Maslahi ya waislam ni yapi hapa Tanzania?

Maslahi ya waislam ni yapi hapa Tanzania?

Cracy idea, kwahiyo tangu uhuru hakuna waislamu malawyers wanaofaa kuwa majaji? ndio maana wamekuwa wakristu kwakuwa wamesoma sana?

Katika bunge letu hakuna waislamu wenye qualification ndio maana asimilia 75% ya waziri ni wakristo? give me a break!

Hii nchi wacha ilipuke tu kuna watu wanafikiri upupu?


Hao wabunge wanapatikana vipi?! Wameteuliwa na wakristo wenzao au wamechaguliwa na wananchi wenye imani tofauti?!
Baraza la mawaziri linateuliwa na rais, unapaswa kumlaumu Kikwete kama unaona kuna upendeleo wa dini fulani.
 
kuna mabwege wengi JF wanajiona bora sana na ukirsto wao wanatukana waislam watakavyo sababu wamepata sehemu ya kutukania, muislam mmoja akikosea kitu unatukwana Uslam wote nimeona post nyingi watu wanatoa matusi tu, hivi ukiristu ndio dini bora ya watu makini wasomi wanajua kila kitu? mbona ukiristo huna mambo mengi tu ya kishenzi tena yanafanywa na viongozi wakuu na wafuasi wanafata. twende na mifano michache tuone, Marekani sasa hivi kuna LESBIANS BISHOP na wanaongoza ibada kama kawaida nakutajia wawili
1,REV, MARY DOUGLAS GLASSPOOL
2.CHRISTIANS JEFFERTS
hawa ni MASKOFU wanawake wasagaji, kinachosikitisha zaidi nitaje kwa uchache MAASKOFU MASHOGA
1.GENE ROBINSON wa new hampshire
2,ANTONIO FEDERICI ni Catholic yeye anapenda ice cream sana kwenye kissing
3,EDDIE LONG mmarekani mweusi mbeba vyuma ni Baptist church
4.MERVN CASTLE Anglican church of southern africa wa cape town
5,DR JEFFREY JOHN Anglican wa Wales wapo wengi sana, September 21 2010 gazeti la BILD la ujerumani ukurasa wa mbele kabisa limetoa pìcha za Harusi ya waziri wa mambo ya nje wa ujerumani GUIDE WESTERWELL SHOGA na mwanaume mwenziè mchumba wake wa siku nyingi MICHAEL MRONZ, wote ni WAKIRSTO safi. LUTHERAN CHURCH IN AMERICA said it would consinder GAY candidates for ordìnation who are committed same-SEX relationships..




Duuh! Kwa hiyo haya ndio maslahi yenyewe ya waislam au kuna mengine?
 
Naunga mkono kuwa mazingira yetu ya biashara ni mabaya sana, yamezingirwa na ubabaishaji na rushwa. Lakini sikubaliani kabisa na maelezo yako kuwa ni waislam tu ndiyo wanaokwamishwa na wakristu katika shughuli zao za biashara, ukweli ni kuwa sisi sote tunakwamishwa sana na watendaji wa namna hii, uwe muislam, uwe mkristo, huna dini, sisi sote tunaumizwa na hilo. Na hata katika ofisi hizo hakuna cha mfanyakazi mkristo au musilam ambaye hapokei rushwa kwa sababu ya dini yake, kama anafanya hivyo ni kutokana na uadilifu wake binafsi. Wapo wakristo wanaopokea rushwa, wapo waislam wanaopokea rushwa, wapo wasio na dini ambao wanapokea rushwa, halikadhalika wale wasiopokea rushwa nao wamegawanyika hivyo hivyo. Iwe kwenye ujambazi ni hivyo hivyo - kuna waislam wengi tu ambao ni majambazi, na pia wapo wakristo wengi pia majambazi. Kama waislam wangekuwa wasafi kama unavyotaka tuamini basi hata miradi ya taasisi za kiislam ingekuwa inastawi lakini mingi inakufa kutokana na uendeshaji mbaya, wizi na ubinafsi. Tunachomhitaji JK ni kwamba aondoe watendaji wabaya katika serikali yake, wazembe, wevi, mafisadi na wasio na uwezo - bila ya kuangalia makabila yao au dini zao. Na ufahamu kuwa Watanzania wengi tulimchagua JK 2005 kuleta mabadiliko kutoka kwenye mfumo ambao tulikuwa tumeuchoka. Naye akaja ikaonekana anafurahia yaliyopo - Jk angeona Watanzania jinsi tunavyomwuunga mkono kama angewapeleka akina Lowasa, Mramba, Rostam Aziz, Karamagi, n.k. gerezani, ndiyo angejua kuwa sisi hatupo kwaajili ya ukristo au uislam bali tupo kwaajili ya ustawi wa Taifa. Wakristo wengi hatuna shida kama Taifa hili likiongozwa na marais waislam hata kwa miaka 50 mfululizo alimradi awe ni Rais ambaye anasimama pamoja na wanyonge dhidi ya waovu. Hata kama Rais atatoka Parokia au usharika wangu, kama anashirikiana na wezi, mafisadi, na watu wazembe, asahau kuwa naweza kumwunga mkono katika maovu yake maana katika uovu wake ni mateso kwa watu wote.
Ukweli mtupu, tuishi humu.
 
Back
Top Bottom