Masters degrees za Mzumbe University zinaua ubora wa elimu

Masters degrees za Mzumbe University zinaua ubora wa elimu

usemi huu ni wa chekechea asiyejua exeptions za misemo. maana kuna wakati hata kibaya huwa kinajiuza na kizuri kikijitembeza chenyewe bila kutembezwa na mtu yeyote. ndio kazi unaifanya.

Ha ha ha utasema maneno yote ulianza first blah blah kibao Mara huwezi Ku argue sijui uwezo wako mkubwa sasa umekuja na chekechea how does it relate to the topic dude?
 
Mimi sijasoma mzumbe lakini sioni mantiki ya suala hili. Mbona hujaanza na mfumo mzima wa elimu kuanzia mitaala ya shule za msingi uliopiteza uelekeo? Ni chuo kipi unadhani kinatoa product nzuri kipindi hiki, UDSM? No way, graduates mpaka wa PhD wengine ni very short sighted na hawana jipya. Ndio sababu wanakimbilia politics tu. Hili ni janga kila sehemu sio mzumbe tu. Kidoogo quality bado ipo SUA.

Na ndio maana big brains capitalize on their exposures na si katika certificates no matter imetolewa wapi!!!
 
Ha ha ha utasema maneno yote ulianza first blah blah kibao Mara huwezi Ku argue sijui uwezo wako mkubwa sasa umekuja na chekechea how does it relate to the topic dude?
angalia mimi ninachokiongelea utaona tofauti kubwa na wewe. i am dealing with facts aka hoja tu unlike you who is using alot of words to attack personalities. i insist hoja flani like yours zilikuwa za chekechea ambapo mtu anafundishwa moja toa mbili haiwezekani. yaani no reverse, no exceptions. kila ninapojadiri ninakupa na scope ili uelewe ninamaanisha nini. elimu ya sasa hivi imekuwaje jamani. a first year student cant understand even little. i stand firm over what i have already said. you are completely wrong. vyuo vya nje wanashirikiana kufanya ugunduzi kwa kila every trained minds nyie mko busy mnasongana. basi endeleza.gurudumu pekeyenu mmeshindwa. kuunganisha nguvu hamuwezi. kwa kujitetea mnaanza kusingizia vyuo vingine.kuwa ndivyo vinaharibu elimu. ni kutapatapa tu. kama na hapa hutanielewa basi. alafu hiki chuo cha mzumbe kwenye thread moja ilisemekana.malecturer wengi ni products za UDSM. IN OTHER LANGUAGE NI KUJITUKANA TU. ni hajabu mnashirikiana kwenye mashindano ya mipira tu na sio elimu kwa masilahi ya tanzania. i hate genralization.
 
Mushobozi Mimi na we we nani ana attack personality badala ujibu hoja unakuja na essay isiyo kuwa na kichwa wala miguu badala unijibu hoja zangu unaingiza uchekechea Mara first year huoni kuwa unajizalilisha mwenyewe mtu mzima badala unijibu kihoja ndo unanikashifu Mara akili sasa kwanini unaendelea kujibishana na mwenye akili ya kichekechea mkiambiwa ukweli unajitetea generalization ipi mi najua ya kuchakachua masters huwezi hata kutetea unachoongea unakimbilia kuni attack eti first ama kweli ndo unazidi kukizalilisha chuo ulichokisoma tête a hoja yako achana na chekechea wala first year think big
 
