Mateso yangu

Hahaha hapo ulikuwa hujaanza kupenda pesa bana. Mbeleni utakubuhu na kupenda pesa

Enzi hizo bila hata kutajiwa anaweka caution....

Siku hizi, ukimsalimia tuu anasema bila pesa sikubali...
 
Enzi hizo bila hata kutajiwa anaweka caution....

Siku hizi, ukimsalimia tuu anasema bila pesa sikubali...
Hahaha atoto ni noma, yani Mpe pesa kwanza then ndo umsalimie. Hakuna cha bure
 
Last edited by a moderator:

endelea basi......
 

Attachments

  • 1446930507018.jpg
    54.6 KB · Views: 200
Nasubiri part three ya Kaboom akimgegeda atoto jaman...

Na ile ya Heaven Sent akimshauri atoto aokokeee aache kupenda kufanya kwa mpira

Nasubiri kuona ile part cute b aki........
 
Last edited by a moderator:
atoto wewe ndio ulistahili kuwaitwa heaven sent na huyu heaven nafikili ata atoto halimstahili probably devil messenger

Hahahaaa! Uwiii my mwajiriwa Heaven Sent hilo halimfai bwana, hajafikia huko, au kuna unalolijua nisilolijua maana ukute kananinafikia kakiwa na mm, sema tu kajeuri na kana kiburi na kiherehere basi.
 
Last edited by a moderator:
Hahaha hapo ulikuwa hujaanza kupenda pesa bana. Mbeleni utakubuhu na kupenda pesa

Mie nilianza kupenda pesa nikiwa tumboni ujue! Sasa hii ya nigegede tu ila sijui tumia nn aaggggrrrrr!! Inabidi jina libadilike kwakweli.
 
Teh teh aisee kweli utumie ndomuuuu buanaaaah atoto bado mwanafunzi...

Angekuwa missyrose yeye hapend kabisa kutumia hiyo kituu...

Cc missyrose ukuje uniambie huko kugegedana pekupeku umeanza lini?
 
Last edited by a moderator:
Hahaha atoto ni noma, yani Mpe pesa kwanza then ndo umsalimie. Hakuna cha bure

Dunia yenyewe sio fair sasa mie hiyo huruma ya burebure naitoa wapi? Pesa kwanza mengine tutajua huko mbeleni, na sio lazima nikupe pia km utakuwa unatoa kwa kigugumizi.
 
Last edited by a moderator:
Nasubiri part three ya Kaboom akimgegeda atoto jaman...

Na ile ya Heaven Sent akimshauri atoto aokokeee aache kupenda kufanya kwa mpira

Nasubiri kuona ile part cute b aki........

Kaboom hayumo itabidi akatwe maana uliunder perform
 
Last edited by a moderator:
Hahahaaa! Uwiii my mwajiriwa Heaven Sent hilo halimfai bwana, hajafikia huko, au kuna unalolijua nisilolijua maana ukute kananinafikia kakiwa na mm, sema tu kajeuri na kana kiburi na kiherehere basi.
Mmh hadi nimewaza wallahi "devil messenger"?????? Sijui nimeangamiza roho ngapi Mmh ( God forbid)
 
Last edited by a moderator:
Naona watu mmemvamia mtunzi si kidogo.

Mwacheni bhana.

Kila mtu ana-utilize anachokijua.

Hata nyinyi leteni vyenu tutavisoma hapa.

Jamiiforums for all.

Ova!! And Out.
 
Mmh hadi nimewaza wallahi "devil messenger"?????? Sijui nimeangamiza roho ngapi Mmh ( God forbid)

Ndio uniambie kwa uzuri kabisaaa yote unayoyafanyaga ukitugeuzia mgongo.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…