mbwangali
JF-Expert Member
- Jan 8, 2021
- 3,163
- 5,551
Hebu toa somo mkuu,😄hayaishagi gheto kwangu.. Bora maji yaishe sio haya 😊😎
Hebu toa somo mkuu,😄hayaishagi gheto kwangu.. Bora maji yaishe sio haya 😊😎
Bila shaka unatokea kagera wilaya ya ngara.Unayajua
Mavyiru na Mashindwi wewe
Jamaaa mwenye mambo ya ajabu mjini hapa 😂😂😂😂😂Oyaaaa 🤣
Mh tunda Makamasi Mbona Sio chachu labla huko kwenu taboraAlafu kuna tunda makamasi hili lipo tabora na magongoti ni machachu kuliko chumvi
Gongoti master ndio chachu lina sura kama ya apple ila weka mdomon sasaMh tunda Makamasi Mbona Sio chachu labla huko kwenu tabora
Anakaa na kuzungumzia mji gani huyu??Mkuu apple mbona lipo daily
Mkuu hebu vaa miwani kwanza kwani kuna apple hapo?Mkuu apple mbona lipo daily
JAMAA MSAMBAA WA LUSHOTO NINI MAANA AYO YAPO KIBAO KILA KAYALushoto moja hio
Hahahah hakuna Apple hapo mkuu.Mkuu apple mbona lipo daily