'Masalia' wa CHADEMA wako hoi kisiasa!!

'Masalia' wa CHADEMA wako hoi kisiasa!!

Kamanda Ben Saanane
nakubali mchango wako sana ktk kuwatoa mafichoni wasaliti.


Long live my hero.

Mkuu Shardcole

Siku CHADEMA itakapoingia madarakani kati ya watu watakaoingia katika vitabu vya kumbukumbu ni Kamanda Ben Saanane.Amefanya kazi kubwa ya kuwafichua wasaliti Ben Ni sawa na CIA.Kamanda Ben anapaswa kupewa nishani maalum na CHADEMA kutambua kazi ya kishujaa aliyofanya.
 
Nimeipenda hiyo.Lkn Usiogope hata kidogo hapa Kigoma tutawaumbua wakija.Kwa ufupi Mungu yuko pamoja nasi.Kwa wanaotumia Nguvu za Giza tutawashinda kwa nguvu za Nuru inayoangaza na kumulika pande zote. Mungu ni mwema nyakati zote.Hakuna linashindikana mbele za Mungu.Yeremia 32:26-27.Vuguvugu la mabadiliko ni kusudi la Mungu hakuna wa kulikwamishwa hata kwa Roho za kuzimu.

asante mkuu timueni huyu madoadoa make anataka aturudishe nyuma wakati watu tushapoga maili kadhaa,.. Zitto unachofanya ni cha kipumbavu sana bahati yako watanzania wengi sio watumiaji mitandao,. Unachofanya zitto na hao wabeba tunguri zako jaribu kufanya hadharani kama we mwanaume kweli utaona kua uchawi hauendi kwa mental,.
 
Mkuu Shardcole

Siku CDM itakapoingia madarakani kati ya watu watakaoingia katika vitabu vya kumbukumbu ni Kamanda Ben Saanane.Amefanya kazi kubwa ya kuwafichua wasaliti Ben Ni sawa na CIA.Kamanda Ben anapaswa kupewa nishani maalum na CDM kutambua kazi ya kishujaa aliyofanya.

Kamanda Greenwhich hapo point noted kwani Ben Saanane ni wa kupewa nishani na siku akija huku nyumbani unyamwezini Tabora hakika lazima tumpikie hata matoborwa kwa kuonyesha appreciation ya kazi aliyoifanya.
 
Last edited by a moderator:
Never trust mtu yeyote toka Kigoma. Kigoma zaidi ya 75% ya wakazi ni wahamiaji hivyo hawana uchungu wa kweli na Tanzania zaidi ya kutafutia matumbo yao take a slight example,,, 1. Dr. Amani Waridi Kaburu,,2. Chifu... 3. Zito Kabwe ...4. Kafulila... 5. Msambya etc. Hiyo ndo kigoma na acha masuala ya kuzusha uongo hapo ndo usipime!!!
Duh!!!!!! hizo hisia za generalization hazina mashiko , acha kuleta ubaguzi usiokuwa na msingi wowote, wewe ongelea hoja na sio kutukana watu wa mkoa wa kigoma kwa kusema "zaidi ya 75% ya wakazi wa kigoma ni wakimbizi" tunaomba utapatie chanzo cha taarifa yako au research iliyofanya kuthibitisha hilo, kama una huo ni upuuzi wa kubuni data toka kichwani ili kuelezea hasira zako kwa watu wenye msimamo na mtazamo toufauti na wakwako, Ndugu heshimu watu na asili zao
 
Karibu mjini tumbiri na pole na pepa.masali watamaliza na kuanza mwaka katika wakati mgumu sana na future Yao in politics ipo at stake

Mkuu huwa nacheka sana nikiona signature yake,mara cjui phd in progress,mara mba,cpa,4.4 gpa, cjui tanzania Two from mzumbe..lol
 
