pinno
JF-Expert Member
- Jan 17, 2013
- 1,213
- 1,233
- Thread starter
- #21
Pole sana ila ndo ujifunze kupitia yaliyo kukuta kwasababu mwanzon ungekua faithful kwake asingetafuta njia mbadala ya kupata faraja..trust me boys ndo huaga mnafanya wanawake tuwabadilikie kutokana na jins mnavyotufanyia...!
But we discussed and she said amenisamehe.
I thought nimeclear but ilikuwa Mara moja moja tukigombana anagusia gusia hizo Habari.
Ningejua kuwa atafanya hiv kulipa ningejipa adhabu ya kusepa mapema sana.