Last edited by a moderator:
Mushobozi Mimi na we we nani ana attack personality badala ujibu hoja unakuja na essay isiyo kuwa na kichwa wala miguu badala unijibu hoja zangu unaingiza uchekechea Mara first year huoni kuwa unajizalilisha mwenyewe mtu mzima badala unijibu kihoja ndo unanikashifu Mara akili sasa kwanini unaendelea kujibishana na mwenye akili ya kichekechea mkiambiwa ukweli unajitetea generalization ipi mi najua ya kuchakachua masters huwezi hata kutetea unachoongea unakimbilia kuni attack eti first ama kweli ndo unazidi kukizalilisha chuo ulichokisoma tête a hoja yako achana na chekechea wala first year think big
nimelelewa kuemback hoja kwa hoja. i have done all needed.ningempinga hata mtu angekuja anatuhumu chuo chochotebila hoja na wala bila authoritative evidence maana kuelimisha ni sehem ya maisha yangu na huu mtandao unasmwa na watu tofauti wa kimataifa.kwanini tuchafane kwa maneno tu bila ushahidi. you can not be believed until you have evidence and data. and you cntbe.believed to have.evidence until tendered accordingly. he who alleges must prove ni msemo tu wakawaida tuaohutumia kila kukicha katika maisha ya kawaida. nimesema hoja ni za chekechea na nikasema arguments ni za first year students. nikatoa sababu zangu kwa kirefu na mifano mingi tu na wewe ukasema ninaleta essay. unataka niongee kwa style ambayo si educative; . nikasema waanike hao mfisadikama unao badala yake ukapiga kelele. juzijuzi hapa tumemtuhumu mzee wa kaya kuwa ni sehem ya matatizo kwa kuwa na majina ya wauza unga na akayakalia. kumbe na mtu anayekuwa na orodha ya watu wanaofisadi elimu yaani wanaotengenezewa paper works na asiwatoe hadharani naye ni either tatizo au ni mwongo. kama una ukweli hutasita kuuongea hadharani.
 
Last edited by a moderator:
nimelelewa kuemback hoja kwa hoja. i have done all needed.ningempinga hata mtu angekuja anatuhumu chuo chochote maana kuelimisha ni sehem ya maisha yangu. niesema hoja ni za chekechea na nikasema arguments ni za first yer. nikatoa sababu zangu kwa kirefu na mifano wewe uksema ninaleta essay. unataka niongee kwa style ambayo si educative. nikasema waaike hao mfisadikama unao ukapiga kelele. juzijuzi hapa tumemtuhumu mzee wa kaya kuwa ni sehem ya matatizo kwa kuwa na majina ya wauza unga na akayakalia. kumbe na mtu anayekuwa na orodha ya watu wanaofisadi elimu yaani wanaotendenezewa paper works na asiwatoe hadharani naye ni either tatizo au ni mwongo. kama una ukweli hutasita kuuongea hadharani. pole kwa kutamani ujitawale na usihojiwe authenticity ya list ya
wachakachuaji.

Ha ha ha bado tu unaendelea Ku argue na mwenye hoja za chekechea na first year wonders shall never end ha ha mbona unakimbilia nitaje ndo itawafanya wanaonunua masters warudishe vyeti na wewe utakua umechakachua mana ulivoshupalia ndo mana kinaitwa cha vilaza unafikiri tatizo nini wewe unayejita educative sijaona hoja yake ili kukinusuru Mzumbe na udanganyifu wa elimu zaidi ya kuni attack eti chekechea heeeeiya kah! Acheni uchakachuzi wa elimu ndo mana mnaitwa maharage ya mbeya
 
Diva boyance: Relate hoja zangu na thread yako utaona niko palepale dada yangu. Issues za first year na chekechea kama nilivyozitumia zinaelekeana sana na faculty thinking capacity and its growth in issue merging
 