Ila imefika wakati nae Dr Slaa aachie kiti kupisha uchunguzi maana yawezekana shutuma walizotoa masalia ni za ukweli. Dr kama chadema tumekuwa tunatoa matamko mbalimbali pale shutuma dhidi ya viongozi wa CCM zinapotokea na kuwataka wajiuzuru ili kulinda heshima ya Dr slaa inabidi akae pembeni na uchunguzi ufanyike kwenye shutuma hizi:
Dr Slaa ni mbaguzi uchunguzi ufanyike ili kujua kama ni kweli au la. Maana kiongozi mzuri ni yule anayeunganisha watu wanaompinga na wale wasiompinga na daima kuna usemi usemao "I IS KNOWN BY NONE I" Wanaomkubali DR tunaweza sema Dr slaa yupo safi lakini wanaompinga wanahoja pia wasikilizwe.
Shutuma ya UFISADI wa karatu na viwanja vya mabwepande achunguzwe maana mficha maradhi kifo humuumbua hizi ni hoja zitakazotumiwa na CCM 2015 tuchunguze sasa ili kujua ukweli wa mambo.
Pia shutuma ya kuvunja katiba na kumpa bwana Heche TSH LAKI SABA kinyume na scale ya chama. Hili nalo achunguzwe maana kama anavunja katiba ya chama akiwa Raisi itakuaje?
Wito wangu Dr Slaa aachie kiti ili uchunguzi ufanyike dhidi yake au ajiuzuru.Maana daima ukweli umueka mtu awe huru kama ukweli ukipatikana Dr slaa, Masalia etc watakuwa huru na hawata shutumiana tena.
Angalizo si kila anayempinga Slaa ni masalia maana "Dr Slaa si Chadema" hivyo Dr slaa nae ni mtu anafanya makosa kama wayafanyayo akina Zitto, Lowasa etc
I really like your comment, coz no body is perfect in this world and Hor dr Slaa is not an angel
 
Ila imefika wakati nae Dr Slaa aachie kiti kupisha uchunguzi maana yawezekana shutuma walizotoa masalia ni za ukweli. Dr kama chadema tumekuwa tunatoa matamko mbalimbali pale shutuma dhidi ya viongozi wa CCM zinapotokea na kuwataka wajiuzuru ili kulinda heshima ya Dr slaa inabidi akae pembeni na uchunguzi ufanyike kwenye shutuma hizi:
Dr Slaa ni mbaguzi uchunguzi ufanyike ili kujua kama ni kweli au la. Maana kiongozi mzuri ni yule anayeunganisha watu wanaompinga na wale wasiompinga na daima kuna usemi usemao "I IS KNOWN BY NONE I" Wanaomkubali DR tunaweza sema Dr slaa yupo safi lakini wanaompinga wanahoja pia wasikilizwe.
Shutuma ya UFISADI wa karatu na viwanja vya mabwepande achunguzwe maana mficha maradhi kifo humuumbua hizi ni hoja zitakazotumiwa na CCM 2015 tuchunguze sasa ili kujua ukweli wa mambo.
Pia shutuma ya kuvunja katiba na kumpa bwana Heche TSH LAKI SABA kinyume na scale ya chama. Hili nalo achunguzwe maana kama anavunja katiba ya chama akiwa Raisi itakuaje?
Wito wangu Dr Slaa aachie kiti ili uchunguzi ufanyike dhidi yake au ajiuzuru.Maana daima ukweli umueka mtu awe huru kama ukweli ukipatikana Dr slaa, Masalia etc watakuwa huru na hawata shutumiana tena.
Angalizo si kila anayempinga Slaa ni masalia maana "Dr Slaa si Chadema" hivyo Dr slaa nae ni mtu anafanya makosa kama wayafanyayo akina Zitto, Lowasa etc

Jitahidi ndugu.
 
