Masterbration inanitesa sana

Wewemwenyewe

Wewemwenyewe

Senior Member
Joined
Nov 23, 2018
Messages
120
Points
225
Wewemwenyewe

Wewemwenyewe

Senior Member
Joined Nov 23, 2018
120 225
Mwaka wa pili unaona shida!
Me Nina mwaka wa 16 na hainitesi
Relax mkuu
 
Nelson chamillus

Nelson chamillus

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2013
Messages
570
Points
1,000
Nelson chamillus

Nelson chamillus

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2013
570 1,000
Effect za nyeto sio za muda mfupi madhara yake yanakuwa baadae sana na ndo maana baadhi ya watu hupiga bila kuona shida unaweza fanya nyeto then ukaenda fanya sex ukajiona uko perfect sana ila nakuambia ukwel utaujua baadae
Inaanza na mindset yako sex is all in the mind..mwache anyetukee
 
O

ODILI SAMALU

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2013
Messages
1,365
Points
1,500
O

ODILI SAMALU

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2013
1,365 1,500
Kiukweli Kama Huna Hela, kuacha punyeto Ni vigumu, angalia tu mwenyewe Kwa kufanya utafiti asilimia kubwa ya wapiga punyeto hawana Hela
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
25,636
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
25,636 2,000
Pole sana...

Endelea tu, utakuja kuacha muda ukifika...


Cc: mahondaw
 
Asclepius

Asclepius

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2017
Messages
673
Points
1,000
Asclepius

Asclepius

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2017
673 1,000
Wewe Chizi. Baada yamsaidi kutatua tatizo wewe unampeleka kuharibikiwa zaidi. Haya akisha kumpata wakufanya nae zinaa ikikumbana na Gonjwaa hatari utamshauri nini tena utamshauri.
Aishi kwa matumaini
 
Balozi Mbumbumbu

Balozi Mbumbumbu

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2016
Messages
390
Points
500
Balozi Mbumbumbu

Balozi Mbumbumbu

JF-Expert Member
Joined May 29, 2016
390 500
Kwa kua huwa una masterbrate badala ya ku masterbate hakika utakuja kupata madhara makubwa sana
 
Khames98

Khames98

Member
Joined
May 24, 2019
Messages
8
Points
45
Khames98

Khames98

Member
Joined May 24, 2019
8 45
Acha kutumia smartphone kabs mwaka mmoja tu safi technologia ndo mchawi wako basi mengine bwebwe tu unaandika kwenye sm yako upo kwenye magroup ya sex kibao tena hadi leo upo kwenye group la watsapp unasubiri video za gwajiboy kisa umeambiwa hipo inakuja badilika weka bond smartphone hela fungua hata banda la chips mwaka tu utarudi na habari mpya
Nilishauza smartphone miez mitatu sikufanya iyo kitu naliishi vizuri tu ila nilivyonunua tu tatzo likarud kwa kasi.
 
L

lordchimkwese

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2015
Messages
390
Points
500
L

lordchimkwese

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2015
390 500
Kweliiiii utatia demu huna helaaa thubutuuu....
Kiukweli Kama Huna Hela, kuacha punyeto Ni vigumu, angalia tu mwenyewe Kwa kufanya utafiti asilimia kubwa ya wapiga punyeto hawana Hela
 
Omusolopogasi

Omusolopogasi

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2017
Messages
1,524
Points
2,000
Omusolopogasi

Omusolopogasi

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2017
1,524 2,000
Vijana wengi wanapitia hatua hii. Mimi kilichoniokoa ni kuwa busy na shughuli - masomo na kazi. Get something to keep you extra busy.
niliota ndoto nafanya mapenzi ucku sasa nkijachafua hamu nikiwa nayo bado ndo nikajichua mpaka leo bro
 
number41

number41

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
1,549
Points
2,000
number41

number41

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
1,549 2,000
Nilishauza smartphone miez mitatu sikufanya iyo kitu naliishi vizuri tu ila nilivyonunua tu tatzo likarud kwa kasi.
Basi huyo ndo mchawi wako tumia tochi tu ya nokia
 
Losser Bad

Losser Bad

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2016
Messages
556
Points
1,000
Losser Bad

Losser Bad

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2016
556 1,000
Mambo mengine bwana,sasa wewe unataka uache ili iwe nini..!? Hata uzoefu bado haujaupata sawa sawa.Atleast baada ya miaka kumi may be ndio unanze kufikiria kuacha.
 
Honestty

Honestty

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2018
Messages
2,856
Points
2,000
Honestty

Honestty

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2018
2,856 2,000
Wewe Chizi. Baada yamsaidi kutatua tatizo wewe unampeleka kuharibikiwa zaidi. Haya akisha kumpata wakufanya nae zinaa ikikumbana na Gonjwaa hatari utamshauri nini tena utamshauri.
Siyo ajabu gonjwa hatari kwako unamanisha UKIMWI!!
 
M

Msukumakizazi

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2017
Messages
2,134
Points
2,000
M

Msukumakizazi

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2017
2,134 2,000
Naombeni msaada jamani mimi nina miaka 22 Sijawahi kufanya zinaa ila nimekuwa ni muumini mkubwa mno wa hii kitu mwaka wa pili sasa nashindwa jinsi ya kuacha.
Masterbration=masturbation
 
M

Msukumakizazi

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2017
Messages
2,134
Points
2,000
M

Msukumakizazi

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2017
2,134 2,000
hata bila kutulia home haisaidii, usiku akilala ndio inakuwa tamu kutafutia usingizi.
dah kuepuka hiyo jaribu kuwa mtembezi mchana kutwa kuwa bize sana usitulie home peke yako pepo la nyeto linakuvuta
 

Forum statistics

Threads 1,304,178
Members 501,290
Posts 31,505,441
Top