Marry a woman with a brain, because they all have vaginas

Marry a woman with a brain, because they all have vaginas

Huu ni msemo maarufu sana kwa wanaume. Katika swala la kufanya maamuzi, wanaume hutumia logic na wanawake hutumia hisia(feelings).

Wanaume wengi hawaridhishwi na kitendo hicho cha wanawake kutumia hisia katika kufanya maamuzi kwani wanaume huona kuwa wanawake wanakosea( hali hii utokea sana kwenye mahusiano)

"MARRY A WOMAN WITH BRAIN,BECAUSE THEY ALL HAVE VAGINA" ni miongoni mwa misemo ambayo huthibitisha fikra hizo za wanaume.

Nikiwa kama mwanaume,na kwa kutumia fahari ya uanaume wangu naweza kusapoti kauli hii,lakini nikiuvaa ubinadamu au utu na kuweka fahari ya jinsia yangu pembeni huwa siisapoti kauli hii kwani,kauli hii inakandamiza mfumo ambao jinsia nyingine hutumia kufanya maamuzi yake.

Je wewe unaielewa vipi kauli hii, na unaiunga mkono au kupinga kwa sababu zipi?

Karibuni.
wakuu mm kwa akili yangu ndogo nimemuelewa mtoa mada kwa namna tofaut..
1. kwa upande mmoja nakubaliana nanyi kuwa akili ni uwezo wa kutizama mambo kwa upana wake na kufanya reasonable decisions..
2. Suala la mwanamke mwenye akili hapa tunazungumzia, "UWEZO WAKE KATIKA MAISHA KWA UPANA WAKE na sio UAMINIFU kama wengi tunavolitizama."
huu ni mtizamo wangu
 
Women with brain anaweza kuchepuka na usijue milele

Bora uwe na kilaza tu ili akichepuka leo. .,utagundua leo leo
ili nife mapema kwa kihoro bora nisijue milele kama kachepuka
 
Women with brain anaweza kuchepuka na usijue milele

Bora uwe na kilaza tu ili akichepuka leo. .,utagundua leo leo
Bora woman with brain akichepuka hutojua na hutakaa na stress, kuliko kilaza akichepuka unaishia kusema Nilijua tu utakua....
 
Kutokana na topic neno brain lilivyotumika nadhani limesimama kama uwezo wakuelewa nakuchanganua mambo,ingawa neno unaweza kulibadilisha utakavyo kutokana na mada utakayo iweka,sasa hao jamaa ulio wa mention walishindwa kuelewa na kuchanganua athari za usaliti haswa ukizingatia na heshima walizokuwa nazo ktk jamiii kwa wakati huo
Kwa hiyo kwa Maana nyingine unaamini kwamba watu wote wanaochepuka hawana 'brains'??au hawana uwezo wakuelewa na kuchanganua mambo?? Sidhani.Swala la uaminifu Ni tabia ya mtu binafsi,na sio akili wala uelewa.Maana mtu anayechepuka awe na akili au asiwe nazo anajua anamsaliti mpenzi wake kwa tamaa zake binafsi na haiihitaji akili kuchanganua hilo.Ndo Maana nkasema akili au IQ itakuja tu pale kwenye mbinu za uchepukaji.
Ishu iko kwenye morals na emotions za mtu na sio akili.Mtu Kama anatabia nzuri na anakupenda awe na low au high IQ atakuwa tu mwaminifu kwako.
 
Marry a man with vision bcoz they have all money and 1200
 
Remember the dream. Remember the promise. God is going to turn every stumbling block into a stepping stone.
 
Back
Top Bottom