Mahakamani leo uligeuka uwanja wa huzuni na machozi

Mahakamani leo uligeuka uwanja wa huzuni na machozi

Manyanza

Platinum Member
Joined
Nov 4, 2010
Posts
21,384
Reaction score
56,037
Mahakamani ulikuwa uwanja wa hudhuni sana watu wamelia kwa uchungu sana hata Katibu mkuu John Mnyika ametokwa na machozi hasa pale Tundu Lissu aliposema kama mnanifanyia hivi Mimi mjuzi wa Sheria mmeniweka Gerezani Mwaka mzima kwa makosa ya uongo.

Vipi kuhusu watanzania wasiojua Sheria 😭

Vipi wewe unayesoma hapa ukipewa Kesi ya UONGO Baba yako hajulikani hata na Diwani wa Kata ambaye aliingia madarakani kwa ile hali ya 29 October?

Mama yako hajulikani hata na mtendaji wa kata ?

Haki kwanza
 
Mahakamani ulikuwa uwanja wa hudhuni sana watu wamelia kwa uchungu sana hata Katibu mkuu John Mnyika ametokwa na machozi hasa pale Tundu Lissu aliposema kama mnanifanyia hivi Mimi mjuzi wa Sheria mmeniweka Gerezani Mwaka mzima kwa makosa ya uongo.

Vipi kuhusu watanzania wasiojua Sheria 😭

Vipi wewe unayesoma hapa ukipewa Kesi ya UONGO Baba yako hajulikani hata na Diwani wa Kata ambaye aliingia madarakani kwa ile hali ya 29 October?

Mama yako hajulikani hata na mtendaji wa kata ?

Haki kwanza
Ni huzuni kwakweli
 
Mahakamani ulikuwa uwanja wa hudhuni sana watu wamelia kwa uchungu sana hata Katibu mkuu John Mnyika ametokwa na machozi hasa pale Tundu Lissu aliposema kama mnanifanyia hivi Mimi mjuzi wa Sheria mmeniweka Gerezani Mwaka mzima kwa makosa ya uongo.

Vipi kuhusu watanzania wasiojua Sheria 😭

Vipi wewe unayesoma hapa ukipewa Kesi ya UONGO Baba yako hajulikani hata na Diwani wa Kata ambaye aliingia madarakani kwa ile hali ya 29 October?

Mama yako hajulikani hata na mtendaji wa kata ?

Haki kwanza
Aise,
inasikitisha sana na kwakweli inafedhehesha sana,
jinsi ambavyo wasijua sheria wanavyobebwa ufala wa kifikra, wanavyodanganywa na wanavyopigwa kamba na wakiuka sheria kuhusu sheria mbalimbali za nchi yetu.

na wao maskini ya Mungu wasivyo jielwa wanaamini uongo huo tu ,dah!🐒

 
Mahakamani ulikuwa uwanja wa hudhuni sana watu wamelia kwa uchungu sana hata Katibu mkuu John Mnyika ametokwa na machozi hasa pale Tundu Lissu aliposema kama mnanifanyia hivi Mimi mjuzi wa Sheria mmeniweka Gerezani Mwaka mzima kwa makosa ya uongo.

Vipi kuhusu watanzania wasiojua Sheria 😭

Vipi wewe unayesoma hapa ukipewa Kesi ya UONGO Baba yako hajulikani hata na Diwani wa Kata ambaye aliingia madarakani kwa ile hali ya 29 October?

Mama yako hajulikani hata na mtendaji wa kata ?

Haki kwanza
Hilo kwa Lucas Mwashambwa halioni mpaka litakapomfika ka Comrade Poepole na Nchimbi
 
Mahakamani ulikuwa uwanja wa hudhuni sana watu wamelia kwa uchungu sana hata Katibu mkuu John Mnyika ametokwa na machozi hasa pale Tundu Lissu aliposema kama mnanifanyia hivi Mimi mjuzi wa Sheria mmeniweka Gerezani Mwaka mzima kwa makosa ya uongo.

Vipi kuhusu watanzania wasiojua Sheria 😭

Vipi wewe unayesoma hapa ukipewa Kesi ya UONGO Baba yako hajulikani hata na Diwani wa Kata ambaye aliingia madarakani kwa ile hali ya 29 October?

Mama yako hajulikani hata na mtendaji wa kata ?

Haki kwanza
Hiyo ni mbinu mojawapo ya kujitetea.
Lissu anajua michezo ya Mahakamani
 
Polepole na kiburi chake chote kile akiwa mwenezi, alidakwa kama kuku tuu. Hii system sio ya kuishabikia kifala fala ni ya kuipinga. Leo Nchimbi katibu mkuu hajulikani alipo.
Isije kuwa dola ina safe house ambapo inakusanya hao raia Ben sanane , nchimbi, pole pole...nk
 
Mahakamani ulikuwa uwanja wa hudhuni sana watu wamelia kwa uchungu sana hata Katibu mkuu John Mnyika ametokwa na machozi hasa pale Tundu Lissu aliposema kama mnanifanyia hivi Mimi mjuzi wa Sheria mmeniweka Gerezani Mwaka mzima kwa makosa ya uongo.

Vipi kuhusu watanzania wasiojua Sheria 😭

Vipi wewe unayesoma hapa ukipewa Kesi ya UONGO Baba yako hajulikani hata na Diwani wa Kata ambaye aliingia madarakani kwa ile hali ya 29 October?

Mama yako hajulikani hata na mtendaji wa kata ?

Haki kwanza
Utawala mbaya sana huu.
 
Back
Top Bottom