Marekani: Mwanamke aliyepooza kwa zaidi ya Miaka 10 ajifungua, Baba wa Mtoto asakwa


Kingsmann

Kingsmann

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2018
Messages
239
Likes
455
Points
80
Kingsmann

Kingsmann

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2018
239 455 80
Mwanamke aliyepooza kwa miaka isiyopungua 14, amejifungua mtoto na kusababisha mamlaka kufanya uchunguzi wa nani aliyempa mimba katika kituo cha kulelea wagonjwa wasiojiweza kilichopo Phoenix, Arizona nchini Marekani.

Mwanamke huyo alikuwa anatunzwa katika kituo kiitwacho Hacienda Healthcare. Lakini kitendo cha mwanamke huyo kubeba mimba ni ishara ya kufanyiwa unyanyasaji wa kingono katika kituo hiko, na kinachoshangaza zaidi ni ripoti kwamba waliokuwa wanamtunza hawakugundua kama ana mimba mpaka pale aliposhikwa na uchungu. Kwa msaada wa wauguzi, mwanamke huyo alijifungua mtoto wa kiume tarehe 29 December, 2018 na mtoto inaripotiwa anaendelea vizuri kabisa.

Unyanyasaji wa kingono kwa mtu asiyejiweza ni kosa la jinai katika jimbo la Arizona, na msemaji wa polisi katika mji wa Phoenix aliliambia gazeti la Washington Post kwamba mamlaka zinafanya uchunguzi wa tukio hilo.

Baada ya tukio hilo kutokea kituo cha Hacienda sasa kimeanzisha utaratibu wa wafanyakazi wa kiume kuingia na angalau mfanyakazi mmoja wa kike pindi wanapoingia katika vyumba vya wagonjwa wa kike.

Mpaka sasa hamna mtuhumiwa yoyote aliyekamatwa. Kwa sasa inasemekana polisi wameanza kuchukua sampo za DNA kwa wafanyakazi wanaume wote wa kituo hiko na kwa wale waliogoma kutoa sampo kwa hiyari polisi wamechukua hati ya mahakama ili kusaidia.

Source: CNN

https://edition.cnn.com/2019/01/09/us/arizona-woman-vegetative-state-gives-birth/index.html
 
profesawaaganojipya

profesawaaganojipya

Senior Member
Joined
Apr 21, 2015
Messages
107
Likes
189
Points
60
Age
43
profesawaaganojipya

profesawaaganojipya

Senior Member
Joined Apr 21, 2015
107 189 60
Mwanamke aliyepooza kwa miaka isiyopungua 14, amejifungua mtoto na kusababisha mamlaka kufanya uchunguzi wa nani aliyempa mimba katika kituo cha kulelea wagonjwa wasiojiweza kilichopo Phoenix, Arizona nchini Marekani.

Mwanamke huyo alikuwa anatunzwa katika kituo kiitwacho Hacienda Healthcare. Lakini kitendo cha mwanamke huyo kubeba mimba ni ishara ya kufanyiwa unyanyasaji wa kingono katika kituo hiko, na kinachoshangaza zaidi ni ripoti kwamba waliokuwa wanamtunza hawakugundua kama ana mimba mpaka pale aliposhikwa na uchungu. Kwa msaada wa wauguzi, mwanamke huyo alijifungua mtoto wa kiume tarehe 29 December, 2018 na mtoto inaripotiwa anaendelea vizuri kabisa.

Unyanyasaji wa kingono kwa mtu asiyejiweza ni kosa la jinai katika jimbo la Arizona, na msemaji wa polisi katika mji wa Phoenix aliliambia gazeti la Washington Post kwamba mamlaka zinafanya uchunguzi wa tukio hilo.

Baada ya tukio hilo kutokea kituo cha Hacienda sasa kimeanzisha utaratibu wa wafanyakazi wa kiume kuingia na angalau mfanyakazi mmoja wa kike pindi wanapoingia katika vyumba vya wagonjwa wa kike.

Mpaka sasa hamna mtuhumiwa yoyote aliyekamatwa. Kwa sasa inasemekana polisi wameanza kuchukua sampo za DNA kwa wafanyakazi wanaume wote wa kituo hiko na kwa wale waliogoma kutoa sampo kwa hiyari polisi wamechukua hati ya mahakama ili kusaidia.

Source: CNN

https://edition.cnn.com/2019/01/09/us/arizona-woman-vegetative-state-gives-birth/index.html
wanaume ni watu hatari kuliko simba...
 
2

2nzi

Senior Member
Joined
Sep 25, 2015
Messages
174
Likes
68
Points
45
2

2nzi

Senior Member
Joined Sep 25, 2015
174 68 45
Haujui kitu ..bi- dada uwanaume ni shida " ndio maana unaona mpka makasisi wamekutwa na tuhuma za ubakaji huko ulaya /amerca

Hili swala sio la kulichukulia poa ujue " imagine watu wamesoma na kuelimika kisha wakaamua kumtumikia bwana " lakini wameshindwa kuishi kwenye misingi ya ustaarabu " misingi ambayo huwa ndio wanaihubiri " kwaajili ya genye tu " ...haha

Sent using Jamii Forums mobile app
Yana ukweli mchache sana hayo,..kikubwa ni kujua namna ya kujicontro tu.
Genye ni kitu simple sana.
 
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2014
Messages
22,607
Likes
29,437
Points
280
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2014
22,607 29,437 280
Yana ukweli mchache sana hayo,..kikubwa ni kujua namna ya kujicontro tu.
Genye ni kitu simple sana.
Genye ni kitu simple !!! Acha basiii watu wasingekuwa wana chinjana
 

Forum statistics

Threads 1,250,884
Members 481,523
Posts 29,749,538