Matokeo ya ukweli haya hapa sasa


Bob_Dash

Bob_Dash

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
91
Likes
4
Points
0
Bob_Dash

Bob_Dash

Member
Joined Nov 1, 2010
91 4 0

1. Musoma mjini - Vincent Nyerere- CHADEMA

2. Iringa mjini - Mch. Peter Msigwa- CHADEMA

3. Lindi mjini - Salum Halfani Barwani- CUF

4. Arusha mjini- Godbless Lema - CHADEMA

5. Mwanza Nyamagana- Hezekiah Wenje - CHADEMA

6. Moshi Mjini- Philemon Ndesamburo - CHADEMA

7. Maswa Magharibi- John Shibuda- CHADEMA

8. Maswa Mashariki- Silverster Kasulumbayi- CHADEMA

9. Ukerewe - Salvatory Naluyege- CHADEMA

10. Biharamulo - Dr. Mbasa - CHADEMA

11. Ilemela - Haines Samson- CHADEMA

12. Meatu- Meshack Opulukwa- CHADEMA

13. Kigoma Kaskazini- Zitto Kabwe- CHADEMA

14. Mbeya mjini - Joseph Mbilinyi - CHADEMA

15. Hai Kilimanjaro- Freeman Mbowe - CHADEMA

16. Rombo- Julius Selasini - CHADEMA

17. Kasulu mjini- Machali Moses - NCCR

18. Masasi - Clara Mwatuka - CUF

19. Arumeru Magharibi- Mathias Ole Kisambu- CHADEMA

20. Vunjo - Augustino Lyatonga - TLP
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,937
Likes
32,721
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,937 32,721 280
Arusha mjini - CHADEMA
Singida mjini - CCM - Mohammed Dewji
Moshi mjini - CHADEMA - F. Ndesamburo
Peramiho - CCM - J . Muhagama
Kigoma mjini - CCM - P . Serukamba
Kigoma vijijini - CHADEMA - Zitto Kabwe
Sumbawanga mjini - CCM
Kongwa -- CCM
Mpwapwa - CCM
Mbarali - CCM
Korogwe mjini - CCM - J . Makamba
Urambo magharibi - CCM - Prop J. Kapuya - watu wawili wafuasi wa CCM wamefariki dunia kutokana na fujo zilizo tokea huko.
wewe ni muongo sanaaaaa
usifikiri ss ni wajinga hap
waliokufa walipata ajali na wala sio vurugu ukome kabisa ndio maan umejiunga hap nov
soma hapa kwanza ndio uanze kupost ujinga wako
https://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/18042-jamiiforums-rules.html
 
Bob_Dash

Bob_Dash

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
91
Likes
4
Points
0
Bob_Dash

Bob_Dash

Member
Joined Nov 1, 2010
91 4 0
Kwa kuongezea,
Mwanga - CCM
Meatu - CHADEMA
Maswa - CCM
Nyamagana - CHADEMA
Iringa mjini - CHADEMA
 
RR

RR

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2007
Messages
6,815
Likes
284
Points
180
RR

RR

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2007
6,815 284 180
matokeo ya ukweli...j.makamba kagombea korogwe mjini?
 
M

Mdondoaji

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
5,106
Likes
50
Points
145
M

Mdondoaji

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
5,106 50 145
Kwa kuongezea,
Mwanga - CCM
Meatu - CHADEMA
Maswa - CCM
Nyamagana - CHADEMA
Iringa mjini - CHADEMA
Maswa Chadema ila sishangai naona ndio kwanza leo umejiunga hivyo si ajabu.
 
N

Nampula

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2007
Messages
254
Likes
1
Points
0
N

Nampula

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2007
254 1 0
jf imevamiwa jamani.........watu wanachakachuwa hata hapa jf.......hahahahahah
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
33
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 33 0
Maswa ccm ya wapi???????????????????????? chadema wamezoa viti vyote viwili. wewe fisadi nini?
 