Hizo ndizo siasa za ukanda zinazokataliwa. Never trust people from northern zone, hao wanamafungamano na wakikuyu na wajaruo na pia MUNGIKI NI WENGI SANA, tuchukue hatua watatufikisha pabaya ikiwemo viongozi wetu kupelekkwa THE HAGUE. kwa wastani wote ni wahamiaji
jamani jamani, kumbukeni Mwl J.K Nyerere alikataza mambo ya uakabila na ukanda, haya sasa CDM hayo yanabisha mlangoni, yetu macho na masikio, mpaka 2015 sijui itakuwa mpaka kieleweke au mpaka pachimbiki au kinuke
 
Umeongea kweli, kama kweli ni mtu ambaye anapenda mstakabali wa CDM kwani nini ,asikubali ufanyike uchunguzi ili ku-clear jina lake !!!?
Katibu mkuu anashutumia kwa UBAGUZI sie tunabaki kusema Masalia, masalia etc Kiongozi mzuri ni yule anaeunganisha watu si kuwagawa watu. Uchunguzi wfanyike kujua kama ni kweli au la.
 
Ila huyo juliana ni THE WOMAN OF STEEL,jinsi alivyomlipua bosi wake bila hata ya kupepesa jicho.
 
Napenda kutoa TAHADHARI kwa vijana wote wanaotumika kutaka kukivuruga CHADEMA. Kuna sababu nyingi sana za kutoa tahadhari.

1.chama sasa nikikubwa sana hivyo kufanya chama kuwa na watu wengi sasa huwezi kuwa unataka kuhalibu chama chenye watu wengi alafu wewe ukawa salama hivyo kuvuruga chama ni kuhatarisha hata usalama wa wewe mwenyewe ndio maana nikasema kwanza tahadhari.

2. kwakuwa wapinzani tulikumbwa na wimbi la kuhujumiana mwaka 1994 chama cha wananchi CUF. mwaka 1996 hadi 1999 chama cha NCCR-mageuzi ilikumbwa na migogoro mingi mikubwa sasa ukianza kuvuruga chama watu tunajua kuwa endapo tutawaacha kitatokea kitugani sasa je sisi tutakubari nyie mtuhalibie chamahuku tunawangalia.

3. wale ambaondio watendaji wazuriwa chamakama dr.silaa, john heche na wengine nyie ndiomaadui wenu huku watuambao hawana faida yoyote katka chama nyie ndiomna waona wazuri hivi mnafikiri kama kweli nyiemna nianjema na chademakweli mngemsema vibaya dk.slaa.

Je? Sisi tutawacha tu nyie mtuhalibie chama mimi nawatahadhalisha ACHENI.
 
ONYO

Mbinu zote ya chama cha majambazi tunazo mfukoni!

Ole wao!
 
Ila imefika wakati nae Dr Slaa aachie kiti kupisha uchunguzi maana yawezekana shutuma walizotoa masalia ni za ukweli. Dr kama chadema tumekuwa tunatoa matamko mbalimbali pale shutuma dhidi ya viongozi wa CCM zinapotokea na kuwataka wajiuzuru ili kulinda heshima ya Dr slaa inabidi akae pembeni na uchunguzi ufanyike kwenye shutuma hizi:
Dr Slaa ni mbaguzi uchunguzi ufanyike ili kujua kama ni kweli au la. Maana kiongozi mzuri ni yule anayeunganisha watu wanaompinga na wale wasiompinga na daima kuna usemi usemao "I IS KNOWN BY NONE I" Wanaomkubali DR tunaweza sema Dr slaa yupo safi lakini wanaompinga wanahoja pia wasikilizwe.
Shutuma ya UFISADI wa karatu na viwanja vya mabwepande achunguzwe maana mficha maradhi kifo humuumbua hizi ni hoja zitakazotumiwa na CCM 2015 tuchunguze sasa ili kujua ukweli wa mambo.
Pia shutuma ya kuvunja katiba na kumpa bwana Heche TSH LAKI SABA kinyume na scale ya chama. Hili nalo achunguzwe maana kama anavunja katiba ya chama akiwa Raisi itakuaje?
Wito wangu Dr Slaa aachie kiti ili uchunguzi ufanyike dhidi yake au ajiuzuru.Maana daima ukweli umueka mtu awe huru kama ukweli ukipatikana Dr slaa, Masalia etc watakuwa huru na hawata shutumiana tena.
Angalizo si kila anayempinga Slaa ni masalia maana "Dr Slaa si Chadema" hivyo Dr slaa nae ni mtu anafanya makosa kama wayafanyayo akina Zitto, Lowasa etc
mkuu una amini hizo shutuma? Kwa nini hizo tuhuma hazitolewi na ccm? Je kamati kuu ya cdm haijui hayo?
 
