Masikini makapera(bachelors)

tamuuuuu

JF-Expert Member
Mar 10, 2014
13,925
2,000
Maisha ya ukapera yanauma sana.Jioni hii nimepita maeneo Fulani hivi, mara tu ya kuja bongo chap.
Aisee nimeona makapera wenzangu wamekaa wanapata chochote cha usiku kwa hawa wamama wanaouza chakula hasa wakati huu wa mfungo.
Nimejionea huruma sn kapera mie pamoja na wenzangu.Kiukweli maisha ya hivi yanauma sana.

Mungu saidia tupate wake.
 

Al-Watan

JF-Expert Member
Apr 16, 2009
11,934
2,000
Kapera hela, atakula vyote vya dunia na ahera
Msela si kushindia pera, tumbo hoi machela
Kata funua ki Ben Bella, bila mke wa kukera
Au wa kuomba kununuliwa dera kwa jealous
Kataa umasikini, utakula hata Serena
Acha magirini kama ya Chenge na Werema
Hata ukioa, kama fedha hujatoa
Bibie takuzodoa kwa ugali uliopoa
Kapera faida yake haulizwi alipolala
Arande ka dudumizi kwa spidi kama swala
Kivyakevyake kama Ras Pompidou
Mpaka atapoamua kusema basi masista du
 

Ethical Ninja CEH

JF-Expert Member
May 16, 2011
3,718
2,000
Kaa nyumbani kwako pika chakula, iyo hali haita kukuta yaani hauto jihisi hivyo unavyo jihisi .... Mke ni muhimu, hapa tunajiandaa na wife twende zetu century cinema tukacheki movie ... :):p

Maisha ya ukapera yanauma sana.Jioni hii nimepita maeneo Fulani hivi, mara tu ya kuja bongo chap.
Aisee nimeona makapera wenzangu wamekaa wanapata chochote cha usiku kwa hawa wamama wanaouza chakula hasa wakati huu wa mfungo.
Nimejionea huruma sn kapera mie pamoja na wenzangu.Kiukweli maisha ya hivi yanauma sana.

Mungu saidia tupate wake.
 

Mkushi Da Gama

JF-Expert Member
Jun 23, 2015
3,716
2,000
Kapera hela, atakula vyote vya dunia na ahera
Msela si kushindia pera, tumbo hoi machela
Kata funua ki Ben Bella, bila mke wa kukera
Au wa kuomba kunuliwa dera kwa jealous
Kataa umasikini, utakula hata Serena
Acha magirini kama ya Chenge na Werema
Hata ukioa, kama fedha hujatoa
Bibie takuzodoa kwa ugali uliopoa
Kapera faida yake haulizwi alipolala
Arande ka dudumizi kwa spidi kama swala
Kivyakevyake kama Ras Pompidou
Mpaka atapoamua kusema basi masista du
Oiiiii oiiii Al -watan
 

Maxmizer

JF-Expert Member
Aug 14, 2016
4,824
2,000
Kapera hela, atakula vyote vya dunia na ahera
Msela si kushindia pera, tumbo hoi machela
Kata funua ki Ben Bella, bila mke wa kukera
Au wa kuomba kununuliwa dera kwa jealous
Kataa umasikini, utakula hata Serena
Acha magirini kama ya Chenge na Werema
Hata ukioa, kama fedha hujatoa
Bibie takuzodoa kwa ugali uliopoa
Kapera faida yake haulizwi alipolala
Arande ka dudumizi kwa spidi kama swala
Kivyakevyake kama Ras Pompidou
Mpaka atapoamua kusema basi masista du
Hahaha kapela
 

impelle

JF-Expert Member
Jan 20, 2017
775
1,000
Ubachelor ni mzuri sana
Hasa kama unajua kutafuta hela?
Unakuwa busy hakuna wa kukuliza mbona hujanipigia simu, sjui msg
Ukitaka kugegeda ni kuweka thimu sikion tu
 

Mehek

JF-Expert Member
Feb 26, 2017
7,462
2,000
Ubachelor raha sana asikwambie mtuuu, acha KBS unafanya kila unalijisikia
 

Paprika

JF-Expert Member
Feb 25, 2017
6,003
2,000
Ndo mtuoe sasa tuwatayarishie madikodiko!!!

Yaani unafika home unakaribishwa kwa mabusu mlangoni!!! Unaenda kuoga unarudi na kutayarishiwa glass ya juice baridiii iliotengenezwa na wife... Unashushia juice huku chakula kinaandaliwa mezani...
 

juan moses

JF-Expert Member
Feb 16, 2014
2,413
2,000
Nipo Apa Najipigia Ugali Kilo 1 Dagaa Mchele Bamia Nyanya Chungu(Chungu Kweli Hadi Naanza Kuhisi Ni Ndula). Ukapera Hoyeeeeee!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom