Marekani: Mwanamke aliyepooza kwa zaidi ya Miaka 10 ajifungua, Baba wa Mtoto asakwa


Kingsmann

Kingsmann

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2018
Messages
239
Likes
455
Points
80
Kingsmann

Kingsmann

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2018
239 455 80
Mwanamke aliyepooza kwa miaka isiyopungua 14, amejifungua mtoto na kusababisha mamlaka kufanya uchunguzi wa nani aliyempa mimba katika kituo cha kulelea wagonjwa wasiojiweza kilichopo Phoenix, Arizona nchini Marekani.

Mwanamke huyo alikuwa anatunzwa katika kituo kiitwacho Hacienda Healthcare. Lakini kitendo cha mwanamke huyo kubeba mimba ni ishara ya kufanyiwa unyanyasaji wa kingono katika kituo hiko, na kinachoshangaza zaidi ni ripoti kwamba waliokuwa wanamtunza hawakugundua kama ana mimba mpaka pale aliposhikwa na uchungu. Kwa msaada wa wauguzi, mwanamke huyo alijifungua mtoto wa kiume tarehe 29 December, 2018 na mtoto inaripotiwa anaendelea vizuri kabisa.

Unyanyasaji wa kingono kwa mtu asiyejiweza ni kosa la jinai katika jimbo la Arizona, na msemaji wa polisi katika mji wa Phoenix aliliambia gazeti la Washington Post kwamba mamlaka zinafanya uchunguzi wa tukio hilo.

Baada ya tukio hilo kutokea kituo cha Hacienda sasa kimeanzisha utaratibu wa wafanyakazi wa kiume kuingia na angalau mfanyakazi mmoja wa kike pindi wanapoingia katika vyumba vya wagonjwa wa kike.

Mpaka sasa hamna mtuhumiwa yoyote aliyekamatwa. Kwa sasa inasemekana polisi wameanza kuchukua sampo za DNA kwa wafanyakazi wanaume wote wa kituo hiko na kwa wale waliogoma kutoa sampo kwa hiyari polisi wamechukua hati ya mahakama ili kusaidia.

Source: CNN

https://edition.cnn.com/2019/01/09/us/arizona-woman-vegetative-state-gives-birth/index.html
 
ivunya

ivunya

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2015
Messages
1,489
Likes
883
Points
280
ivunya

ivunya

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2015
1,489 883 280
Huku kwetu vichaa wengi wanapewa mimba, hakuna sheria yeyote ya kufuatilia watu waliosababisha mimba
 
M

Mr Twesie

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2017
Messages
322
Likes
425
Points
80
Age
39
M

Mr Twesie

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2017
322 425 80
Hahaaa ...kwenda shule na kioo je !!?

Sent using Jamii Forums mobile app
HahahahA,ukitoka na kioo shule unahama nacho mtoni kwenda kuchota maji ya chemichemi,utoto raha na utundu huu ndo unafanya wanaume wawe majasiri kupindukia wanawake wanabaki kutushangaa tu,mtu anagonga picha tu ya demu yeyote na anarelax au anagonga chupi hasa zile za Mademu wa nyumba za kupanga wanaopenda kuanika vibikini vyao nje!!! Vimeiliwa sana.
So man kumlala aliepooza hiyo ni cha mtoto

Sent using Jamii Forums mobile app
 
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2014
Messages
22,607
Likes
29,437
Points
280
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2014
22,607 29,437 280
HahahahA,ukitoka na kioo shule unahama nacho mtoni kwenda kuchota maji ya chemichemi,utoto raha na utundu huu ndo unafanya wanaume wawe majasiri kupindukia wanawake wanabaki kutushangaa tu,mtu anagonga picha tu ya demu yeyote na anarelax au anagonga chupi hasa zile za Mademu wa nyumba za kupanga wanaopenda kuanika vibikini vyao nje!!! Vimeiliwa sana.
So man kumlala aliepooza hiyo ni cha mtoto

Sent using Jamii Forums mobile app
Hahaa
 
storyteller

storyteller

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2014
Messages
891
Likes
778
Points
180
storyteller

storyteller

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2014
891 778 180
Kabla ya kuhitimisha kwamba alibakwa inabidi waanze naye, huenda alitamani mtoto, na jamaa akamuonea huruma akamsaidia... wapo wanawake wengi sana wanaomba misaada ya kupewa japo mtoto.....
 
