Mateso ya 'Zain one network'


Enny

Enny

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
979
Likes
42
Points
45
Enny

Enny

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
979 42 45
Huduma za "zein one network " ni mbovu sana. Mimi nipo drc (congo) wiki ya pili sasa nashindwa kuingiza vocha kwenye simu. Nimejaribu kuwasiliana na watanzania wengine waliopo hapa wenye laini za tanzania pia wana matatizo hayohayo.

Mwezi wa december 09 nilikuja dar na laini ya drc nilijaribu kuweka kwenye simu yangu kulikuwa hamna network kabisa.

Naomba kama kuna wahusika waweze kuliangalia hili tatizo.
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,675
Likes
672
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,675 672 280
OOOH Enny pole sana Zain watakusaidia ..je ukipiga customer care inakuwaje ?
 
Enny

Enny

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
979
Likes
42
Points
45
Enny

Enny

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
979 42 45
OOOH Enny pole sana Zain watakusaidia ..je ukipiga customer care inakuwaje ?
Asante sana dada, nikipiga sipati msaada wowote naambiwa wapo busy nisubiri mpaka simu inakatika
 
Semenya

Semenya

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2009
Messages
572
Likes
28
Points
45
Semenya

Semenya

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2009
572 28 45
jamaa hao wamenichukulia number yangu ambayo nilikua nayo toka siku ya kwanza Celtel inazinduliwa, kisa tu nilikua sipo nje ya nchi miezi miwili.kwani wao hawana records za kujua huyu ni mteja wetu kindakindaki.
 
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
9,248
Likes
783
Points
280
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2009
9,248 783 280
hata mi niliwahi kukumbwa na dhahama hii nilipofika tz nikawafata palee makao makuu yao nikawaeleza.wakanisaidia na kisha wakasema wataboresha huduma kwa wote kumbe bado?!!!
 
N

Nandoa

Member
Joined
Mar 22, 2009
Messages
68
Likes
5
Points
15
N

Nandoa

Member
Joined Mar 22, 2009
68 5 15
du kazi kweli kweli! mimi naingiza salio kama kawaida.
huyo ambaye line yake ilifutwa ni kwamba zain wana utaratibu wa kufuta namba zote ambazo hazipo active kwa kipindi cha miezi mitatu, sasa kama walikufutia kwa miezi miwili nadhani hapo kuna kitu. Mimi nipo nje ya nchi ni mwaka wa nne huu sasa na nilichokifanya ni roaming, hivyo line yangu ipo active walau kila baada ya miezi miwili naitumia hata kama ni kutuma sms mbili tatu then naifungia nikijua ipo active kadiri yao. Nadhani lengo lao ni kuondoa idadi ya wateja ambao hawapo active na hii inasaidia kuwa na takwimu za watumiaji halisi, sio mtu akinunua line basi ndio iwe milele hata kama haifanyi kazi.
 
Enny

Enny

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
979
Likes
42
Points
45
Enny

Enny

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
979 42 45
du kazi kweli kweli! mimi naingiza salio kama kawaida.
huyo ambaye line yake ilifutwa ni kwamba zain wana utaratibu wa kufuta namba zote ambazo hazipo active kwa kipindi cha miezi mitatu, sasa kama walikufutia kwa miezi miwili nadhani hapo kuna kitu. Mimi nipo nje ya nchi ni mwaka wa nne huu sasa na nilichokifanya ni roaming, hivyo line yangu ipo active walau kila baada ya miezi miwili naitumia hata kama ni kutuma sms mbili tatu then naifungia nikijua ipo active kadiri yao. Nadhani lengo lao ni kuondoa idadi ya wateja ambao hawapo active na hii inasaidia kuwa na takwimu za watumiaji halisi, sio mtu akinunua line basi ndio iwe milele hata kama haifanyi kazi.
Hongera kama wewe unaingiza salio. Sisi huku DRC imekuwa ni ngumu sana kwa kweli ni mateso. ZAIN wanatakiwa waboreshe huduma zao kwa kweli nikipiga customer care naambiwa wapo busy na wateja wengine nipige baadaye kila nikipiga naambiwa hivyo.
 
O

Omumura

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2009
Messages
476
Likes
3
Points
35
O

Omumura

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2009
476 3 35
Unahangaika nini wakati pesa yako jamani?watose tu hao!
 

Forum statistics

Threads 1,215,331
Members 463,112
Posts 28,543,569