Matatizo ya nchi hii chanzo ni ndugu Nyerere

Matatizo ya nchi hii chanzo ni ndugu Nyerere

We mzan
aki mke wa vicent Nyerere kuwa staha na vikao vya wanaume humu
Sasa katika wanaume na wewe unajihesabu mbwea wewe?

Wewe mbona kwa comment zako humu na hata huko utokako tu ni dhairi umezoea kufirwa?

Kwanza unaonekana tu hata humu unatafuta basha akakupakue ****** ndio maana unaanzisha mada za kuleta provocations za kipuuzi.
 
🤣🤣🤣
Sasa katika wanaume na wewe unajihesabu mbwea wewe?

Wewe mbona kwa comment zako humu na hata huko utokako tu ni dhairi umezoea kufirwa?

Kwanza unaonekana tu hata humu unatafuta basha akakupakue ****** ndio maana unaanzisha mada za kuleta provocations za kipuuzi.
Shemeji mke wa vicent mbona umepaniki hivyo? Aaaaah come down dada utapona tu
 
We ndiyo umejibu ujinga gani? Magufuli ndiyo mwanzilishi wa uchawa,ukabila,ujinga, upumbavu, sifa na kujipendekeza? Magufuli alikuwa mkristo na unajua awamu ya Magufuli amepoteza waislamu na mashekhe wangapi nchi hii? We umewahi kusikia padre au kiongozi wowote wa kikristo amepotezwa awamu yake? Acha upumbavu na huyo Christian supreme yako eres tonto
Sasa ulikuwa unajificha nini kwamba wewe sio muislamu mssenge wewe?

Kwa hiyo kumbe hata hujiamini na hiyo dini yako mnayosemaga ndio dini ya kweli sijui dini ya haki?

Pumbavu kabisa umeanzisha mada kumuhusu Nyerere halafu sasa hivi umehemkwa ghafla na kuanza kumtaja taja ovyo Magufuli, kwani hii mada yako inamuhusu Magufuli au Nyerere kubwa jinga wewe usiyekuwa na elimu?

Hapo nilibold unaonesha kukili wazi kwamba huu utawala wenu wa Bi chura Kiziwi umetawaliwa na chuki za makusudi dhidi ya wakristo na mnafanya hivyo kama revenge ya kile alichokifanya Magufuli kwenye awamu yake, kwa maana nyingine unajaribu kutaja mabaya ya magufuli hili kuhalalisha huu ukatili wa Samia kwa viongozi wa dini ya kikristo, ila kwa vile huna akili huwezi kuliona hilo.

Kuhusu uchaw,ukabila,udini.. hili kudhibitisha kuwa viongozi wa dini yenu ni vilaza kama ulivyo wewe, angalia bibi chura naye ameyaendeleza hayo akijua kabisa ni mambo yasiofaa.

Isitoshe tu niseme wewe ni mpumbavvu wa kudumu na bila shaka upumbavu huo umerithi kutoka kwa wazazi wako, maana ni dhairi tu huko kwenu hakuna elimu na ujinga tu uliotamalaki na takataka mnazofundishana huko madrasa.
 
Kwahio bado miaka mingapi ili tuache kumlaumu ?
 
🤣🤣🤣
Shemeji mke wa vicent mbona umepaniki hivyo? Aaaaah come down dada utapona tu
Huwa sitommbi mashoga, ila kama vipi njoo ufirwe na mbwa wangu.. vipi nikupe location ulete kijambio hicho ms.enge wewe?
 
Back
Top Bottom