Job K

Job K

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
8,254
Likes
4,399
Points
280
Job K

Job K

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
8,254 4,399 280
Kwa kuongezea,
Mwanga - CCM
Meatu - CHADEMA
Maswa - CCM
Nyamagana - CHADEMA
Iringa mjini - CHADEMA
Nina mashaka na akili yako kama ina akili vizuri nani kakwambia Maswa imechukuliwa na CCM? Kwa taarifa yako Majimbo yote ya Maswa yaani Mashariki na Magharibi yamechukuliwa na CHADEMA.
 
B

bagamoyo

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2010
Messages
5,574
Likes
3,353
Points
280
B

bagamoyo

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2010
5,574 3,353 280
Source: BBCswahili Ustream, www.mwananchi.co.tz, wasimamizi wa majimbo ya uchaguzi, majimbo yaliyotwaliwa na vyama vya upinzani mpaka sasa ni :
  1. Musoma mjini - Vincent Nyerere- CHADEMA
  2. Iringa mjini - Mch. Peter Msigwa- CHADEMA
  3. Lindi mjini - Salum Halfani Barwani- CUF
  4. Arusha mjini- Godbless Lema - CHADEMA
  5. Mwanza Nyamagana- Hezekiah Wenje - CHADEMA
  6. Moshi Mjini- Philemon Ndesamburo - CHADEMA
  7. Maswa Magharibi- John Shibuda- CHADEMA
  8. Maswa Mashariki- Silverster Kasulumbayi- CHADEMA
  9. Ukerewe - Salvatory Naluyege- CHADEMA
  10. Biharamulo - Dr. Mbasa - CHADEMA
  11. Ilemela - Haines Samson- CHADEMA
  12. Meatu- Meshack Opulukwa- CHADEMA
  13. Kigoma Kaskazini- Zitto Kabwe- CHADEMA
  14. Mbeya mjini - Joseph Mbilinyi - CHADEMA
  15. Hai Kilimanjaro- Freeman Mbowe - CHADEMA
  16. Vunjo - Augustino Lyatonga - TLP
  17. Rombo- Julius Selasini - CHADEMA
  18. Kasulu mjini- Machali Moses - NCCR
  19. Arumeru Magharibi- Mathias Ole Kisambu- CHADEMA
  20. Mbulu- Mustafa Akoonay- CHADEMA
  21. Ubungo DSM- John Mnyika -CHADEMA.
  22. Karatu - Mch. Israel Natse -CHADEMA.
  23. Kasulu vijijini- Agripina Buyozera- NCCR.
  24. Mbozi mashariki- David Silinde - CHADEMA.
  25. Singida mashariki- Tundu Lissu- CHADEMA.
  26. Kawe DSm- Halima James Mdee - CHADEMA.
  27. Kilwa kusini - Bungara Said - CUF.
  28. Muhambwe Kigoma - Felix Mkosambali - NCCR
 
B

bagamoyo

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2010
Messages
5,574
Likes
3,353
Points
280
B

bagamoyo

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2010
5,574 3,353 280
Mwenendo wa kura katika Jiji La Dar-es-Salaam na Jiji La Arusha:
The results in some stations are as follows:
DAR ES SALAAM REGION
Ilala constituency TFC centre, Kariakoo Ward: Presidential election: Jakaya Kikwete of CCM got 222 votes, Prof Ibrahim Lipumba of CUF got 480 and Chadema's Dr Wilbrod Slaa got 24 votes. Parliamentary election: Iddi Azan Zungu of CCM (224), Peter Siyovelwa of CUF (35) and Naomi Kaihula of Chadema (19).

Jangwani Bondeni centre:
Presidential election: Dr Jakaya Kikwete (64), Dr Wilbrod Slaa (25), Prof Ibrahim Lipumba (23). Parliamentary election: Mussa Azan Zungu of CCM (78), Peter Siyovelwa of CUF (29), Naomi Kaihula of Chadema (9), Asia Hussein of NLD (1), Juventina John of NRA (1).

