Marry a woman with a brain, because they all have vaginas

Marry a woman with a brain, because they all have vaginas

Kua na brain na kua mwaminifu ni vitu viwili tofauti mkuu!!! Zaidi atatumia brain yake kukusaliti bila wewe kujua
Mkuu nadhani bado hujanipata,hivi atakuwa na brain(kwa mujibu wa statement above the topic)halafu awe msalite?usaliti unakuja kwa kukosa au kupungukiwa brain.Najua bado hujanielewa
 
kuna muda unahitaji tu vagina hasa ukiwa smart sana...mtu kama mengi au kichwa kama said saad wa home shopping centre aliemzidi akili kuanzia serikal ya jk hadi ya sasa.. ana akili kuliko maproffessor 50 wa udbs...

mtu kama huyu haiitaji brain ya ke.. maana brain yake moja tu ni kama ke 10000.

mtu kama huyu anaoa mlezi wa watoto tu na wa kumpa vagina...
 
Baada ya kuingia chaka ndio unajifariji eeh? Ila by the way your statement holds true. Juzi kati hapa kuna mhudumu wa bar moja alituhudumia. Kale kabinti kalikuwa karembo kweli... Ile sasa tunamuomba alete bili, kile alichokiandika kilikuwa kituko. Ndo nikasema ghafla unakufa na kumuachia binti kama yule mamilioni, lazima tu yatapukutika kwa sababu kichwani ni 'empty set'...
 
Mkuu nadhani bado hujanipata,hivi atakuwa na brain(kwa mujibu wa statement above the topic)halafu awe msalite?usaliti unakuja kwa kukosa au kupungukiwa brain.Najua bado hujanielewa
Nimekuelewa sana ndo maana bado nakupinga!
Usaliti hauendani na ishu ya kua na brain! Zaidi nadhani mtu mwenye brain mpaka akusaliti basi kuna jambo!!!
 
Hivi kuna mtu dunia hii hana ubongo-Brain ? au mkuu ulimaanisha nini? Kila mwanamke duniani anaweza kufanya vitu vyote ambavyo ni wajibu wake katika jamii tofauti yao ni tabia na uwezo wa ziada wa kuongeza kipato -add value to the family.
 
Nimekuelewa sana ndo maana bado nakupinga!
Usaliti hauendani na ishu ya kua na brain! Zaidi nadhani mtu mwenye brain mpaka akusaliti basi kuna jambo!!!
Umesema vizuri mpaka kuwe na jambo,lakini bado nasisitiza mwenye brain ananjia nyingi kutumia brain yake bila usaliti na akafanikiwa kutatua tatizo
 
Atakuwaje women with brain halafu achepuke?hapo bado msemo utakuwa hauja kamilika
Kuwa na brains or not does not determine infedility.Kama mtu Ana Tabia yoyote mbovu haiondoki kwasababu Ana akili..zaidi hizo akili zinamsaidia kuimprovise.
 
Kuwa na brains or not does not determine infedility.Kama mtu Ana Tabia yoyote mbovu haiondoki kwasababu Ana akili..zaidi hizo akili zinamsaidia kuimprovise.
Kwani tafasiri yakuwa na brain hapo unadhani imemaanisha akili?
 
Mwanamke au mwanaume mwenye brain hawezi kuchepuka.Anaye chepuka amepungukiwa
Intelligence and emotions vitu viwili tofauti.Tumeona great leaders wenye akili ambao tamaa/lust imewaponza.Mfano Bill Clinton and Lewinsky scandal.
Intelligence does not control emotions,will power does.
 
Ha ha, bila shaka nina concur na mtoa mada, unaangalia future ya watoto wako. Ukizaa na demu kilaza si mtatoa mabungo!
 
Intelligence and emotions vitu viwili tofauti.Tumeona great leaders wenye akili ambao tamaa/lust imewaponza.Mfano Bill Clinton and Lewinsky scandal.
Intelligence does not control emotions,will power does.
Kutokana na topic neno brain lilivyotumika nadhani limesimama kama uwezo wakuelewa nakuchanganua mambo,ingawa neno unaweza kulibadilisha utakavyo kutokana na mada utakayo iweka,sasa hao jamaa ulio wa mention walishindwa kuelewa na kuchanganua athari za usaliti haswa ukizingatia na heshima walizokuwa nazo ktk jamiii kwa wakati huo
 
  • Thanks
Reactions: yyy
I have a brain too...!! Mwanamke Churaa...uzuriii...
 
It takes me less than 15 minutes kuamua kama binti niliyekutana nae tutarudi kwa ajili ya second date au ndio kwa heri.

No matter cuteness yake ila na intelligence inamata kwa kweli.Kuna ambao baada ya sentensi kadhaa unajua kabisa hapa tutasumbuana tu we will never sail in one boat.
 
Jamani hivi vitu ni vya kushare tu agongwe asigongwe chamsingi anaheshima ndani haina shida ile kitu haiishi. Acheni kuwaza hayo maupumbavu
 
Back
Top Bottom