'Masalia' wa CHADEMA wako hoi kisiasa!!

'Masalia' wa CHADEMA wako hoi kisiasa!!

Kamanda Mwita Maranya yaani Prezoo akimsikia Kamanda Ben Saanane anatetemeka mwili mzima.
Tanzania ilikuwa inaelekea kuwa Kijana anayehisi kuwa na akili nyingi sana na maamuzi sahihi kuliko mtu au taasisi yoyote. Na mwenye kuhisi anaweza kujiongoza bila kufuata muongozo, sheria, kanuni wala taratibu husika za Jamii au Taasisi iliyomuweka kusimamia maslahi ya umma wake. Ghafla Kijana anaamka anajikuta ameishi maisha ya hisia na ndoto huku “akichorwa” unyayo mpaka kucha na mwenye akili. Waswahili wasema ukidhani nyangumi ndiye mbabe baharini unakosea. Papa hao wapo! Kwa wahaya huwa tunasema Ako Ogaya, Niko Kabutosa! (Tafsiri isiyo rasmi-Mwiko Udharauliwao, Ndiyo Huivisha Ugali).
 
Waooo! Nimefurahi sana kukuona tena kamanda Molemo JF! Karibu sana kamanda wangu kwani umekuja wakati muafaka ambapo pro-CHADEMA wa JF tukiongozwa na kamanda jemedari Ben Saanane tumekuwa na new OPERATION inayoitwa "CHAKAZA MASALIA NA CCM JF" (CMC) ambapo matunda yake yameonekana ijapokuwa tunahofia usalama wa panya wetu majumbani kwetu lakini fear not kwani tumeapa kukilinda chama yaani DIE or LIVE.

Shardcole@Tabora1

Asante sana mkuu Shardcole
 
Last edited by a moderator:
Ila imefika wakati nae Dr Slaa aachie kiti kupisha uchunguzi maana yawezekana shutuma walizotoa masalia ni za ukweli. Dr kama chadema tumekuwa tunatoa matamko mbalimbali pale shutuma dhidi ya viongozi wa CCM zinapotokea na kuwataka wajiuzuru ili kulinda heshima ya Dr slaa inabidi akae pembeni na uchunguzi ufanyike kwenye shutuma hizi:
Dr Slaa ni mbaguzi uchunguzi ufanyike ili kujua kama ni kweli au la. Maana kiongozi mzuri ni yule anayeunganisha watu wanaompinga na wale wasiompinga na daima kuna usemi usemao "I IS KNOWN BY NONE I" Wanaomkubali DR tunaweza sema Dr slaa yupo safi lakini wanaompinga wanahoja pia wasikilizwe.
Shutuma ya UFISADI wa karatu na viwanja vya mabwepande achunguzwe maana mficha maradhi kifo humuumbua hizi ni hoja zitakazotumiwa na CCM 2015 tuchunguze sasa ili kujua ukweli wa mambo.
Pia shutuma ya kuvunja katiba na kumpa bwana Heche TSH LAKI SABA kinyume na scale ya chama. Hili nalo achunguzwe maana kama anavunja katiba ya chama akiwa Raisi itakuaje?
Wito wangu Dr Slaa aachie kiti ili uchunguzi ufanyike dhidi yake au ajiuzuru.Maana daima ukweli umueka mtu awe huru kama ukweli ukipatikana Dr slaa, Masalia etc watakuwa huru na hawata shutumiana tena.
Angalizo si kila anayempinga Slaa ni masalia maana "Dr Slaa si Chadema" hivyo Dr slaa nae ni mtu anafanya makosa kama wayafanyayo akina Zitto, Lowasa etc

Yaani wewe ndio makalio kweli uchunguzi wa tuhuma zipi?hizi walizozusha masalia ili kuua chama wewe umechoka kweli.
 
Mwisho wa mwigulu kisiasa unategemea na viongozi wa CDM watakavyo washughulikia kundi la masalia.

Hii ni kutokana na shutuma walizokuwa wakirushiana masalia,shutuma zilizopelekea kumtaja mwigulu kama mmoja wa wafadhili wakuu wakundi hili.

Na nia ya kundi hili ilikuwa ni kumdhoofisha Mh.mbowe,ikumbukwe kuwa mwigulu alikwa kinara wa kupamban na mbowe bungeni na hajawahi kupambana na kiongozi mwingine yeyote wa chadema isipokuwa Mbowe.

HI inaonyesha mwegulu alikuwa akipata taarifa za Mbowe kupitia kundi la masalia a.k.a MP7.
 
Mwigulu huwezi kumfananisha na Mbowe, ni kama umbali wa ardhi na mbingu.
 
chemba la choo linaishia kufunika mavi tu...acheze chooni kwenye mavi na wakina Zitto na masalia wake.
 
Mwigulu alikuwa ni mweka hazina wa CCM, bahati mbaya sana aliaminiwa sana na Kikwete hivyo aliweza kuidhinisha malipo yoyote ya Chama.

Hao vijana njaa wa CHADEMA ilikuwa ni rahisi sana kwa Mwigulu kuwanunua.

Sababu iliyofanya Mwigulu kuondolewa kwenye Nafasi ya uweka hazina ni Ufisadi wa kutisha katika pesa ya Chama, pesa nyingi(Zaidi ya Bilioni Tano) ilitumika pasipo kuidhinishwa na haina michanganuo yoyote.
 
Wale vijana waliokuwa wakisambaza sumu kwamba Dk. Slaa ana kadi ya CCM, hawana nguvu kwani wanaionea CHADEMA bila sababu za msingi. Hii ni baada ya kupewa mshiko na Maafisa Usalama. Hawawezi kufika mbali, wakumbuke kwamba Mungu yuko kazini
 
Sidhani kama ni sahihi kumfananisha mwigulu na Mbowe...anyway tushawajua masalia wooote na usalia wao........
 
I just found out recently & it's becoming apparent that masalia think this will actually go somewhere. My fellow Tanzanians let us discuss things which can push on our economy!! Masalia try to hide the truth but they will never success. The truth will remain and no one can stop it.
 
Mwigulu alikuwa ni mweka hazina wa CCM, bahati mbaya sana aliaminiwa sana na Kikwete hivyo aliweza kuidhinisha malipo yoyote ya Chama.

Hao vijana njaa wa CHADEMA ilikuwa ni rahisi sana kwa Mwigulu kuwanunua.

Sababu iliyofanya Mwigulu kuondolewa kwenye Nafasi ya uweka hazina ni Ufisadi wa kutisha katika pesa ya Chama, pesa nyingi(Zaidi ya Bilioni Tano) ilitumika pasipo kuidhinishwa na haina michanganuo yoyote.
Naona ndio alikuwa akizitumia kuhonga watu wa kuendesha mauaji Igunga,arumeru na Iramba duh mtu amepoteza fedha yote hiyo na bado anafanywa naibu katibu mkuu, duh nchi hii
 
Naona unapingana na ukweli wewe endelea kujifariji na kujiliwaza ukweli unabaki kuwa ukweli....mlivyokuwa na njaa nyie Bavicha tena mnanunulika kirahisi sana.
We unazani kila mmoja ni uzao wa Lumumba, wengine hatujaanzia Lumumba hivyo kale ka mchezo kenu ka kununuana wengine hatukajui. Huku hakuna vilaza wa UVNYINYIEM wanaotaka kutoana roho kwa tamaa ya fedha. Mtakoma kwa sasa kwani mahakama zimewageuka, bado polisi wachache wakibadilika mtakimbia nchi.
 
Back
Top Bottom