Police Post Centre, Jangwani Ward:
Presidential: Dr Jakaya Kikwete (462), Prof Ibrahim Lipumba (115), Dr Slaa (110), Mr Fahmi Dovutwa - UPDP (1), Mr Hashim Rungwe -NCCR-Mageuzi (1). Parliamentary: Mussa Azan Zungu - CCM (419), Peter Siyovelwa - CUF (118), Naomi Kaihula -Chadema (111), Asia Hussein - NLD (1) and Ngowi Alfayo - SAU (1).

Temeke Constituency:
Mgulani A2 station, Miburani Ward: Presidential election: Dr Jakaya Kikwete (85), Dr Wilbrod Slaa (52), Prof Ibrahim Lipumba (9). Only 144 out of 491 registered voters turned out.

Mgulani Primary School: BA2 station
Presidential election: Dr Jakaya Kikwete (61), Dr Wilbord Slaa (48), Prof Ibrahim Lipumba (10). Some 144 people were registered for the elections out of whom 120 turned out.

Police Post: Station 3
Presidential election: Dr Jakaya Kikwete (100), Dr Wilbrod Slaa (34), Prof Ibrahim Lipumba (24). Parliamentary election: Mr Abbas Mtemvu - CCM (95), Dickson Ng'hilly - Chadema (32), Kadawi Limbu - CUF (28).

Segerea Constituency:
Mtakuja Centre, Vingunguti Ward: Presidential election: Dr Jakaya Kikwete (215), Dr Wilbrod Slaa (141), Prof Ibrahim Lipumba (130).

Kawe constituency: (Msasani ward)-Tirdo station:
Presidential: Dr Jakaya Kikwete (CCM-392), Dr Wilbrod Slaa (Chadema-237), Hashim Rungwe (NCCR Mageuzi-1) Prof Ibrahim Lipumba (CUF-90). Parliamentary: Angela Kizigha (CCM-343) Halima Mdee (Chadema-228), Matayo Shaban (CUF-103), James Mbatia (NCCR-Mageuzi-36) and Nathanael Mlaki (APPT -Maendeleo-2).

Tirdo C3 station:
Presidential: CCM (75), CUF (25), Chadema (40), APPT-Maendeleo (1) the rest got 0 each.

Sinza ward- Nice polling station:
Presidential: CCM (373), Chadema (537). Parliamentary: Hawa Ng'umbi (CCM-275), John Mnyika (Chadema-607).

Ubungo Dispensary:
Presidential: CCM (203),Chadema (21). Parliamentary: Hawa Ng'umbi (CCM -111) John Mnyika (Chadema- 237) and Julius Mtatiro (CUF-47).

Jangwani Ward:
Presidential: CCM (462), Chadema (110), CUF (115). Parliamentary: Mussa Zungu (CCM-419), Naomi Kaihula (Chadema- 111).

From Arusha: Kaloleni Ward-A1:
Presidential: CCM (59), Chadema (112), CUF (4). Parliamentary: Dr Batilda Buriani (CCM-54), Godbless Lema (Chadema- 113), Balawi Balawi (CUF-4) and Maximilian Lyimo (TLP-1).

A2:
Presidential: CCM (76), Chadema (119), CUF (2). Parliamentary: CCM (71), Chadema (120), CUF (2), TLP (4).

A3:
Presidential: CCM (67), Chadema (104), CUF (1). Parliamentary: CCM (62), Chadema (109) and TLP (2),

A4:
Presidential: CCM (65), Chadema (109), CUF (0) Parliamentary: CCM (63), Chadema (111), CUF (7).

B1:
Presidential: CCM (67), Chadema (118), CUF (5). Parliamentary: CCM (61), Chadema (121), CUF (3) and TLP (4).
N.B
These are results registered by Daily News late on Sunday 31/10/2010 Daily News | Three parties lead in exit polls
 
Bob_Dash

Bob_Dash

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
91
Likes
4
Points
0
Bob_Dash