ha ha ha bado tu unaendelea ku argue na mwenye hoja za chekechea na first year wonders shall never end ha ha mbona unakimbilia nitaje ndo itawafanya wanaonunua masters warudishe vyeti na wewe utakua umechakachua mana ulivoshupalia ndo mana kinaitwa cha vilaza unafikiri tatizo nini wewe unayejita educative sijaona hoja yake ili kukinusuru mzumbe na udanganyifu wa elimu zaidi ya kuni attack eti chekechea heeeeiya kah! Acheni uchakachuzi wa elimu ndo mana mnaitwa maharage ya mbeya
nimesema uwataje sababu umesema unao. Na ukasema zaidi ya nusu wanagradute mwaka huu. Usingesea hivyo nisingekuwa na tatizo. Kwamba mimi nitakuwa miongoni au laa. Wewe ndio unajuamaana wewe ndio una orodha. Ningekuwa miongoni sidhani kama busara ingedicate niseme waaje huku mimi ni miongoni. Tunakataza katakata mtu kuja hapa na kujidai ana taarifa kumbe huku hana. Unatakiwa kuwa banned kabisa. After all uwezo wanguulishapita level hiyo. Labda nikuulize unapenda uargue na wale wanaokusifia tu maana umekazana nisiargue na wewe kwa sababu ya level yako. No thank you hii ni forum huru ambayo kama mtu analeta pumba anaambiwa hii pumba na kama analeta mchele anaambiwa huu ni mchele.
 
Diva boyance: Relate hoja zangu na thread yako utaona niko palepale dada yangu. Issues za first year na chekechea kama nilivyozitumia zinaelekeana sana na faculty thinking capacity and its growth in issue merging

Ha ha ha basi wewe thinking capacity yako ndo mbovu kwanini uache hoja ya msingi na kuingiza mambo ya first year Mara chekechea hujioni kuwa una tatizo la kufikiri au ndo kutafta namna ya kujitoa kwenye hoja ya msingi kwa kitafta visingizio visivo na kichwa wala miguu wewe ndo ujifikirie huwezi kuanza kumu attack mtu na misemo ya asiye weza Ku argue critically ndo mana nasisitiza chuo hicho kibovu kinachokufanya ushindwe Ku argue kama msomi I wonder sasa unaingiza mambo ya faculty sijui nini how does it relate to the topic you better boost ua thinking capacity
 
HUJUI MAANA YA FACULTY NA WASOMAJE WA THREAD HII WATAKAOFUATA MIEZI NA MIAKA IJAYO WATACHEKA SANA. FACULTY NI SEHEMU YA UBONGO WA BINADAMU AMBAO UKUA KULINGANA NA MTU ANAVYOKUA. NDIO MAANA HATA KATIKA HATUA ZA UFUNDISHAJI HUWA TUNAFUNDISHA KULINGANA NA UKUAJI WA FACULTIES HIZO. UKISHAINGIA MASTERS NA PHD unatrainiwa hizo faculties ili ziweze kuaccomodate various ideas. ndio maana ukinitukana au kuongea faculty yako imeishia hapo kuaccommodate. sasa huwezi ongelea hata swala la tu wa masters kushindwa kuandaa unachokisema( ingawa si kweli) utasemajehaihusiani? tatizolako huangaishi ubongo ndio maana hata majibu yako mepesi na unakimbilia kuruka kana kwamba umetekenywa.
 
ok. you either tutajie kama unao or nitaona haunao na nitakudharau for ever for bringing issues you can not ascertain na kuongea kiushabiki.
 
Elimu mfumo!!!
Ukiwa na adv. diploma au post graduate vina kuruhusu kufanya masters degree Mzumbeni, na ni mfumo ambao uwaga upo duniani kote, u-shallo wa ulokutana nao ni kitu kinginw na jinsi ambavyo alikaa na kujifunza, ungeulizaa kwanzaaa!!
#teamMU2013
 
Mzumbe is the best university in the country.
Ranking ya TWAWEZA
1. Mzumbe
2.SUA
3.UDSM
4.Kampala International
5. SAUT
6. Open University
7.Tumaini
8.Muslim University of Morogoro
10. St Joseph
11. Iringa University
12. MUCCOBS
 