kinjumbi one

kinjumbi one

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2015
Messages
1,406
Likes
1,515
Points
280
Age
33
kinjumbi one

kinjumbi one

JF-Expert Member
Joined May 27, 2015
1,406 1,515 280
huyo mwanaume kafanya ushenzi mkubwa sana lkn kwa upande mwingine kampa faida huyo mama maana kamuachia mtoto ambaye atakuja kumtunza
wewe unadhani huko ni Africa? Mtu mzima kwa maana ya wazee, mtu asiejiweza wote wanatunzwa na serekali kupitia vituo maalum.
 
M

Milanzi2018

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2017
Messages
338
Likes
308
Points
80
M

Milanzi2018

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2017
338 308 80
Mwanamke aliyepooza kwa miaka isiyopungua 14, amejifungua mtoto na kusababisha mamlaka kufanya uchunguzi wa nani aliyempa mimba katika kituo cha kulelea wagonjwa wasiojiweza kilichopo Phoenix, Arizona nchini Marekani.

Mwanamke huyo alikuwa anatunzwa katika kituo kiitwacho Hacienda Healthcare. Lakini kitendo cha mwanamke huyo kubeba mimba ni ishara ya kufanyiwa unyanyasaji wa kingono katika kituo hiko, na kinachoshangaza zaidi ni ripoti kwamba waliokuwa wanamtunza hawakugundua kama ana mimba mpaka pale aliposhikwa na uchungu. Kwa msaada wa wauguzi, mwanamke huyo alijifungua mtoto wa kiume tarehe 29 December, 2018 na mtoto inaripotiwa anaendelea vizuri kabisa.

Unyanyasaji wa kingono kwa mtu asiyejiweza ni kosa la jinai katika jimbo la Arizona, na msemaji wa polisi katika mji wa Phoenix aliliambia gazeti la Washington Post kwamba mamlaka zinafanya uchunguzi wa tukio hilo.

Baada ya tukio hilo kutokea kituo cha Hacienda sasa kimeanzisha utaratibu wa wafanyakazi wa kiume kuingia na angalau mfanyakazi mmoja wa kike pindi wanapoingia katika vyumba vya wagonjwa wa kike.

Mpaka sasa hamna mtuhumiwa yoyote aliyekamatwa. Kwa sasa inasemekana polisi wameanza kuchukua sampo za DNA kwa wafanyakazi wanaume wote wa kituo hiko na kwa wale waliogoma kutoa sampo kwa hiyari polisi wamechukua hati ya mahakama ili kusaidia.

Source: CNN

https://edition.cnn.com/2019/01/09/us/arizona-woman-vegetative-state-gives-birth/index.html
DOOOOOO
 
P

pye Chang shen

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2016
Messages
2,747
Likes
696
Points
280
P

pye Chang shen

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2016
2,747 696 280
kwanza mungemuuliza huyo mwanamke amefurahi au amechukia
Uskute pengine alitaka mwenyewe
Halafu juu ya hivo amepata mrithi
 
jebs2002

jebs2002

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2008
Messages
5,849
Likes
3,712
Points
280
jebs2002

jebs2002

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2008
5,849 3,712 280
Sasa tatizo liko wapi?! Unoko mwingine ni shida kwa kweli..:);)
 
jebs2002

jebs2002

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2008
Messages
5,849
Likes
3,712
Points
280
jebs2002

jebs2002

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2008
5,849 3,712 280
What does it mean to be in a vegetative state?
A vegetative state is absence of responsiveness and awareness due to overwhelming dysfunction of the cerebral hemispheres, with sufficient sparing of the diencephalon and brain stem to preserve autonomic and motor reflexes and sleep-wake cycles.
 
M

Mr Twesie

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2017
Messages
322
Likes
425
Points
80
Age
39
M

Mr Twesie

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2017
322 425 80
makubwa kama mzazi nimepata cha kujifunza
Sure mambo mengi msingi wake unaanzia utotoni,upole, ulaji,roho mbaya,ukatili,uzinzi na ushenzi wowote km ushoga nk unaanzia utotoni hakika so watoto wanahitaji uangalizi wa karibu sana

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,250,884
Members 481,523
Posts 29,749,538