Mastaa WENU wa Bongo Movies vituko kila kukicha

Mastaa WENU wa Bongo Movies vituko kila kukicha

MaxShimba

Platinum Member
Joined
Apr 11, 2008
Posts
36,008
Reaction score
4,093
[h=5]Ama kweli mwisho wa dunia umekaribia! Chipukizi wawili wa filamu za Kibongo, Tabasamu Mohamed na Neema Ibrahim, wamekutwa ‘laivu’ wakifanya mambo ya chumbani hadharani.[/h]
 
Mh.................haya mbuzi hula kwa urefu wa kamba yake, huyu hawezi kuchukua wabunge, ni wasanii wenzake
 
Mbaya aliyewapiga picha, angewaacha tu
 
Watajitetea kwa kusema, ni movie mpya itakayotoka hvi karibun, mashabik wao mkae mkao wa kula mana walizingatia uhalisia.
 
Duuuh huku ni kukosa kutambua thamani ya mwili wako...yaan japo hufanywa popote ila huuu ptuuuuu ni zaidi ya kujidharau bado haujanigegeda kwa msitu kama nyoka uiiih...bongo movie kama wamerogwa vile
 
ndio matatizo ya watu wazima kuitana "baby", ona sasa jamaa kuitwa tu baby kawehuka kaamua anyonye nyonyo kabisa...
 
Ama kweli mwisho wa dunia umekaribia! Chipukizi wawili wa filamu za Kibongo, Tabasamu Mohamed na Neema Ibrahim, wamekutwa ‘laivu' wakifanya mambo ya chumbani hadharani.




Ulikwenda kufanya nini huko?
 
Watajitetea kwa kusema, ni movie mpya itakayotoka hvi karibun, mashabik wao mkae mkao wa kula mana walizingatia uhalisia.

hii ndo itakuwa movie mpya kilichobaki ni kuhamishia ka tv changu chumbani mweeeh
 
hii ndo itakuwa movie mpya kilichobaki ni kuhamishia ka tv changu chumbani mweeeh
watoto wataenda kuangalizia kwa jirani na kutest huko huko bora uwaachie hapo hapo usiihamishie chumbani!!
 
Huyo dada kanifurahisha jinsi alivyoisogeza saa sita yake kwa huyo kijana,Bongo muvie juu..
 
Mh.................haya mbuzi hula kwa urefu wa kamba yake, huyu hawezi kuchukua wabunge, ni wasanii wenzake


Kama wanavyosema baadhi ya watu, kuwa huyu ni chipukizi. Hivyo baada ya movie kama mbili tatu hivi ndipo ataanza kutafuta wabunge au mapedeshee. Bongo movie ni upuuzi tu, mimi staa wangu ni mke wangu.
 
Mweh! Hata sijaelewa! Tabasani ni yupi na Neema ni yupi? Ina maana wote ni SHE? Mmhhh!!!
 
Back
Top Bottom