HUJUI MAANA YA FACULTY NA WASOMAJE WA THREAD HII WATAKAOFUATA MIEZI NA MIAKA IJAYO WATACHEKA SANA. FACULTY NI SEHEMU YA UBONGO WA BINADAMU AMBAO UKUA KULINGANA NA MTU ANAVYOKUA. NDIO MAANA HATA KATIKA HATUA ZA UFUNDISHAJI HUWA TUNAFUNDISHA KULINGANA NA UKUAJI WA FACULTIES HIZO. UKISHAINGIA MASTERS NA PHD unatrainiwa hizo faculties ili ziweze kuaccomodate various ideas. ndio maana ukinitukana au kuongea faculty yako imeishia hapo kuaccommodate. sasa huwezi ongelea hata swala la tu wa masters kushindwa kuandaa unachokisema( ingawa si kweli) utasemajehaihusiani? tatizolako huangaishi ubongo ndio maana hata majibu yako mepesi na unakimbilia kuruka kana kwamba umetekenywa.

Ha ha ha ndo nimekwambia inahusikaje na hii mada kaanzishe topic inayohusu ubongo na uelewa we ndo utakua affected one na hilo tatizo naona umeanza kashifa au umeishiwa hoja hueleweki we baridi joto kipi ni kipi sasa watu waliofilisika kiakili na mawazo ni janga kama we we ha ha ha baada ya kunikashifu more sijui nini sasa uliyeshindwa kuandika proposal ni janga wewe ita maneno yote haichange the situations kuonyesha tu umepaniki na ni empty mind unaandika kutekenya labda akutekenyaye umejuaje dume zima ha ha uunganishaye ubongo wako ndo umeishia kwenye kutekenywa pole sio kosa lako ndo uelewa wako ulipoishia manager from the beggining hamna cha maana unacho comment poor you dude :thumbdown::thumbdown::thumbdown::thumbdown::thumbdown::thumbdown:
 
Baada ya pilika za kutwa nzima naamua kupitia jamii forum!!! among other thing nimekutana na argument zinazochekesha sana kutoka kwa masterz holder, very goodluck nimekutana pia na kijakazi wangu ambaye amepost mengi tu juu ya uelewa wake katika level ya masterz japo aliishia darasa la saba na sasa nimemuendelezea anatarajia kufanya mtihani wa kidato cha nne mwakani. Binti huyu amekuwa akishinda mtandaoni kutwa nzima hata majukumu yake hatekelezi tena. WARNING be carefully unaeza ukapoteza muda kuargue na mtu huyu. Kaaazi kwenu.
 
Baada ya pilika za kutwa nzima naamua kupitia jamii forum!!! among other thing nimekutana na argument zinazochekesha sana kutoka kwa masterz holder, very goodluck nimekutana pia na kijakazi wangu ambaye amepost mengi tu juu ya uelewa wake katika level ya masterz japo aliishia darasa la saba na sasa nimemuendelezea anatarajia kufanya mtihani wa kidato cha nne mwakani. Binti huyu amekuwa akishinda mtandaoni kutwa nzima hata majukumu yake hatekelezi tena. WARNING be carefully unaeza ukapoteza muda kuargue na mtu huyu. Kaaazi kwenu.
sure..........X.....100....
 
kwa hiyo tatizo ni English au output katika fani yao waliyo isomea haipo, kuna watu hawajui English lakini wapo vzr katika sector waliyo isomea mkuu
 
kwa hiyo tatizo ni English au output katika fani yao waliyo isomea haipo, kuna watu hawajui English lakini wapo vzr katika sector waliyo isomea mkuu

Tehhhhh shida ya wabongo wanadhan kiingereza ndo kipimo cha elimu... Mbna wachina wwngi hawajui vema kiigereza ila ni wataalam

dahhh bongo tutasubiri sana kufikia maendeleo

nadhan hii ni kasumba inayokwamisha utamu wa elimu afrika

kiingereza kingesomwa kama lugha tu...... Ya mawasiliano ya kuongezea

na si lugha ya kufundishia
 
Back
Top Bottom