Matamko ya CCT NA PCT kuhusu kuchinja

Status
Not open for further replies.

Unafiki utakuua wewe, unauliza maswali ambayo wewe mwenyewe majibu huna. Miaka yooote mmekuwa mkiweka fedha zenu kwenye benki za biashara mpaka KCB walipozindua Islamic Banking miaka ya karibuni, Je umehoni imani yako?

Wenzako nimewaona kwenye Coaster wanaenda Moro kujaza mkutano wa makabwela, wewe umebaki au upo njiani?
 

very nice,even harvard univerity nayo kwa sasa inafanya reserch abt islamic economy,
KUCHINJA NI IBADA KWA WAISLAM NA IKITOKEA WAISLAM WAKAJUA WAMENUNUA NYAMA ISIYOCHINJWA NA MUISLAM BASI MAUAJI YATATOKEA,
ME NIMESHAWAH KUWACHINJIA SANA WAKRISTO,
Y HATA KUKU WANAOMBA WACHINJIWE NA JIRAN MUISLAM?
 

ukishajua ngoma unayoicheza inapigwa wapi na kwanini basi utaamua ucheze au uache maana si yako.
 

ndivyo mchungaji wako alivyokufundisha?nonsense
 
Sioni haja ya kuendelea kulijadili hili,nitachinja na nitakula na wale watakaokuwa tayari, asietaka aache, ila sitaenda kununua nyama ambayo sina uhakika na mchinjaji wake
 
nilikuwa sijui kuwa kuchinja unatakiwa awe muislam, na kiti moto anatakiwa achinje nani msaada jamani, maana sisi wala kiti moto hamjatujadili kabisa.
 
Quran haiwezi ongelea ukristo kwasababu si dini na wala sio imani sahihi ila inatambua uwepo wa imani hii isiyosahihi...Kisha tofautisha hii biblia alikuja nacho mtume wako paulo lkn INJILI alikuja nayo mtume wetu Issa mwana waMariam.
 
Tukiwaachia kuchinja kama kawaida yenu, mtaanza tamaa na kutuchinjia manyani, punda na wanyama wengine wenye madhara ya binadamu . nyie hamuaminiki, machinjioni kuko salama mkiingia huko mtapeleka ufisadi. nawakemea!

kwa jina la YESU, Watoke!
 
Omulangi I am a christian, six days a week never miss mass unless I am on Safari; frankly speaking, I dont know what Christians are fighting for. This Islamic practice has been there since colonial era and there was no quarrel, why now?
 
Nguruwe hachinjwi anapigwa nyundo kali mpaka anakufa!mapepo machafu yalikemewa na yesu yakakimbilia kwa nguruwe, mathayo
 
ahahahahaaa!Hiyo ni sababu ya Upendo tu bro usijidai! Sio mbaya na wewe ukiambulia kichwa! Shingo! Na stand nawe ukafaidi na familia yako! Sio wewe uliyekaa muda bila kula nyama UKAOTA UNAKULA NYAMA KUMBE UNATAFUNA GODORO?
 
huu uzi wengine mnatutafutia ban! Kumbe bado kuna chekea humu?
 
BINAFSI NIMETANGAZA NIA, NYAMA YANGU NINAYOKULA ni SAMAKI, KITIMOTO TU, na KAMA KUKU AU BATA NINACHINJA MWENYEWE.

SIWEZI KULA NYAMA ILIYOCHINJWA KWA KUANGALIA KIBRA na IKIWA MIMI NAABUDI YERUSALEM.



MIZAMBWA
INANIUMA SANa!!!
 
Waislamu wanapochinja hutamka (husema) Bismillahi Rahmani Rahiym. Vivyo hivyo wanapofanya jambo lolote halali mfano kuanza kuendesha gari, ndege, pikipiki, baiskeli, kupika chakula nyumbani na mahotelini, kutengeneza chochote. Je wakristo mtaacha lini kupanda gari linaloendeshwa na muislamu au kula hotelini ambapo muislamu amepika au kupata huduma yoyote halali inayotolewa na muislamu? Maana atakuwa ameshafanya ibada ya kulitaja jila la Allah kabla ya kuanza.
 
Kwani aliyekwambia Ukristo ni mithili ya mshumaa unamulikia wengine wenyewe unaangamia nani? Yesu hakuwa na muafaka na shehetani hadi alipomshinda!
 
kuna jamaa muislamu nilisafiri nae nilifaidi sana. Pale alipo kataa kula mchemsho wa kuku kisa kuku alichinjwa na mwanamke. Apo hotelini ilibidi nimwambie yule binti awe anachinja kila siku. Ya jamaa alikuwa anakula majani daily kama mbuzi
 
Status
Not open for further replies.
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…