'Masalia' wa CHADEMA wako hoi kisiasa!!

'Masalia' wa CHADEMA wako hoi kisiasa!!

Watu wengi tulikuwa kwenye ban pia namshukuru Mungu kwasababu wakati mkuu Ben Saanane alivyofukua vile vigagula ningepata ban ya mwaka kwasababu Matusi yangekuwa ni mazito mno
 
Last edited by a moderator:
Hivi Ben wa saa8 na Mamuya kabila gani? Haaaah! Hao ndio walipotea njia kwenda masalia wakati wao ni wa sebuleni na wakipata sifa za undugu au nyumba ndogo wafike chumbani. So they are just back to where they belong.
ulichoandika kimekaa vibaya sana.Hembu rudia uone kama kinaakisi mawazo yako.hata kueleza mawazo yako huwezi utawezaje ya mwingine.
 
Heshima kwenu wana JF wote;
mwalimu maskini;ni kheri uwe masikini wa mali na fedha kuliko kuwa masikini wa fikra. Unapo sema Dr. Aache mambo ya ajabu ni mambo yapi hayo uwe wazi, na unapodai kila kashfa inamwandama ni kashfa zipi hizo? Either of the following might be true;
Wewe ni mmojawapo wa masalia unayetumiwa na Zitto, pole sana kwani dawa yenu inachemka na tutawanywesha ikiwa ya moto.or
Wewe ni mmojawapo wa magamba unayetumiwa kumshambulia Dr.Slaa kwani ndo' kazi iliyobaki,if that a case kachukue posho yako ya Christmass hapo Lumumba.

Wadau naomba kuwasilisha.
kwanza niombe radhi kwa kunifananisha na masalia au magamba kwanza mwalimu yeyote nchi hii by default hawezi kuwa gamba pili unaonekana hujanielewa. by the way mie najua dr anaandamwa kwa kuwa ni pontential material hata hivyo tuhuma kama za karatu anawajibu wa kutueleza what happened maana kule ni kwao,amekuwa mbunge kwa miaka mingi,anahusika na mradi kwa namna moja, ni katibu mkuu wa chama ambacho huko tuna mbunge tena kamanda hasa na zaidi tunaongoza halmashauri. ya mke wake nimeyashuhudia mwenyewe na wala sitaki kusema zaidi ya kushuri aige mfano mwema wa mama yetu na mke wa kamanda wa anga.aidha mie naamini kuwa ukiwa kama katibu mkuu wa cdm unatakiwa uwe more smart na ndicho nachodai hapa maana ccm na washirika wao kwa propoganda hawajambo!
 
Napenda kutoa TAHADHARI kwa vijana wote wanaotumika kutaka kukivuruga CHADEMA. Kuna sababu nyingi sana za kutoa tahadhari.

1.chama sasa nikikubwa sana hivyo kufanya chama kuwa na watu wengi sasa huwezi kuwa unataka kuhalibu chama chenye watu wengi alafu wewe ukawa salama hivyo kuvuruga chama ni kuhatarisha hata usalama wa wewe mwenyewe ndio maana nikasema kwanza tahadhari.

2. kwakuwa wapinzani tulikumbwa na wimbi la kuhujumiana mwaka 1994 chama cha wananchi CUF. mwaka 1996 hadi 1999 chama cha NCCR-mageuzi ilikumbwa na migogoro mingi mikubwa sasa ukianza kuvuruga chama watu tunajua kuwa endapo tutawaacha kitatokea kitugani sasa je sisi tutakubari nyie mtuhalibie chamahuku tunawangalia.

3. wale ambaondio watendaji wazuriwa chamakama dr.silaa, john heche na wengine nyie ndiomaadui wenu huku watuambao hawana faida yoyote katka chama nyie ndiomna waona wazuri hivi mnafikiri kama kweli nyiemna nianjema na chademakweli mngemsema vibaya dk.slaa.

Je? Sisi tutawacha tu nyie mtuhalibie chama mimi nawatahadhalisha ACHENI.

Kwa hiyo mkuu kumsema Slaa vibaya ni makosa? Aachwe tu hata kama anakosea? mimi nadhani co vibaya kumsema vibaya kiongozi mkubwa ktk chama isipokuwa ni njia gani unayotumia kumsema vibaya pindi anapokosea!!?
 
kweli mkuu wanaovuruga chama wawajibishwe maana wengine tumeapa hiki kizazi hakitapita mpaka tujikomboe! mambo ya kuogopa mtu kwa kisingizio chochote na mikwara mbuzi ya kuuga kwao hata sisi hatukutoroka nyumbani kwetu! halafu dr na yeye bwana aache mambo ya ajabu mbona kila kashfa yeye tu na zingine zinasound kama za kweli vile? by the way mke wake amekuwa akijiingiza sana kwenye mambo ya chama kama vile na yeye ni kiongozi wa chama! mimi mwenyewe nimeshamshuhudia twice akijisahau kuwa yeye ni mke tu wa katibu mkuu na sio katibu mkuu! mama iga mfano wa mke wa kamanda wa anga,saidia ukombozi indirectly kwa kumtunza vema kamanda wetu!

