cocastic
JF-Expert Member
- Nov 30, 2019
- 122,219
- 201,145
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Wanaume wa humu ndani wote wanamiliki pisi kali
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Wanaume wa humu ndani wote wanamiliki pisi kali
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Umesahau pia JF wanaume wote tulioko humu tuki tomba tuna kojoa baada ya dk 40 nakuendelea
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3] nyie watu khaaaahNenda kule kwenye jukwaa la Ajira madon wa jf walivyokuwa wanahangaika kujaza fomu ya maombi ya sensa.
Kuna member nilikuwa najua ni mfanyabiashara mkubwa wa magari na biashara nyingine nyingi,,Nashangaa kukuta post ya kuwa hajatumiwa password ya maombi ya sensa na analalamika mtandao unasumbua[emoji23][emoji23]
😂😂😂 Waache uongo bana, haka kadunia ni kadogo sanaaaHicho unachokitafuta utakipata😆😆
Me sikuwepo aiseeeeee🏃♀️
Ila kwann atudanganye jaman sijapenda😆
Dahh...nimecheka kwa sautiNenda kule kwenye jukwaa la Ajira madon wa jf walivyokuwa wanahangaika kujaza fomu ya maombi ya sensa.
Kuna member nilikuwa najua ni mfanyabiashara mkubwa wa magari na biashara nyingine nyingi,,Nashangaa kukuta post ya kuwa hajatumiwa password ya maombi ya sensa na analalamika mtandao unasumbua[emoji23][emoji23]
[emoji1787][emoji1787][emoji1787]kila mtu anaishi darisalamu
kila mtu anajua info za state
kila mtuameo na anamchrpuko
kila mtu anatumia laptop
kila,mtu alishaishi ugaibuni
[emoji23][emoji23][emoji23] jf bhana
Hahahaa na wewe unajifanya unajua kumbe ujuiHata wewe mwenyewe umeandika uzi kujifanya unawajua sana watu wa JF...
TrueZamani ilikuwa sawa, kama alivyosema membe mmoja hapo juu. Ila siku hizi wengi tunafantasize tu hakuna lolote.
Ukiingia kichwa kichwa humu unaweza jiona si lolote si chochote
Umejaribu instagram..kama umeenda huko basi unajua kabisa huku jf unaongea uongo tuu..au unapitaga jukwaa lipi..soma vizuri maisha ya wengi humu ni magumu but wana adia nyingi na nzuri tu..kuna uzi kibao zinaelezea hali ilivyongumu kwa watu..jukwaa la ajira.. jukwaa la inteligence umepita?? Usikae sana kwenye majukwaa ya umbea na udaku.tunahali mbaya humu jf ndio pa kujifariji...nenda insta watu wanamiliki ptivate jet usiku tunakutana nao rozana anakunywa kandoro tukigombania daladalaYaani miongoni mwa mitandao ya kijamii yenye impact kubwa kwenye jamii naweza kusema jamii forum ni no1.
Tatizo linaanzia kwa member wake..
Yani humu jamii forum bana kila mtu ana PHD.
Kila mtu ameshakwenda marekani Russia na Ukraine...
Yaani jamii forum kila mtu ana nyumba zaidi ya Moja na anaviwanja goba.
Yaani jamii forum kila mtu ana degree
Yani jamii forum kila mtu ana pesa Ila ajui afanye biashara Gani tena zaidi ya 100m
Yaani jamii forum kila mtu ni daktari na anajua kwa undani masuala ya afya
Kila mtu jamii forum ni mchambuzi wa kisiasa duniani
Yaani jamii forum kila mtu amewai kusafiri mikoa yote.
Kifupi jamii forum wajuaji ni wengi mtu unaweza kuhisi upo nyuma kimaendeleo kwa sababu watu wanaandika kama mabilionea.
Yani jamii forum kila mtu ni tajiri aisee..
Alafu jamii forum Tabaka la chini ni wahitumu wenye degree ndio wanaonekana mabwege
Aisee ni hatari sana.
Sent from my itel S32LTE using JamiiForums mobile app
Jamaa anaepondea magari ya wenzie anaitwa j,,,,,,Nenda kule kwenye jukwaa la Ajira madon wa jf walivyokuwa wanahangaika kujaza fomu ya maombi ya sensa.
Kuna member nilikuwa najua ni mfanyabiashara mkubwa wa magari na biashara nyingine nyingi,,Nashangaa kukuta post ya kuwa hajatumiwa password ya maombi ya sensa na analalamika mtandao unasumbua[emoji23][emoji23]
Sawa nimekuelewaUmejaribu instagram..kama umeenda huko basi unajua kabisa huku jf unaongea uongo tuu..au unapitaga jukwaa lipi..soma vizuri maisha ya wengi humu ni magumu but wana adia nyingi na nzuri tu..kuna uzi kibao zinaelezea hali ilivyongumu kwa watu..jukwaa la ajira.. jukwaa la inteligence umepita?? Usikae sana kwenye majukwaa ya umbea na udaku.tunahali mbaya humu jf ndio pa kujifariji...nenda insta watu wanamiliki ptivate jet usiku tunakutana nao rozana anakunywa kandoro tukigombania daladala
tetesi: platinum members wote ni madon alafu wengi wao wanaishi majuukwa hiyo tukusaidie nini
kinyela mumo anaweza kulipa gharama za Platnum aache kununua debe la unga?tetesi: platinum members wote ni madon alafu wengi wao wanaishi majuu