Matokeo St.Marys Secondary kichefuchefu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo St.Marys Secondary kichefuchefu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Makupa, Feb 10, 2012.

  1. M

    Makupa JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,741
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Wana jf sio siri matokeo ya kidato cha nne ya shule ya secondary st Mary yanasikitisha hakuna hata mwanafunzi aliyeoata daraja la kwanza wala la pili.Kibaya zaidi ni kuwa ni moja ya shule ambazo zinaaminika ya kuwa ni kwa ajili ya watoto wa matajiri.
     
  2. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,796
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    ni boarding au ni day school hio?,kama ni boarding wa kulaumiwa ni uongozi pamoja na walimu kwa kutokuweka strict timetable na kufuatilia wanafunzi wao.......likewise kama ni day wazazi ni wa kulaumiwa na ukilaza wa watoto pia lol
     
  3. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Haiwezeka; labda JF itakua imemhuju tena yule mmiliki wake Mhe Mch Dkt Mama Lwakatari katika hili la shule zake kutokufaulu??
     
  4. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,937
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 180
    JF imehujumu matokeo ya hizi shule, hahahahahahahaha
     
  5. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,860
    Likes Received: 3,994
    Trophy Points: 280

    Mkuu ulitegemea nini? Muujiza au? Mwenye shule mwenyewe (Mch. Dr. Rwakatare) keshaingia kwenye siasa tena za magamba, hayo ndio majibu yake! Usitegemee shule kama hiyo i-perform academically, never! Na bado; muda si mrefu atazifunga.
     
  6. s

    sweke 34 JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    shule ya saint mary's ipi? kwani iko moja? jf ina vituko!
     
  7. G

    GunzInTheAir JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yaani wewe ni senior expert member halafu hujui hata sehemu ya kupost habari hii? tabu kweli kweli
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,343
    Likes Received: 3,230
    Trophy Points: 280
    Wana jf sio siri matokeo ya kidato cha nne ya shule ya secondary st Mary yanasikitisha hakuna hata mwanafunzi aliyeoata daraja la kwanza wala la pili.Kibaya zaidi ni kuwa ni moja ya shule ambazo zinaaminika ya kuwa ni kwa ajili ya watoto wa matajiri.

    mkuu nilijua didy yuko pekee kuandika kichina na ubusy !!
    hizo zimekuwa za biashara siku hizi mpwa wala usishangae
     
  9. F

    FJM JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,090
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Mshika mawili moja humponyoka. Mara siasa, mara uchunguji, na sasa mchunguzi wa JF!
     
  10. s

    sweke 34 JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    makupa, st mary's mazinde juu imeshika nafasi ya ngapi?
     
  11. escober

    escober JF-Expert Member

    #11
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 391
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    this is also politcs? mhh
     
  12. M

    Makupa JF-Expert Member

    #12
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,741
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    nahisi una mtu wako wa karibu ambae atakuwa amepata O
     
  13. M

    Makupa JF-Expert Member

    #13
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,741
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kwani kwenye heading wewe umeona mazinde we vipi tuliza akili
     
  14. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #14
    Feb 10, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    uchungaji!
     
  15. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #15
    Feb 10, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,799
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    mkurungenzi a.k.a mmiliki alikua bize kujibizana na watu hapa jf na haya ndo matokeo yake.
     
  16. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #16
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,796
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    ya saba kitaifa,ya kwanza kimkoa chezeaaaaa....lol sina uhakika niliona mtu kaposti kny group.,
     
  17. Jephta2003

    Jephta2003 JF-Expert Member

    #17
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 27, 2008
    Messages: 2,969
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    walizoe kuiba mithihani huenda this time hawakupata!
     
  18. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #18
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,604
    Likes Received: 349
    Trophy Points: 180
    mchungaji, askofu dr. Mama Lwakatare yupo busy jukwaa la wakubwa....unategemea shule yake itapata nini?
     
  19. C programming

    C programming JF-Expert Member

    #19
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 2,439
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    hile shule walimu wote wanaofundisha pale ni waganda na wakenya kuanzia chini hadi juu headmaster wao ni mganga anaitwa
    mr.kiddu sasa hawa jamaa hufundisha sysbabusss ya kenya na uganda........sasa unafikiri watoto watafaulu vipi
     
  20. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #20
    Feb 11, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33,789
    Likes Received: 8,361
    Trophy Points: 280
    Ngoja nitafute solid evedence halafu nitarudi hapa. sikubaliana na hizi ada wanazotutoza hawa wezi.
     
Loading...