Ndio nilijua Tu utanita masalia kwa kuwa ndio msamiati mliobakiwa nao. Lakini hizi shutuma zimeelekezwa kwa Dr Slaa inabidi kama kweli hajatenda ukweli utajulikana nyie mnaogopa nini? Tumekuwa mabigwa wa kutoa matamko pale viongozi wa ccm wanavyotuhumiwa kwa nini tusitumie utaratibu huo huo kwa Dr slaa maana nae anatuhumiwa sasa?

Mkuu, tafadhali jaribu kutumia akili japo kidogo tu.
Hivi hicho CHADEMA ni kampuni ya mtu binafsi hadi mtu mmoja tu awe na uwezo wa kutoa hela ya chama na kuitumia atakavyo?
CHADEMA kimesajiliwa kisheria na mahesabu yake yanakaguliwa.
Hizo propaganda za kitoto zipelekeni fb, siyo hapa kwa watu wachambuzi na watambuzi.
 
Wapo kikazi zaidi. Wengine hii kazi ni chanzo cha mapato. Wengine mapenzi yanakolezwa!.. Wengine ni mkakati wa kuijenga ADC au CHAUMA.
 
Watanzania wanaweza hata kuwasamehe MAGAMBA baada ya ukombozi ila sio hawa watakosababisha CHADEMA isambaratike. Hakuna cha laana hapo ila nafikiri watamalizana na Watanzania kwa jinsi wao watakavyoona. Umewapa ushauri mzuri.
 
Mkuu, tafadhali jaribu kutumia akili japo kidogo tu.
Hivi hicho CHADEMA ni kampuni ya mtu binafsi hadi mtu mmoja tu awe na uwezo wa kutoa hela ya chama na kuitumia atakavyo?
CDM kimesajiliwa kisheria na mahesabu yake yanakaguliwa.
Hizo propaganda za kitoto zipelekeni fb, siyo hapa kwa watu wachambuzi na watambuzi.........

HAYA NGOJA NIKUACHE WEWE NA AKIRI ZAKO HUU NDO UBAGUZI WENYEWE TUNAOUSENA KUJIONA BORA KULIKO WENGINE. Zile ni shutuma zimetolewa na kiongozi mkubwa CHADEMA na anasema anaushaidi sasa nyie mnatetea nini?

Basi leta zako propaganda zako za kikubwa acha dharau.
 
Vijana mfano wa huyu anayetaja kujiuzulu kwa dr,hastahili kuwa miongon mwa gt.Huyu ni kibaraka mwaminifu wa ZZK.Namchukia Zitto yaan hata angepata nafas ya kugombea urais kupitia cdm simchagui,msaliti afadhali mchawi.

........

Ukombozi hauji kwa kuchukia watu kiongozi mzuri ni yule anayeunganisha watu si kuwabagua. Mie mwenyewe una mambo simuungi mkono Zitto the same applied to Dr slaa.

Hakuna mwanadamu aliyekamilika. Watu tuliaminishwa kuwa Sadamu husein wa libya kuwa na kiongozi mbaya lakini uliona walibya walivyoishi kwa raha na burudani usiamini kila kitu kiongelewacho hapa duniani ni sahihi.
 
Back
Top Bottom