Maswali na majibu kuhusu Uhamiaji

Maswali na majibu kuhusu Uhamiaji

nashukuru mjadala huu umeishia hapa leo hivyo basi nawaomba msichangie tena hadi hapo tutakapotangaza majina yenu baada ya mei mosi kwa sasa tunajianda kwa ajili ya gwaride la muungano na sherehe ya wafanyakazi. naomba mtulie kwa maana njia uliyopitia kupata tangazo ndio njia utakayopitia kupata taarifa za usaili.
nakutakia heri ya mei mosi na maandalizi mema ya kupata ama kukosa.
Mjadala uendelee
 
uwezi kuendelea kwakuwa mliyotabiri yamekuwa ndivyo sivyo na ndivyo itakavyokuwa kwa matokeo baada ya usaili anaachwa mwenye 1st class anachukuliwa mwenye PASS.
tujipange kuuza sera ili zinunulike na tujiandae kama watu ambao tupo tayali kukabidhiwa ofisi ya kuhudumia umma sio graduate upo rafurafu tu hata kuongea hujui unaropokaropoka tu unataka uwe inspector
 
uwezi kuendelea kwakuwa mliyotabiri yamekuwa ndivyo sivyo na ndivyo itakavyokuwa kwa matokeo baada ya usaili anaachwa mwenye 1st class anachukuliwa mwenye PASS.
tujipange kuuza sera ili zinunulike na tujiandae kama watu ambao tupo tayali kukabidhiwa ofisi ya kuhudumia umma sio graduate upo rafurafu tu hata kuongea hujui unaropokaropoka tu unataka uwe inspector

1st ya chupi au rushwa zipo wazi
 
majina tayari tembeleeni website yao !!! wameweka jana usiku !!!!! haya sasa kazi kwenu
 
Mambo si mambo wanazid chelewesha mahabar..,wanajeshi nimewakubal mambo yao si ya mzaha mzaha.., majeshi majanga tu
 
Watu wanausongo na uhamiaji,nawashauri mtulie kazi ya kuchambua maombi yenu ni ngumu pia tunasubili waliopo depo moshi wamalize ndo wengine muende,ila huku jamani si shavu kiivyo na ukileta tamaa zako jela itakuhusu sana
 
majina ya waliochaguliwa kufanya usaili wa mahojiano uhamiaji yatoka !! link hii hapa www.immigration.co.tz
wale wa niangalizie jina langu ni pm nakutumia namba unatuma vocha kwanza ndo unasaidiwa maana mnapenda vya bure
 
Habari wanajf,niko ofisini sahivi tunaendelea na zoezi la kupitia maombi yenu wale waliomba konstebo na koplo tupia jina lako nikujuze
 
Back
Top Bottom