Mastaa WENU wa Bongo Movies vituko kila kukicha

Mastaa WENU wa Bongo Movies vituko kila kukicha

si ndo wanatafuta umaarufu kwa njia za kishetani.......pengine filamu yao inayofuata watauza sana kwani wameshafamika kwa watu kwa mambo yao hayo ya wazi.
 
si ndo wanatafuta umaarufu kwa njia za kishetani.......pengine filamu yao inayofuata watauza sana kwani wameshafahamika kwa watu kwa mambo yao hayo ya machafu.
 
Wote Vilaza tu hawajui kuwa ni ulimwengu wa digitali? Walijua mpiga picha ata edit, isharushwa ivo Tena
 
Hivi huwa wanapimwa akili zao kama ziko sawa?
 
Hivi huwa wanapimwa akili zao kama ziko sawa?
hiyo option haipo kwa fani ya move,hiyo kwenye soka tu kiongozi wangu ndo maana dogo fulani kakimbia tenda ya ethiopia!!!
 
Back
Top Bottom