Masters degrees za Mzumbe University zinaua ubora wa elimu

Masters degrees za Mzumbe University zinaua ubora wa elimu

Nawaomba uongozi wa Mzumbe University mfikirie upya hizi degree za masters mnazozitoa huko mitaani/Centres za mikoani. Mnaua ubora wa elimu nchini. Si jambo jema academically, mtu wa Advanced diploma kusoma masters bila basic degree! Nimeona products wenu wana mapungufu mengi! unawaona kabisa kuwa kuna vacuum upstairs with regard to professionalism worth of Masters degree level. Re-think your programme.

Sasa mmebatizwa kwa kuitwa "MAHARAGE YA MBEYA" kuwa yanaiva haraka/mapema! Nipigeni madongo, lakini ngoja niliseme
Kuna professor mmoja alisoma PhD bila kusoma master
 
Mimi huwa ninaona hata QT ni upuuzi mtupu. Eti hata Advance mtu aliemaliza Form 4 na akafeli akarnda kujitafuta mtaani akasoma mwaka 1 Advance eti nae anaenda chuo kikuu. Hawa waliowengi wako shallow balaa na wengine ni walimu wa watoto wetu.

Huko nyuma pia kulikuwa na ujinga wa MATURE AGE ENTRY. Huu ulkuwa upuuzi kuliko neno lenyewe. Eti mtu kamaliza Form 4 anapewa mature age entry akifaulu tu diploma/degree hii hapa. Ndo maana elimu ya Tz haina thamani kwa mataifa mengine.

Mimi nilishasema hata udahili wa vyuo vikuu kwa sasa cut off points ni hovyo kabisa, yani mtu kapata DIVISION 3 ya point 14-15 lakini anaenda kuchukua degree kweli. Ndo maana sasa hivi hivi vyuo vinatoa products mbovu kupita maelezo.

Mara Form 4 sayansi wakasome Diploma wakimaliza wakafundishe sekondari. Yani ilimradi nchi iwe busy muda wote kwa mambo ya hovyohovyo .
 
Nawaomba uongozi wa Mzumbe University mfikirie upya hizi degree za masters mnazozitoa huko mitaani/Centres za mikoani. Mnaua ubora wa elimu nchini. Si jambo jema academically, mtu wa Advanced diploma kusoma masters bila basic degree! Nimeona products wenu wana mapungufu mengi! unawaona kabisa kuwa kuna vacuum upstairs with regard to professionalism worth of Masters degree level. Re-think your programme.

Sasa mmebatizwa kwa kuitwa "MAHARAGE YA MBEYA" kuwa yanaiva haraka/mapema! Nipigeni madongo, lakini ngoja niliseme
Unachikisema ni ukweli kabisa kaka wanazingua sana
 
Back
Top Bottom