Bob_Dash

Member
Joined Nov 1, 2010
91 4 0
Arusha wamefanya kazi nzuri saana, yale mabilion yote CCM waliyomwaga kule wameambulia patupu, Dr Slaa pamoja na kufanyia kampeni zake kwenye Toyota Hilux ya mwaka 1992 lakini watu mamemkubali hii yote ni kuonyesha jinsi watu walivyo makini na kuwa na msimamo, Kijana Bagamoyo zidi kutulea habari njema.
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
894
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 894 280
Kwa kuongezea,
Mwanga - CCM
Meatu - CHADEMA
Maswa - CCM
Nyamagana - CHADEMA
Iringa mjini - CHADEMA
Maswa Magharibi na Mashariki ni Chadema!!!!!!!!!
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,759
Likes
2,746
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,759 2,746 280
<b>Source: BBCswahili Ustream, </b><a href="http://www.mwananchi.co.tz" target="_blank"><b>www.mwananchi.co.tz</b></a><b>, wasimamizi wa majimbo ya uchaguzi, majimbo yaliyotwaliwa na vyama vya upinzani mpaka sasa ni :</b><ol class="decimal"><li><b>Musoma mjini - Vincent Nyerere- CHADEMA</b></li><li><b>Iringa mjini - Mch. Peter Msigwa- CHADEMA</b></li><li><b>Lindi mjini - Salum Halfani Barwani- CUF</b></li><li><b>Arusha mjini- Godbless Lema - CHADEMA</b></li><li><b>Mwanza Nyamagana- Hezekiah Wenje - CHADEMA</b></li><li><b>Moshi Mjini- Philemon Ndesamburo - CHADEMA</b></li><li><b>Maswa Magharibi- John Shibuda- CHADEMA</b></li><li><b>Maswa Mashariki- Silverster Kasulumbayi- CHADEMA</b></li><li><b>Ukerewe - Salvatory Naluyege- CHADEMA</b></li><li><b>Biharamulo - Dr. Mbasa - CHADEMA</b></li><li><b>Ilemela - Haines Samson- CHADEMA</b></li><li><b>Meatu- Meshack Opulukwa- CHADEMA</b></li><li><b>Kigoma Kaskazini- Zitto Kabwe- CHADEMA</b></li><li><b>Mbeya mjini - Joseph Mbilinyi - CHADEMA</b></li><li><b>Hai Kilimanjaro- Freeman Mbowe - CHADEMA</b></li><li><b>Vunjo - Augustino Lyatonga - CHADEMA</b></li></ol>
<br />
Hii namba 16 ni breaking news??au kahama leo kutoka TLP?au siye Lyatonga nayemjua mzee wa kiraracha?
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,700
Likes
205
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,700 205 160
Source: BBCswahili Ustream, www.mwananchi.co.tz, wasimamizi wa majimbo ya uchaguzi, majimbo yaliyotwaliwa na vyama vya upinzani mpaka sasa ni :
  1. Musoma mjini - Vincent Nyerere- CHADEMA
  2. Iringa mjini - Mch. Peter Msigwa- CHADEMA
  3. Lindi mjini - Salum Halfani Barwani- CUF
  4. Arusha mjini- Godbless Lema - CHADEMA
  5. Mwanza Nyamagana- Hezekiah Wenje - CHADEMA
  6. Moshi Mjini- Philemon Ndesamburo - CHADEMA
  7. Maswa Magharibi- John Shibuda- CHADEMA
  8. Maswa Mashariki- Silverster Kasulumbayi- CHADEMA
  9. Ukerewe - Salvatory Naluyege- CHADEMA
  10. Biharamulo - Dr. Mbasa - CHADEMA
  11. Ilemela - Haines Samson- CHADEMA
  12. Meatu- Meshack Opulukwa- CHADEMA
  13. Kigoma Kaskazini- Zitto Kabwe- CHADEMA
  14. Mbeya mjini - Joseph Mbilinyi - CHADEMA
  15. Hai Kilimanjaro- Freeman Mbowe - CHADEMA
  16. Vunjo - Augustino Lyatonga - CHADEMA
Tafadhasali msee ondoa uchuro wako hapo chuu kweliiii
 

Forum statistics

Threads 1,251,559
Members 481,767
Posts 29,775,966