Mwita Maranya
JF-Expert Member
- Jul 1, 2008
- 10,565
- 7,993
Nakushukuru sana mkuu Mwita Maranya.Nimekusoma sana ushauri wako vinginevyo ningeanza kujaribu silaha zangu za maangamizi dhidi ya Masalia.
Kamanda Molemo kitu kimoja wasichokijua masalia ni kwamba wanapoishia ndiko sisi tunapoanzia.
Watajuta kukubali kutumika kuhujumu ustawi wa chama na huyo prezzo wao hatoweza kuwanusuru kuangukiwa na kitu chenye ncha kali.
Afu wakimsikia au kumuona Ben Saanane wanashikwa na kihoro. Imagine hadi mkuu wao anamuogopa Ben sasa inakuwaje kwa hao walioshikiwa akili zao?
Last edited by a moderator: