MAREKANI: Urusi imefungiwa na Marekani kucheza Kombe la Dunia?

MAREKANI: Urusi imefungiwa na Marekani kucheza Kombe la Dunia?

Walitakiwa kuongeza ulinzi sio kuzuia watu wasiingie nchini mwao. Ni matumaini yangu uko mbeleni mwenyeji mwingine akipiga hizi marufuku za timu, marefa na mashabiki kuingia kwenye nchi yake nae pia ataeleweka
Kwa nchi kama Marekani ni lazima iwe makini kwa sababu fursa kama hii ni adhimu kwa magaidi kutumia kupenyeza watu wao ambao baadaye hufanya ugaidi.
 
Kwani Marekani ina kosa gani kwa sababu kisheria kila nchi ina haki ya kujilinda kiusalama.

Na shida ya wanaoenda kuangalia mashindano ya kombe la dunia ni kwamba wengine wakifika huko hawataki kurejea makwao na badala yake watataka wazamie ili kukimbia shida katika nchi zao na Marekani wanalifahamu hilo.

Kila mwaka mamilioni kwa mamilioni ya watu hutafuta viza ya Marekani ili wakazamie huko.
US hajaivamia Iran na hakuna chochote ilichofanywa na international community yeyote. mpaka wakati huu maduro wa venezuera ananyea debe na hakuna tamko lolote. lakini why Russia?
 
Back
Top Bottom