Maswali na majibu kuhusu Uhamiaji

Maswali na majibu kuhusu Uhamiaji

ni kuomba mungu tu jmn nilienda ofc za uhamiaj nilichokiona kule inasikitisha kna counter lna majina kbsa ya waliopendekezwa wanachofnya wanachambua ile mibahasha wakitafta yale majina yalioandikwa kwa mapendkzo ya mabosi aisee znavyochnwa applications za watu inatia huruma maana ni hela ndo inachanwa pale..baba yngu mkubwa yupo pale nilienda kumuomba anisaidie nipate kazi ila nilichelewa waliowah kumuomba alishapeleka majina yao cz kila ofisa alipewa idadi ya watu wa kuwaingiza aisee hii ndo tanzania hta mm nasubir miujiza ya mungu hpa

hakuna cha afisa wala fisi sisi wengne afisa wetu ni aliye mkuu kupita wote kwa jina lake tutaitwa usaili na tutapata kazi bila vimemo...,,sikia sauti ya aliye juu wewe uliyeandika upumbavu wa kukatisha tamaa wenzako.,amelaaniwa amtegemeaye mwanadamu na kumfanya kimbilio lake
 
kama mmetimiza vigezo vya utanzania, std 7, doc za serikali ya mtaa n.k basi endeleeni kufanya subra. haya maneno ya mtaani ni ya kukatisha tamaa. hebu endeleeni na mapambano kuliko kuzua uongo usiokuwepo.
 
Majibu inasemekana ni mpaka bunge la bajeti.. Na hii ni kutoka makao makuu ya uhamiaji
 
Vijana mtahangaika sana! mtakufa na presha bure; uhamiaji inawenyewe, kwenye interview mnaweza kuitwa ili kutimiza wajibu tu, lakini nafasi zinawenyewe! Chamsingi tafuteni kazi mkiwa na kazi; sio mnaomba kazi mkiwa vijiweni mnapiga majungu tu! vinginevyo mtasugua sana benchi mtaani mpaka mtaja......mba! teh teh teh teh!

Tafuteni kazi mkiwa na kazi? Inawezekana unatumia kiungo kibaya sana kufikiri. By the way, tuache sisi tunaoamini kwamba haiwezekani kupata kazi ya kwanza ukiwa kazini.
 
Kwani jamani hii post ni kwamba kila mtu anaitegemea au???maana kila kukocha kila mtu macho na masikio yake yapo uhamiaji mimi ushauri wangu usitegemee hii post kwa asilimia mia moja ni bora ukaangaika kubangaiza kwingine huku uhamiaji ukaipa last preority maana usipokuta jina lako nahisi utatamani kujinyonga.. mwisho wa ushauri over...
 
Tafuteni kazi mkiwa na kazi? Inawezekana unatumia kiungo kibaya sana kufikiri. By the way, tuache sisi tunaoamini kwamba haiwezekani kupata kazi ya kwanza ukiwa kazini.

Vijana mbona mnanishambulia mi ndie niliewanyima ajira? Mwenye nacho daima huongezewa!
 
Ila kumbukeni vimemo vingi viko kwenye nafasi ya MKAGUZI MSAIDIZI WA UHAMIAJI!
 
Vijana mtahangaika sana! mtakufa na presha bure; uhamiaji inawenyewe, kwenye interview mnaweza kuitwa ili kutimiza wajibu tu, lakini nafasi zinawenyewe! Chamsingi tafuteni kazi mkiwa na kazi; sio mnaomba kazi mkiwa vijiweni mnapiga majungu tu! vinginevyo mtasugua sana benchi mtaani mpaka mtaja......mba! teh teh teh teh!

Kwa kauli hii ndg yangu umeteleza umetupa jazba haujui jinsi watu wanavyolia na kusaga meno wapate kazi afu hatuna mtu wa kutushika mkono leo unaongea maneno haya dah hongera lakin jeur yako itakuponza!
 
hakuna cha afisa wala fisi sisi wengne afisa wetu ni aliye mkuu kupita wote kwa jina lake tutaitwa usaili na tutapata kazi bila vimemo...,,sikia sauti ya aliye juu wewe uliyeandika upumbavu wa kukatisha tamaa wenzako.,amelaaniwa amtegemeaye mwanadamu na kumfanya kimbilio lake

wewe nadhni hujaelewa nilichoandika na sa nyngne ndo maana wtu mnakosa ajira mtu anakurupuka tu kujibu hajaelewa kilichosemwa
 
wewe nadhni hujaelewa nilichoandika na sa nyngne ndo maana wtu mnakosa ajira mtu anakurupuka tu kujibu hajaelewa kilichosemwa

PUNGUANI wewe nani kakuambia mm nna shida na ajira
 
kama huna shida ya ajira potea humu bsi hapakuhusu maana wtu wengine mmezaliwa kuvuruga wtu tu
 
We Nyacha acha kukatisha watu tamaa watu wenye bahati zao watapata kazi hata kama jawankazi kiukweli unaboa sana
 
hakuna cha afisa wala fisi sisi wengne afisa wetu ni aliye mkuu kupita wote kwa jina lake tutaitwa usaili na tutapata kazi bila vimemo...,,sikia sauti ya aliye juu wewe uliyeandika upumbavu wa kukatisha tamaa wenzako.,amelaaniwa amtegemeaye mwanadamu na kumfanya kimbilio lake

pia mtu ambaye anategemea kuonganishiwa mara nying uwa hanavigezo vyakujaza hizo nafas na hajiamin kama atapata. But sis tunaojiamin na hatuna ndugu wizaran uwa tunavigezo vyote vya kupata na tunamtegemea mungu.
 
wadau Mungu awajalie mpate izo nafac maan maisha ni magum san...
Ila mjipang kisaikolojia....Kwa Mungu hakun kinachoshindikan
 
Ila kumbukeni vimemo vingi viko kwenye nafasi ya MKAGUZI MSAIDIZI WA UHAMIAJI!

yah..inawezekan unachokisem 7bu iyo ndo nafac kubwa alaf wanahitajika wachache tanzania nzima...ukizingatia wanahitaj ujuz wa ziada... Ila mtapat mcjali Mungu awajalie
 
Back
Top Bottom