mtandao iliyoandikwa kama kitabu cha Juma na Roza
 
PAmoja sana kiongozi.
Woga huwa hawana mafanikio.
Si kazi rahisi kuwa mwanaharakati,
wengi hukutwa na mengi,
ama VICTIMIZATION au DISCRIMINATION,
ukilijua hilo,
unapiga kiufundi,
ili hata kama wakikutafuta,
wanakuta vumbi.

Huwa hatukati tamaa,
kwa sababu,
ndio jinsi tulivyoumbwa.
HARAKATI kwetu,
ni sehemu ya maisha yetu.

Sasa kilichosalia,
ni kupambana,
ili Ben saanane naye,
AONEKANE.

#ReleaseBenSaanane#

PAMOJA MAX.
 
Mungu akiwa upande wetu ni nani alie juu yetu? Hakuna kabisa.

Mungu akupiganie. Kwa sala zetu utashinda
 
Back
Top Bottom