Mastaa WENU wa Bongo Movies vituko kila kukicha

MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Apr 11, 2008
35,814
1,250
[h=5]Ama kweli mwisho wa dunia umekaribia! Chipukizi wawili wa filamu za Kibongo, Tabasamu Mohamed na Neema Ibrahim, wamekutwa ‘laivu’ wakifanya mambo ya chumbani hadharani.[/h]
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
48,708
2,000
Wana act mapenzi au wana act ngono?
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
May 3, 2009
10,586
2,000
Chumbani hadharani au Vichakani hapo khaaa
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Dec 9, 2010
30,129
2,000
Mh.................haya mbuzi hula kwa urefu wa kamba yake, huyu hawezi kuchukua wabunge, ni wasanii wenzake
 
U

Ubungo

JF-Expert Member
Apr 7, 2012
1,236
0
Maadili ni msamiati mgumu kwa hawa wasanii.
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Dec 29, 2010
19,501
1,500
Mbaya aliyewapiga picha, angewaacha tu
 
C

Chiya Chibi

JF-Expert Member
Jul 6, 2011
484
195
Watajitetea kwa kusema, ni movie mpya itakayotoka hvi karibun, mashabik wao mkae mkao wa kula mana walizingatia uhalisia.
 
mtoto mpole

mtoto mpole

JF-Expert Member
Mar 22, 2010
678
0
Duuuh huku ni kukosa kutambua thamani ya mwili wako...yaan japo hufanywa popote ila huuu ptuuuuu ni zaidi ya kujidharau bado haujanigegeda kwa msitu kama nyoka uiiih...bongo movie kama wamerogwa vile
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Feb 19, 2010
53,135
2,000
ndio matatizo ya watu wazima kuitana "baby", ona sasa jamaa kuitwa tu baby kawehuka kaamua anyonye nyonyo kabisa...
 
N

Ngekewa

JF-Expert Member
Jul 8, 2008
7,714
1,225
Ama kweli mwisho wa dunia umekaribia! Chipukizi wawili wa filamu za Kibongo, Tabasamu Mohamed na Neema Ibrahim, wamekutwa ‘laivu' wakifanya mambo ya chumbani hadharani.



Ulikwenda kufanya nini huko?
 
Loy MX

Loy MX

JF-Expert Member
Mar 26, 2012
1,258
1,195
Watajitetea kwa kusema, ni movie mpya itakayotoka hvi karibun, mashabik wao mkae mkao wa kula mana walizingatia uhalisia.
hii ndo itakuwa movie mpya kilichobaki ni kuhamishia ka tv changu chumbani mweeeh
 
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
May 25, 2009
17,766
2,000
hii ndo itakuwa movie mpya kilichobaki ni kuhamishia ka tv changu chumbani mweeeh
watoto wataenda kuangalizia kwa jirani na kutest huko huko bora uwaachie hapo hapo usiihamishie chumbani!!
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Sep 3, 2010
7,326
2,000
Huyo dada kanifurahisha jinsi alivyoisogeza saa sita yake kwa huyo kijana,Bongo muvie juu..
 
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Feb 19, 2011
7,068
2,000
Mh.................haya mbuzi hula kwa urefu wa kamba yake, huyu hawezi kuchukua wabunge, ni wasanii wenzake

Kama wanavyosema baadhi ya watu, kuwa huyu ni chipukizi. Hivyo baada ya movie kama mbili tatu hivi ndipo ataanza kutafuta wabunge au mapedeshee. Bongo movie ni upuuzi tu, mimi staa wangu ni mke wangu.
 
T

Tuliwonda

Senior Member
Jun 29, 2012
120
195
Mweh! Hata sijaelewa! Tabasani ni yupi na Neema ni yupi? Ina maana wote ni SHE? Mmhhh!!!
 
Top Bottom