MAX GO, app ya Boda Boda Nigeria kama Uber!

MAX GO, app ya Boda Boda Nigeria kama Uber!

jebs2002

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2008
Posts
11,784
Reaction score
11,970
MAX GO, jii ni app imeanzishwa Nigeria (Lagos) kwa ajili ya Boda Boda zao, iko kama UBER ile ya Taxi, tena wenzetu wanatupiga bao hivi hivi..
Ila kweli hatuwezi kufanya franchise au kuanzisha na sisi yetu? Au bado tupo kwenye "Coma", na kwamba haya mambo hatuyawezi...
http://www.max.ng/go
 
MAX GO, jii ni app imeanzishwa Nigeria (Lagos) kwa ajili ya Boda Boda zao, iko kama UBER ile ya Taxi, tena wenzetu wanatupiga bao hivi hivi..
Ila kweli hatuwezi kufanya franchise au kuanzisha na sisi yetu? Au bado tupo kwenye "Coma", na kwamba haya mambo hatuyawezi...
http://www.max.ng/go
Bongo mbona ipo imetengenezwa na kija wa Buni lab sema haijapata umaarufu.
Vijana wapo wanatengeneza vitu ila sijui wanafail kwenye marketing au wanakosa support sijaelewa wanafail wapi ukienda Buni utashangaa kikuta innovation za ajabu ambazo hukuwai sikia wala fikiri kama zinafanyika tanzania.
Kuna printer za 3d za kutengeneza teaching apparatus, kuna ma drones kuna applications kibao vijana wako vizuri sana pale.
 
Sawa buana sisi tunawaza makinikia tuu

Post sent using JamiiForums mobile app
 
Kama mwanafunzi anafundishwa pascal programming hadi leo unatarajia nini??
 
Bongo mbona ipo imetengenezwa na kijana wa Buni lab sema haijapata umaarufu.
Vijana wapo wanatengeneza vitu ila sijui wanafail kwenye marketing au wanakosa support sijaelewa wanafail wapi ukienda Buni utashangaa kikuta innovation za ajabu ambazo hukuwai sikia wala fikiri kama zinafanyika tanzania.
Kuna printer za 3d za kutengeneza teaching apparatus, kuna ma drones kuna applications kibao vijana wako vizuri sana pale.
Ili wengi waelewe Bun Lab, basi wetembelee tovuti yao : About Us | BUNI
 
Bongo mbona ipo imetengenezwa na kija wa Buni lab sema haijapata umaarufu.
Vijana wapo wanatengeneza vitu ila sijui wanafail kwenye marketing au wanakosa support sijaelewa wanafail wapi ukienda Buni utashangaa kikuta innovation za ajabu ambazo hukuwai sikia wala fikiri kama zinafanyika tanzania.
Kuna printer za 3d za kutengeneza teaching apparatus, kuna ma drones kuna applications kibao vijana wako vizuri sana pale.
Wapi uko mkuu
 
Wapi uko mkuu
PHYSICAL ADDRESS


Physical Address

We are at The Tanzania Commission for Science and Technology building which is situated in Dar es salaam city at the COSTECH (Sayansi-building) Ali Hassan Mwinyi Road, Kijitonyama.Ground floor on the right.

Mailbox:

P.O. Box 4302,
Dar es salaam

Email Address

brian@buni.or.tz || jumanne@buni.or.tz
 
PHYSICAL ADDRESS


Physical Address

We are at The Tanzania Commission for Science and Technology building which is situated in Dar es salaam city at the COSTECH (Sayansi-building) Ali Hassan Mwinyi Road, Kijitonyama.Ground floor on the right.

Mailbox:

P.O. Box 4302,
Dar es salaam

Email Address

brian@buni.or.tz || jumanne@buni.or.tz
Samahani mkuu tena je wanapokea watu wa Ku volunteer kwa muda fln apo

Sent from my VFD 300 using JamiiForums mobile app
 
Bongo mbona ipo imetengenezwa na kija wa Buni lab sema haijapata umaarufu.
Vijana wapo wanatengeneza vitu ila sijui wanafail kwenye marketing au wanakosa support sijaelewa wanafail wapi ukienda Buni utashangaa kikuta innovation za ajabu ambazo hukuwai sikia wala fikiri kama zinafanyika tanzania.
Kuna printer za 3d za kutengeneza teaching apparatus, kuna ma drones kuna applications kibao vijana wako vizuri sana pale.
hawajitangazi hilo ndio tatizo, tutajuaje wapo
 
Samahani mkuu tena je wanapokea watu wa Ku volunteer kwa muda fln apo

Sent from my VFD 300 using JamiiForums mobile app
Bun lab ni kwa ajili ya vijana na wanapokea vijana nenda pale jiandikishe utakuwa unasaidiwa na kupata pkatform ya kufanya mambo yako.
Pia uwa kunakuwa na uwasilishwaji wa projects mbalimbali ambazo uwa zinapata fund na washindi kwenda nje kukutana na investors maana hizo lab kama bun, mbeya lab n.k wana zisponsor wazungu...
So nenda pale ni platform kwa ajili ya wote
 
Samahani mkuu tena je wanapokea watu wa Ku volunteer kwa muda fln apo Sent from my VFD 300 using JamiiForums mobile app
Nafikiri watakaotaka wameipata hii, ni bomba kwa kweli, tuamke vijana, nendeni na ideas zenu mpate ushauri, wadau, kizazi kipya mambo chap chap..tusilale kama wazee, kazi serikalini ni chache, kujiajiri ndio trend ya sasa kwa uvumbuzi wako, utatoka tu...
 
Back
Top Bottom