Binafsi naamini JK alilazimisha Sioi apitishwe na kikao ili aje ashindwe na wapiga kura ili ile hoja yake kuwa EL hawezi kuwa mgombea kwa CCM kwenye uraisi ipate confirmation. kama ameshindwa kuchukua jimbo tena lililo kwenye ngome yake (kaskazini) ataweza kushinda uchaguzi wa nchi nzima? Naunga mkono hoja kuwa huu ndo mwisho wa EL kisiasa Tz. atajitahidi kutapatapa kutafuta vijisababu, kama kawaida ya mfa maji, ila kisiasa kwa kweli EL na kambi yake ndani ya taasisi yao (CCM) imetoka! na ndio maana wengine ndani ya CCM hao hao wanashangilia pamoja na Chadema kwa ushindi wa CDM Arumeru!