Hapo kwenye red ni Hawara yake
 
Anajua anachokifanya na anaendelea kuthibitusha nilichosema mkuu.Hata story zaje za ukabila Bunge lililopita ni story zilizoandikwa na kundi la Masalia akapewa .Spinning za kijinga.Bahati mbaya hata Masalia kwa njaa zao wanamhujumu Dr.Kitila Mkumbo bila yeye kujua.They're done

Ben hili lijitu ni bwegesana pamoja na kubahatika kufika chuo kikuu. Badala ya kutumia taaluma yake kuisaidia nchi ama chama chake, linatumia masaburi yake kueneza ukabila.
Majitu kama hili yanaishi kwa kutengeneza migogoro miongoni mwa jamii ilimuradi tu mkono uende kinywani.
 
Ben hili lijitu ni bwegesana pamoja na kubahatika kufika chuo kikuu. Badala ya kutumia taaluma yake kuisaidia nchi ama chama chake, linatumia masaburi yake kueneza ukabila.
Majitu kama hili yanaishi kwa kutengeneza migogoro miongoni mwa jamii ilimuradi tu mkono uende kinywani.

Mkuu Mwita Maranya,Mwl Nyerere alisema mtu aliyefilisika kabisa na mtupu kichwani hajifichi kwani ataanza kuwatenga watu kimakabila na kidini.
 
Last edited by a moderator:
Anajua anachokifanya na anaendelea kuthibitusha nilichosema mkuu.Hata story zaje za ukabila Bunge lililopita ni story zilizoandikwa na kundi la Masalia akapewa .Spinning za kijinga.Bahati mbaya hata Masalia kwa njaa zao wanamhujumu Dr.Kitila Mkumbo bila yeye kujua.They're done

Ben we are together brother.Kwa zama za leo ni mwendawazimu tu atakayezungumzia ukabila.
 
Last edited by a moderator:
We kibaka wa majina ya watu unatapika hapa sebuleni bila hata soni?
Hata kama unawafadhili masalia, utambue kwamba mission yenu imefahamika na imeshafeli kabla ya utekelezaji wake.
Kama bado mnaamini kwamba santuri ya udini na ukabila itawasaidia mjue kwamba hiyo ndiyo inawachimbia kaburi magamba na kuwanyanyua juu Chadema.

Mkuu mwita huyu Mwigulu na Nape ndiyo watakaoizika CCM.Hifadhi haya maandishi yangu.
 
Last edited by a moderator:
Na wale masalia unaowalipa ili waivuruge CHADEMA ni wa kabila gani? Nilijua tu kuwa lazima uwatetee Masalia. Nasisitiza tena kuwa PM7 na Masalia wakishughulikiwa itakuwa kilio kikubwa kwa CCM. Gharama ulizotumia zimekwama.. Watafutie kazi vijana wa Masalia unaowatumia. Mwisho wao huku CDM umewadia.

Mkuu nicas mwisho wa masalia ni January 2013.
 
Last edited by a moderator:
Hivi Ben wa saa8 na Mamuya kabila gani? Haaaah! Hao ndio walipotea njia kwenda masalia wakati wao ni wa sebuleni na wakipata sifa za undugu au nyumba ndogo wafike chumbani. So they are just back to where they belong.

Mkuu Mwigulu Nchemba eti wewe ni kiongozi wa chama tawala Tanzania.Hii ni aibu kubwa,uongozi ndani ya CCM ni sawa na biashara ya bar sasa.

Naomba nikupe Homework...! Hebu tafuta comments za John Mnyika na Ben Saanane hapa jamvini halafu linganisha na ulichoandika.Hakika unatia kinyaa...Aibu!
 
Last edited by a moderator:
Ben hili lijitu ni bwegesana pamoja na kubahatika kufika chuo kikuu. Badala ya kutumia taaluma yake kuisaidia nchi ama chama chake, linatumia masaburi yake kueneza ukabila.
Majitu kama hili yanaishi kwa kutengeneza migogoro miongoni mwa jamii ilimuradi tu mkono uende kinywani.

Hata kama mnatofautiana mitazamo huwezi kumuita mwenzako eti hili jitu bwengesana, ndiyo uonekane una uchungu sana na Chadema, Dr Slaa akiitwa ivyo kutakuwa kuna kosa...jiheshimu halafu wewe ndiyo unataka kugombea ubunge una tofauti gani na Lusinde.
 
Mkuu Shardcole

Siku CHADEMA itakapoingia madarakani kati ya watu watakaoingia katika vitabu vya kumbukumbu ni Kamanda Ben Saanane.Amefanya kazi kubwa ya kuwafichua wasaliti Ben Ni sawa na CIA.Kamanda Ben anapaswa kupewa nishani maalum na CHADEMA kutambua kazi ya kishujaa aliyofanya.

