Nchimbi na Polepole kapotezwa na CHADEMA! alooo kweli umesema neno mkuu ukomeshwe kabisaUgaidi wanaopenyeza chadema ukomeshwe haraka sana!!
Ohooooo!!Toa hiyo "Masikitiko" kwenye heading...
Asilimia 100 ni ujinga kupita maelezo 🤣🤣🤣. Mungu mwenyewe tu alipata Upinzani, hawa Viande sijui wametuchukuliaje ?Kile chama kilichoshinda kwa 100%
Kabla ya mwaka huu kwisha mmoja wao lazima ang'ate shuka.Ile namba 1, Msoga au Daudi Albert mmoja wapo akidondoka ntasherehekea sana hiyo siku.
Ikae kama ivi "habari njema" harafu ndio aendeleeToa hiyo "Masikitiko" kwenye heading...
Amina🙏🍺Kabla ya mwaka huu kwisha mmoja wao lazima ang'ate shuka.View attachment 3692359View attachment 3692360
Aiseeee!!!Ikae kama ivi "habari njema" harafu ndio aendelee
Huu ni mwanzo hii trend itafika kwa wabunge, mawaziri na viongozi wote haramTaarifa kamili hii hapa
View attachment 3692351View attachment 3692352
Ujumbe: Wenye Nchi ni Wananchi
Tunaenda na kaulimbiu ya Samia kuwa kifo ni kifo tu.Hapana hii si sawa,diwani ni binadamu mwenye Uhuru wa kuchagua wapi awe na wapi asiwe
Wako hoi sana?Kabla ya mwaka huu kwisha mmoja wao lazima ang'ate shuka.View attachment 3692359View attachment 3692360
Nimependezwa na hiyo taarifa..Ikae kama ivi "habari njema" harafu ndio aendelee
mimi nimejaribu tu kwa hiyo ndio imepita?Nimependezwa na hiyo taarifa..
Hapana hii si sawa,diwani ni binadamu mwenye Uhuru wa kuchagua wapi awe na wapi asiwe
Bado wanatamba mitaani ila Israili anatembea na mafaili yao.Wako hoi sana?
Muda wowote wanafikiwa?Bado wanatamba mitaani ila Israili anatembea na mafaili yao.