Masterbration inanitesa sana

BLVCK

BLVCK

Member
Joined
May 16, 2019
Messages
8
Points
45
BLVCK

BLVCK

Member
Joined May 16, 2019
8 45
Naombeni msaada jamani mimi ninamiaka 22 Sijawahi kufanya zinaa ila nimekua nimuumini mkubwa mno wa hii kitu mwaka wapili sasa nashindwa jinsi ya kuacha.
DAWA UNAYO WEWE MWENYEWE NA HAKUNA DAWA NYINGINE ZAIDI YA KUJIZUWIA MWENYEWE TUMIA HAKILI YAKO YOTE.HIKI KTU KILINITESA SANA ZAID YA MIAKA MITATU LAKN SKU1 NILIACHA KWA KUAMUA UTASOMA MAJILIDA YOTE HAYATA KUPA DAWA ZAIDI YA HII..PUNYETO INANGUVU ZA SHETANI SO KUIACHA NI KUAMUA KABSA KAMA UNAOKOKA VILE.NA KTU USIFANYE NI KUWEKA PCHA ZA PONO KWENYE CM AU TV ...UKFANYA HV HAUTAWEZA KUIABDU NYETO NI HATARI MUNGU AKUSIMAMIE KWENYE MAAMZI YAKO.
 
Hunyu

Hunyu

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
4,572
Points
2,000
Hunyu

Hunyu

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
4,572 2,000
Naombeni msaada jamani mimi ninamiaka 22 Sijawahi kufanya zinaa ila nimekua nimuumini mkubwa mno wa hii kitu mwaka wapili sasa nashindwa jinsi ya kuacha.
Inakutesa kwasababuhuna hofu ya Mungu na hauishi maisha ya kiMungu. Kwahiyo kama unasali/unaswali na bado unamusterbate jua kabisa hiyo dini yako haina msaada kwako kinachotakiwa u-upgrade imani ya dini yako kutoka hapo ulipo kwenda imani ya juu zaidi.

Ukijidanganya utaacha kwa akili zako umeliwa. Mara paaap umeoa, ndani ya ndoa mke anakulaumu humridhishi na badae anakuacha na anaanza kukutangaza kwa watu halaafu unapta taarifa unaona hakuna haja ya kuishi tena halafu unajirestisha inpeace kisa mke na watu wanabaki wanakushangaa kwanini hukuchukua maamuzi mapema ya kupambana na hali hiyo kwa kuacha.
 
Khames98

Khames98

Member
Joined
May 24, 2019
Messages
8
Points
45
Khames98

Khames98

Member
Joined May 24, 2019
8 45
DAWA UNAYO WEWE MWENYEWE NA HAKUNA DAWA NYINGINE ZAIDI YA KUJIZUWIA MWENYEWE TUMIA HAKILI YAKO YOTE.HIKI KTU KILINITESA SANA ZAID YA MIAKA MITATU LAKN SKU1 NILIACHA KWA KUAMUA UTASOMA MAJILIDA YOTE HAYATA KUPA DAWA ZAIDI YA HII..PUNYETO INANGUVU ZA SHETANI SO KUIACHA NI KUAMUA KABSA KAMA UNAOKOKA VILE.NA KTU USIFANYE NI KUWEKA PCHA ZA PONO KWENYE CM AU TV ...UKFANYA HV HAUTAWEZA KUIABDU NYETO NI HATARI MUNGU AKUSIMAMIE KWENYE MAAMZI YAKO.
nashukuru kaka
 
pilato93

pilato93

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2014
Messages
4,089
Points
2,000
pilato93

pilato93

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2014
4,089 2,000
[QUOTE="Khames98, post: 31616054, member: 552706"
Naombeni msaada jamani mimi ninamiaka 22 Sijawahi kufanya zinaa ila nimekua nimuumini mkubwa mno wa hii kitu mwaka wapili sasa nashindwa jinsi ya kuacha.
[/QUOTE] kama huna wa wakukazna nae sahau kuacha
 
pilato93

pilato93

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2014
Messages
4,089
Points
2,000
pilato93

pilato93

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2014
4,089 2,000
DAWA UNAYO WEWE MWENYEWE NA HAKUNA DAWA NYINGINE ZAIDI YA KUJIZUWIA MWENYEWE TUMIA HAKILI YAKO YOTE.HIKI KTU KILINITESA SANA ZAID YA MIAKA MITATU LAKN SKU1 NILIACHA KWA KUAMUA UTASOMA MAJILIDA YOTE HAYATA KUPA DAWA ZAIDI YA HII..PUNYETO INANGUVU ZA SHETANI SO KUIACHA NI KUAMUA KABSA KAMA UNAOKOKA VILE.NA KTU USIFANYE NI KUWEKA PCHA ZA PONO KWENYE CM AU TV ...UKFANYA HV HAUTAWEZA KUIABDU NYETO NI HATARI MUNGU AKUSIMAMIE KWENYE MAAMZI YAKO.
vyote hivyo kama hana demu ni swala la mapumziko atairudia tu
 