Mkuu Greenwhich umenifurahisha sana na bandiko lako hili.Nadhani Kamanda Ben amekusoma.
 
Last edited by a moderator:
nashukuru kwakukiri kwamba chadema ni ant zitto.

Juliana Shonza awali nilikuwa nakuheshimu sana lakini kujiingiza kwako katika kundi la kutaka kusambaratisha chama nimekupuuza na kukudharau to the maximum.
Kwa ulichofanya nikuhakikishie hutapona na ni lazima ufukuzwe CHADEMA.Mark my words!
 
Last edited by a moderator:
-Your interests at stake..........!

-First Class Economist but tribal/religious bigotry.Stay away!

-You are not strateggic at all.Mwezi wa Saba ulipokua Mwenyeji wa akina Shonza na Mwampamba Area D Dodoma ulidhani unafanya jambo la akili sana.Haya uliyoandika ndiyo uliyotumia kuyumbisha hawa watu na kuchapisha T-shirt za M4C kwa spinning za ukabila.Bahati mbaya mlimkasirisha kijana wenu aliyekua akiwafanyia kazi James Mwakibinga na kutaka kuwapa kazi hiyo vibaraka wenu CHADEMA.Kaa mbali na CHADEMA.

Primson pump theory is no longer in your favour Mr.Economist

hahahaha, huyo dogo Mwakibinga naye ni Kilaza. Ameniblock fb kisa nilimuumbua bwana ake Mwigulu.. Hata hzo tishet walizo print zmekosa wanununuzi. Hata waliopewa bure hawazvai.
 
Ben hili lijitu ni bwegesana pamoja na kubahatika kufika chuo kikuu. Badala ya kutumia taaluma yake kuisaidia nchi ama chama chake, linatumia masaburi yake kueneza ukabila. Majitu kama hili yanaishi kwa kutengeneza migogoro miongoni mwa jamii ilimuradi tu mkono uende kinywani.
pia msisahua msameh mwigulu, ni keherehere na mbea kama wale watoto wapigao vingoma na kupita wakiomba mitaani dar.Huwa wameshafundishwa kufitiniana kwa kugombea pilau ya shughuli, hawaundishw kiasi ktk ulaji na tamaa za mwili.
 
Hili kundi halikuwa limesimama hata kwa dakika moja. Nasema hivyo kwa sababu Members wengine wote wa PM7 walijifunga nazi vichwani na kumtegema Ben Saanane kwa mikakati na utekelezaji. Walilokuwa kuwa na uwezo nalo ni kuanzisha mawazo ya uovu tu lakini wasijue mbinu na harakati sahihi za kuyatekeleza. Kuondoka kwa Ben Saanane ni kifo cha jumla kwa Masalia. Utaona kweli Ben Saanane ndiye alikuwa na uwezo mkubwa wa kulifanya kundi ama liishi au life. Haya yanajodhihirisha katika ushauri/maelekezo ya Kitila Mkumbo kwa Ben Saanane kuliua kundi baada ya kubaini kuwa na watu wenye uwezo mdogo na waropokaji kama Mchange.

Mkuu Omutwale ninakubaliana na wewe kwa asilimia zote.Kundi lote la Masalia linaonekana ni la watu wa hovyo kabisa wasiojua chochote.
Sishangai kuona mwalimu wangu Kitila Mkumbo alimwelekeza Ben Kusambaratisha wahuni hawa.

Ukijaribu kupitia kauli nzito ya Kamanda mpambanaji Ben Saanane aliyotoa hapa jamvini kuhusu hawa waasi wahuni ukilinganisha na utetezi wao ni sawa na kwamba Ben anapambana na watu wa Primary School.
 
Last edited by a moderator:
-Your interests at stake..........!

-First Class Economist but tribal/religious bigotry.Stay away!

-You are not strateggic at all.Mwezi wa Saba ulipokua Mwenyeji wa akina Shonza na Mwampamba Area D Dodoma ulidhani unafanya jambo la akili sana.Haya uliyoandika ndiyo uliyotumia kuyumbisha hawa watu na kuchapisha T-shirt za M4C kwa spinning za ukabila.Bahati mbaya mlimkasirisha kijana wenu aliyekua akiwafanyia kazi James Mwakibinga na kutaka kuwapa kazi hiyo vibaraka wenu CHADEMA.Kaa mbali na CHADEMA.

Primson pump theory is no longer in your favour Mr.Economist

Magamba wanaumizwa sana na kifo cha Masalia. Post ya Mwigulu inaonesha jinsi anavyowatetea masalia.
 
hahahaha, huyo dogo Mwakibinga naye ni Kilaza. Ameniblock fb kisa nilimuumbua bwana ake Mwigulu.. Hata hzo tishet walizo print zmekosa wanununuzi. Hata waliopewa bure hawazvai.
Who is Mwakibinga?
Hizo T-shirt zina kitu gani mpaka zikataliwe na watu?
 
Back
Top Bottom