Innovator | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN
Innovator
Last Activity:
Oct 21, 2017 at 3:24 PM
Joined:
Jun 8, 2011
Messages:
387
Likes Received:
1
Trophy Points:
35
Liked:
371

Share This Page

Facebook Twitter

Innovator

Content Manager

Staff Member
Innovator was last seen:
Oct 21, 2017 at 3:24 PM
    1. Tainya
      Tainya
      mkuu samahan naoba kujua jinsi ya kupost mada jukwaani
    2. M
      Mikepoti
      mkuu samahani naomba unifahamishe jinsi ya kujiunga na jukwaa la wakubwa
    3. ABDONA
      ABDONA
      mkuu nilikua na shida ya contact za moderator au mmiliki wa jamii forum, ntapataje?
    4. n
      niah
      Tafadhari nielimishe PM haipo kwenye screen na kuna watu inabidi niwajibu kihivyo sababu they are agressive sitaki niingie kweye marumbano ya kadamnasi nami muda umepita. Thanks.
    5. Kipala
      Kipala
      Habari, naona tangu jana kwa ghafla siwezi kuingia tena uwanja wa dini. Ilitokea baada ya kuingia wakati nataka kujibu post moja. TAtizo ni nini? NAtumaini unahusika au utaweza kufikisha mahali pake.
    6. vaikojoel
      vaikojoel
      Habari mkuu,
      Pole na majukumu
      swali..kuna uwezekano wa kuchange jina ??
    7. zubedayo_mchuzi
      zubedayo_mchuzi
      mambo??
      tatizo nini mbona mmetoa uzi wangu??? kama shida ni neno tutotoe ilikuwa ni ku edit tu.......
    8. MATESLAA
      MATESLAA
      mweshimiwa,
      mkuuu
      pole kwa kazi tafadhali naomba nibadilise jina langa tafadhali kuna vijana wananiletea matatizo tafadhali mkuuu
  • Signature

    Innovation is the whim of an elite before it comes a need of the public
Loading...