Mawaziri wa JK: Ngeleja na apartment ya $350,000 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawaziri wa JK: Ngeleja na apartment ya $350,000

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Invisible, Apr 27, 2012.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,099
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Nothing personal, hivi Ngeleja ana biashara gani? Ni mkopo? Ni mshahara wake tu? Isijekuwa ni mgawo wa DOWANS...

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]

     

    Attached Files:

  2. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,074
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Mgao wa Dowans.

    Huyu Dogo shule yote na Experience ya Coopers and Lybrand anishia kuwa Mwizi???

    This is shame.

    Hivi wanajiandaa kuja kuishi huku Ughaibhuni siku ya gharika??
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,055
    Likes Received: 18,590
    Trophy Points: 280
    aiseee....utasema tupo Nigeria sasa...
     
  4. Innovator

    Innovator Content Manager Staff Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    When rich people rob the poor it's called business
     
  5. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,884
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Nchi imekwisha!
     
  6. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,682
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    1. Ana tenda ya kupeleka mafuta mazito Mwanza kwa ajili ya mitambo ya umeme....

    2. Ana tenda ya kubeba mizigo/mchanga unaopelekwa bandarini, etc katika mgodi wa Buzwagi...

    ipo siku vitarudi kwa wananchi....
     
  7. M

    Moony JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,594
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    iiii wajameni:A S 41:, hutumii akili tuuuuuuuuu, Barrick, tanzanite one, Williamson diamonds,, makampuni yote ya gesi, dhahabu, vito, almasi, mafuta, iii wajameni na wote wakitoa dola tanotano tu mhhhhhhhhhhhh, bahati ya mwenzio bhabha....
     
  8. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,884
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Aaaaaaaaaaaa, hii nchi inaenda wapi sasa! Ngeleja huyu alokuwa wakili wa vodacom, mhhhhhhhhhhhhhhh!
     
  9. +255

    +255 JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,796
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Kwa mtindo huu ka kuna mwanasiasa anakufa akiwa masikini nadhani atakuwa mpuuzi...
     
  10. benbry

    benbry Senior Member

    #10
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 199
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kazi tunayo mbona. tunashukuru mkuu, tafadhali endelea kutujuza na madudu mengine ukikutana nayo. cc tunakusanya hasira tu hapa.
     
  11. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #11
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 6,103
    Likes Received: 602
    Trophy Points: 280
    Legislature wooote ni viwavi!
     
  12. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #12
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,341
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    OMG...... Nimeishiwa maneno......
     
  13. M

    Moony JF-Expert Member

    #13
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,594
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Rostam awe mentor wako halafu uzubae?
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    Duh, pole zake.

    Labda watupe mapato na matumizi yao hadharani tunaweza elewa.
     
  15. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #15
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,884
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    .........hahahaaaaaa ni kawaida kwa masikini kuwaza mambo ya ajabu ajabu!
     
  16. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #16
    Apr 27, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 14,523
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    DEGEDEGE naishia kumshukuru Mungu.
     
  17. Bwa'Nchuchu

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #17
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,178
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    Kuna watu watakuja na kuwaambia msichukie wenye pesa....
     
  18. j

    joely JF-Expert Member

    #18
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 987
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 45
    Wakuu ina maana huyu bwana anamiliki ilo dude lote au ana kachumba humo ndani?

    Duuh heri ya waliotangulia mbele ya haki hwawazi kumtoa mtu shingo
     
  19. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #19
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,099
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Hivi 'Uwaziri' ni DEAL?
     
  20. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #20
    Apr 27, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,701
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    mbona hayo mambo madogo tuuu!
    aaaah wacha tujipe moyo!
     
Loading...