mbaritsamenya

mbaritsamenya

Senior Member
Joined
Apr 28, 2019
Messages
154
Points
250
mbaritsamenya

mbaritsamenya

Senior Member
Joined Apr 28, 2019
154 250
Mimi nime piga nyeto miaka 15 lakini nimeweza kuacha kabisa, kuacha huu mchezo nikazi ndogo sana kama uta kuwa na nia ya dhati, kwanza unapaswa kuweka akilini kuwa huu mchezo si mzuri kwani unakuondolea haliya kutojiamini, pia inakufanya uwe na hofu kila mara hasa ukikutana na mwanamke, najuwa wewe ni domo zege hujui kutongoza ndio maana unapiga punyeto, anza kujifunza kutingoza usiogope tokea madem waambie tuu unavyoweza uzuri wanawake wasikuizi ni wepesi kama karatasi tuu, ukiomba namba ya sim tayari ashajuwa kuwa una taka papuchi, mwenyewe nilikuwa muoga kutongoza sikumoja nikajiuliza nitaendelea hiv mpaka lini? Nikahamua kufanya maa muzi nikawa nawatokea warembo hivyo hivyo katika wanawake 10 hukosi hapo hata 1 sasa iv nime kuwa mtaalam nikitaka katoto kazuri wala sipati shida navuta uzi tuu kinakuja naunganisha makojoleo
fb_img_1549287885400-jpeg.1111364
 
Horticulture

Horticulture

Member
Joined
Jan 20, 2018
Messages
48
Points
125
Horticulture

Horticulture

Member
Joined Jan 20, 2018
48 125
Mwaka wa pili tu unalalamika umu kuna watu walitoa ushuhuda wanaungurumisha bila ata mafuta kavu kavu na wako fresh tuu mi huu mwaka wa 6 naugurumisha safi tu na shoo nakimbiza mpaka timu pinzan inaomba Pooo yale ni mazoezi ya dushe achaga Kusikiliza polojo za kukiponda chama chetu pendwa
Bila shaka mkuu utakuwa Katibu mwenezi wa CHAPUTA
 
asubuhi sana

asubuhi sana

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2015
Messages
1,491
Points
2,000
asubuhi sana

asubuhi sana

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2015
1,491 2,000
Acha kukaaa mwenyewe Mkuu ! Ila haina tatizo kiafya zaidi ya kuufanya uume uwe legelege
Naombeni msaada jamani mimi ninamiaka 22 Sijawahi kufanya zinaa ila nimekua nimuumini mkubwa mno wa hii kitu mwaka wapili sasa nashindwa jinsi ya kuacha.
 
M

MWANAKA

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2013
Messages
3,648
Points
2,000
M

MWANAKA

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2013
3,648 2,000
Mimi nime piga nyeto miaka 15 lakini nimeweza kuacha kabisa, kuacha huu mchezo nikazi ndogo sana kama uta kuwa na nia ya dhati, kwanza unapaswa kuweka akilini kuwa huu mchezo si mzuri kwani unakuondolea haliya kutojiamini, pia inakufanya uwe na hofu kila mara hasa ukikutana na mwanamke, najuwa wewe ni domo zege hujui kutongoza ndio maana unapiga punyeto, anza kujifunza kutingoza usiogope tokea madem waambie tuu unavyoweza uzuri wanawake wasikuizi ni wepesi kama karatasi tuu, ukiomba namba ya sim tayari ashajuwa kuwa una taka papuchi, mwenyewe nilikuwa muoga kutongoza sikumoja nikajiuliza nitaendelea hiv mpaka lini? Nikahamua kufanya maa muzi nikawa nawatokea warembo hivyo hivyo katika wanawake 10 hukosi hapo hata 1 sasa iv nime kuwa mtaalam nikitaka katoto kazuri wala sipati shida navuta uzi tuu kinakuja naunganisha makojoleo View attachment 1111364
Nimemsevu kwa matumizi binafsi
 
number41

number41

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
1,549
Points
2,000
number41

number41

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
1,549 2,000
Naombeni msaada jamani mimi nina miaka 22 Sijawahi kufanya zinaa ila nimekuwa ni muumini mkubwa mno wa hii kitu mwaka wa pili sasa nashindwa jinsi ya kuacha.
Acha kutumia smartphone kabs mwaka mmoja tu safi technologia ndo mchawi wako basi mengine bwebwe tu unaandika kwenye sm yako upo kwenye magroup ya sex kibao tena hadi leo upo kwenye group la watsapp unasubiri video za gwajiboy kisa umeambiwa hipo inakuja badilika weka bond smartphone hela fungua hata banda la chips mwaka tu utarudi na habari mpya
 
HB.com

HB.com

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2015
Messages
491
Points
500
HB.com

HB.com

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2015
491 500
Kama haikuleteni shida yoyote kwanini uache?
 
Omusolopogasi

Omusolopogasi

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2017
Messages
1,524
Points
2,000
Omusolopogasi

Omusolopogasi

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2017
1,524 2,000
Ulianza anzaje? Hapo ndio msaada unapoweza kuwa...
Naombeni msaada jamani mimi nina miaka 22 Sijawahi kufanya zinaa ila nimekuwa ni muumini mkubwa mno wa hii kitu mwaka wa pili sasa nashindwa jinsi ya kuacha.
 
Kubwalijalo

Kubwalijalo

Senior Member
Joined
Oct 5, 2018
Messages
194
Points
250
Kubwalijalo

Kubwalijalo

Senior Member
Joined Oct 5, 2018
194 250
Tafuta wa kufanya nae zinaa
Wewe Chizi. Baada yamsaidi kutatua tatizo wewe unampeleka kuharibikiwa zaidi. Haya akisha kumpata wakufanya nae zinaa ikikumbana na Gonjwaa hatari utamshauri nini tena utamshauri.
 

Forum statistics

Threads 1,304,178
Members 501,290
Posts 31,505,441
Top