Masterbration inanitesa sana

Khames98

Khames98

Member
Joined
May 24, 2019
Messages
8
Points
45
Khames98

Khames98

Member
Joined May 24, 2019
8 45
Naombeni msaada jamani mimi nina miaka 22 Sijawahi kufanya zinaa ila nimekuwa ni muumini mkubwa mno wa hii kitu mwaka wa pili sasa nashindwa jinsi ya kuacha.
 
samael23

samael23

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2017
Messages
264
Points
500
samael23

samael23

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2017
264 500
Mwaka wa pili tu unalalamika umu kuna watu walitoa ushuhuda wanaungurumisha bila ata mafuta kavu kavu na wako fresh tuu mi huu mwaka wa 6 naugurumisha safi tu na shoo nakimbiza mpaka timu pinzan inaomba Pooo yale ni mazoezi ya dushe achaga Kusikiliza polojo za kukiponda chama chetu pendwa
 
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
9,259
Points
2,000
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
9,259 2,000
Mwaka wa pili tu unalalamika umu kuna watu walitoa ushuhuda wanaungurumisha bila ata mafuta kavu kavu na wako fresh tuu mi huu mwaka wa 6 naugurumisha safi tu na shoo nakimbiza mpaka timu pinzan inaomba Pooo yale ni mazoezi ya dushe achaga Kusikiliza polojo za kukiponda chama chetu pendwa
Haaa ha ha.. Watu wanyetukeee
 
recycle Bin

recycle Bin

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2018
Messages
581
Points
1,000
recycle Bin

recycle Bin

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2018
581 1,000
Mwaka wa pili tu unalalamika umu kuna watu walitoa ushuhuda wanaungurumisha bila ata mafuta kavu kavu na wako fresh tuu mi huu mwaka wa 6 naugurumisha safi tu na shoo nakimbiza mpaka timu pinzan inaomba Pooo yale ni mazoezi ya dushe achaga Kusikiliza polojo za kukiponda chama chetu pendwa
Naona unafanya kampeni
 
kijazi07

kijazi07

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2016
Messages
360
Points
500
kijazi07

kijazi07

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2016
360 500
Naombeni msaada jamani mimi ninamiaka 22 Sijawahi kufanya zinaa ila nimekua nimuumini mkubwa mno wa hii kitu mwaka wapili sasa nashindwa jinsi ya kuacha.
Unaishi na nan? Chumban unapo kaa unakaa na nan?
 
Pharm D

Pharm D

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2017
Messages
1,016
Points
2,000
Pharm D

Pharm D

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2017
1,016 2,000
Tafuta demu acha uzembe... hyo nyeto ndio iliyokufanya mpaka umri huo hujui ladha ya puchi...
Wengi tushapitia hayo maisha kuna ugumu kuacha lkn hyo isikuzuie kuomba puchi...
Tongoza demu omba game jiandae kisaikolojia jipe at least wiki nzima ya maandaliz piga zoezi mostly squats usibebe mzigo just fanya mazoezi na mwili wako huo huo unakutosha kwa kuanzia...
Ndan ya hyo wk usiangalie porno kabisa kua karibu kimawasiliano na demu uliemuandaa kumtindua na kula vyakula vinavyoongeza stimu ya kungonoka then siku ya game kama umnywaji weka alcohol kidogo kichwan ikuchangamshe kidogo ikuondolee tension na ikurefushie kidogo muda wa kumtafuna
 
H

Hedu

Member
Joined
Apr 24, 2019
Messages
36
Points
95
H

Hedu

Member
Joined Apr 24, 2019
36 95
Ohooo iii kitu ukishajisajili 2 kuwa mwanachama wa chaputa kutoka huwa ni ngumu sana wahanga kumbe tupo wengi daaaah
 

Forum statistics

Threads 1,304,151
Members 501,282
Posts 31,504,691
Top