Mastaa WENU wa Bongo Movies vituko kila kukicha


MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
35,816
Points
1,250
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
35,816 1,250
[h=5]Ama kweli mwisho wa dunia umekaribia! Chipukizi wawili wa filamu za Kibongo, Tabasamu Mohamed na Neema Ibrahim, wamekutwa ‘laivu’ wakifanya mambo ya chumbani hadharani.[/h]
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,539
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,539 2,000
Wana act mapenzi au wana act ngono?
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,444
Points
2,000
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,444 2,000
Chumbani hadharani au Vichakani hapo khaaa
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,101
Points
2,000
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,101 2,000
Mh.................haya mbuzi hula kwa urefu wa kamba yake, huyu hawezi kuchukua wabunge, ni wasanii wenzake
 
U

Ubungo

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2012
Messages
1,237
Points
0
Age
38
U

Ubungo

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2012
1,237 0
Maadili ni msamiati mgumu kwa hawa wasanii.
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
Mbaya aliyewapiga picha, angewaacha tu
 
C

Chiya Chibi

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
484
Points
195
C

Chiya Chibi

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2011
484 195
Watajitetea kwa kusema, ni movie mpya itakayotoka hvi karibun, mashabik wao mkae mkao wa kula mana walizingatia uhalisia.
 
mtoto mpole

mtoto mpole

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2010
Messages
679
Points
0
Age
32
mtoto mpole

mtoto mpole

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2010
679 0
Duuuh huku ni kukosa kutambua thamani ya mwili wako...yaan japo hufanywa popote ila huuu ptuuuuu ni zaidi ya kujidharau bado haujanigegeda kwa msitu kama nyoka uiiih...bongo movie kama wamerogwa vile
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
25,053
Points
2,000
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
25,053 2,000
Kambi popote
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,917
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,917 2,000
ndio matatizo ya watu wazima kuitana "baby", ona sasa jamaa kuitwa tu baby kawehuka kaamua anyonye nyonyo kabisa...
 
N

Ngekewa

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2008
Messages
7,725
Points
1,225
N

Ngekewa

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2008
7,725 1,225
Ama kweli mwisho wa dunia umekaribia! Chipukizi wawili wa filamu za Kibongo, Tabasamu Mohamed na Neema Ibrahim, wamekutwa ‘laivu' wakifanya mambo ya chumbani hadharani.



Ulikwenda kufanya nini huko?
 
Loy MX

Loy MX

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2012
Messages
1,258
Points
1,195
Loy MX

Loy MX

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2012
1,258 1,195
Watajitetea kwa kusema, ni movie mpya itakayotoka hvi karibun, mashabik wao mkae mkao wa kula mana walizingatia uhalisia.
hii ndo itakuwa movie mpya kilichobaki ni kuhamishia ka tv changu chumbani mweeeh
 
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
17,253
Points
2,000
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
17,253 2,000
hii ndo itakuwa movie mpya kilichobaki ni kuhamishia ka tv changu chumbani mweeeh
watoto wataenda kuangalizia kwa jirani na kutest huko huko bora uwaachie hapo hapo usiihamishie chumbani!!
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,320
Points
2,000
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,320 2,000
Huyo dada kanifurahisha jinsi alivyoisogeza saa sita yake kwa huyo kijana,Bongo muvie juu..
 
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2011
Messages
6,644
Points
2,000
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2011
6,644 2,000
Mh.................haya mbuzi hula kwa urefu wa kamba yake, huyu hawezi kuchukua wabunge, ni wasanii wenzake

Kama wanavyosema baadhi ya watu, kuwa huyu ni chipukizi. Hivyo baada ya movie kama mbili tatu hivi ndipo ataanza kutafuta wabunge au mapedeshee. Bongo movie ni upuuzi tu, mimi staa wangu ni mke wangu.
 
T

Tuliwonda

Senior Member
Joined
Jun 29, 2012
Messages
121
Points
195
T

Tuliwonda

Senior Member
Joined Jun 29, 2012
121 195
Mweh! Hata sijaelewa! Tabasani ni yupi na Neema ni yupi? Ina maana wote ni SHE? Mmhhh!!!
 

Forum statistics

Threads 1,284,333
Members 494,038
Posts 30,821,367
Top