Matumizi saba ya baking Soda ( Magadi Soda)

mwibi

mwibi

Senior Member
Joined
Jul 28, 2016
Messages
132
Points
225
mwibi

mwibi

Senior Member
Joined Jul 28, 2016
132 225
Mimi nimeutafuta nimeikosa kwan inauzwa maduka gani
 
L

lulu za uru

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2015
Messages
963
Points
1,000
L

lulu za uru

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2015
963 1,000
Matumizi mengine pia wakaka wadada wale wenye harufu za miguu changanya/ koroga baking soda kama vijiko viwili na maji kwenye kikombe size ya kile cha chai kisha osha miguu yako inakata harufu kabisa hii njia pia ni applied kwa mdada asiyependa kale kaharufu ka asili ka samaki ktkt papuchi ila kwa matokeo mazur zaid kwa wadada changanya na kijiko kimoja cha apple cider vinegar...waweza nyunyizia b.soda katikat ya vidole kabla ya kuvaa viatu kukata harufu na pia kwa matatizo ya fungus...ina matumizi zaid ya 50 just google na utashangaa sana .!
 
N

Neema j swai

Senior Member
Joined
Mar 27, 2017
Messages
181
Points
225
N

Neema j swai

Senior Member
Joined Mar 27, 2017
181 225
Mbona wengne wanasema et inakuza nywele je pana ukwel hapo
 
Ashmina

Ashmina

Member
Joined
Jan 16, 2017
Messages
20
Points
45
Ashmina

Ashmina

Member
Joined Jan 16, 2017
20 45
kwa kuondoa weusi kwenye ngozi eg kwapa...... changanya baking soda na maji ya limao utengeneze paste. pakaa kwa 20m futa kwa taula na maji. do it once daily for better results
 
rubii

rubii

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2015
Messages
11,401
Points
2,000
rubii

rubii

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2015
11,401 2,000
Pia kujua jinsia ya mtoto kwa wajawazito.
 
ameline

ameline

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2013
Messages
2,304
Points
1,250
ameline

ameline

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2013
2,304 1,250
Waoo asante CharmingLady nimejifunza
 
Mhandisi Mzalendo

Mhandisi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2010
Messages
4,142
Points
2,000
Mhandisi Mzalendo

Mhandisi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2010
4,142 2,000
Somo zuri sana
 
Chizi Maarifa

Chizi Maarifa

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Messages
2,429
Points
2,000
Chizi Maarifa

Chizi Maarifa

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2013
2,429 2,000
Kwa wale wanawake wenye kutoa harufu sehemu zao za siri. Je hawawezi tumia baking soda kuondoa harufu hiyo?
 

Forum statistics

Threads 1,334,516
Members 512,012
Posts 32,478,714
Top