Maumivu ya kuchapiwa yasikie kwa jiran.

Maumivu ya kuchapiwa yasikie kwa jiran.

karibu kwenye chama cha utulivu,amani,uhuru na kulala na nguo
MPAKA UTAKAPOSAJILIWA TENA

Sio kweli bwana huku kwetu hakuna utulivu wala amani labda Uhuru na kulala na nguo...umenichekesha mpaka Serengeti yangu imenipalia..
 
Oaneni, hamtaki! mnajidai sijuwi uchumba, u boy friend, u girl friend. Ujinga tu.

Wewe ulimpataje akakubali kuzini na wewe nje ya ndoa wenzako washindwe? fikiri.

Faiza dadangu, kama nitakukwaza am sorry ila nikuulize tu. Hivi wewe unajua dushe moja tu na ulianza kilijua baada ya ndoa!? Kuwa mkweli, Allah anakuona:sly:
 
hahahaah ukahisi kuna mjinga mmoja ananivuruga????

mmh! Mjinga tena?!! Sema mjanja,, nilihisi kuna mjanja kafanikiwa kukuvuruga,, ila naomba mwaka mpya nikufiche mm mpaka Khantwe apasuke
 
Last edited by a moderator:
Pole sana, try to be faithful to yourself Mungu atakusaidia.
 
mmh! Mjinga tena?!! Sema mjanja,, nilihisi kuna mjanja kafanikiwa kukuvuruga,, ila naomba mwaka mpya nikufiche mm mpaka Khantwe apasuke

hhhahahab unamtafuta khwante maneno ehhhj

aisee mwaka mpya njoo mimi nikufiche wewe
 
Last edited by a moderator:
Kosa lako nikuchepuka na kosa kubwa zaidi nikukubali kuwa ulichepuka...aisee katika makosa wanaume wanayofanya nikukubali kuwa umechepuka,yaan hata ukifumwa uso kwa uso wewe kataa kabisa kuwa hujafanya,jitoe akil kabisa..ila ukikubali tu Lazima na yeye aje alipize..ila tatizo lilianza ulipochepuka,malipo ni hapa hapa dunian japokuwa inauma,ndo ukome...next time jifunze kuwa muaminifu..
 
Inauma sana ila piga moyo konde songa mbele maana huyo si wako tena tafuta sasa wa maisha then usikae tena miaka 3 kwenye uhusiano
 
hhhahahab unamtafuta khwante maneno ehhhj

aisee mwaka mpya njoo mimi nikufiche wewe

hapan nataka ww ndio nikufiche kama siku tatu hvi utakuwa hulali bila kyupi. Utakuwa unaufurahia mwaka mpya
 
mmh! Mjinga tena?!! Sema mjanja,, nilihisi kuna mjanja kafanikiwa kukuvuruga,, ila naomba mwaka mpya nikufiche mm mpaka Khantwe apasuke

Yan ntapasuka kabla hata ya huo mwaka mpya walah
 
Last edited by a moderator:
Huyo itakuwa ndio tabia yake asitafute kisingizio cha wewe kuchepuka.....
Wanawake hawaumii wakisalitiwa ila wanaume ndio wanaoumia na huo ndio ukweli...
We umeona wapi wanaume wanashare mwanamke... Lakini tumezoea kuona wanawake wanashare mume..
Mwanamke anayeumia akisalitiwa aje hapa habishe....na iyo ni tabia ya kiume
 
Daaaa! Imeniuma sn kama mm vile kilichokupata nahisi ndokinaninyemelea
 
Hahahaha! ulivyomalizia mimi mbavu sina, mapenzi ya kweli yamebakia kwa MUNGU na wanadamu pekee.. kila mtu haya yamemkuta, muulize huyo binti akikili na kujutia makosa yake msamehe..
 
Samehe saba mara sabini pia hiyo mimba kama anayo leeni maisha yasonge. Unampenda sasa kaeni kwenye meza ya Duara kuondoa tofauti zenu.

Mwenzako sio kwamba hajutii, anaangalia mbele ikawa kama kweli ana mimba, wakati mwingine huenda alikuwa tayari kuzaa nawe labda mipango yako ikawa ya muda mrefu.

Mrejee mwenzako mle maisha kumbuka wakati ni sasa
 
Aisee mkuu pole sana, lililokutokea sio jambo jipya kwangu, mim nilimpata mrembo akanipenda na kujitoa kwa kila namna kwangu na mimi nikatumia mwanya huo nikaanza kutoka na rafiki yake. Alipogundua alinililia sana niachane nae hyo rafiki yake lakin nikawa nabisha na baadae ndo nikajirudi kumbe yeye akawa ananitoa moyon mwake taratibu baadae akapata bwana mwingine na sasa hiv wameshaoana. Kiukweli niliumia sana kumpoteza binti yule na sidhani kama nitampata. Ushauri wangu kwa wanaume ukipendwa pendeka wanawake wakiamua wanaamua mazima hawarudi nyuma.
 
Back
Top Bottom