Marekani: Mwanamke aliyepooza kwa zaidi ya Miaka 10 ajifungua, Baba wa Mtoto asakwa


Kingsmann

Kingsmann

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2018
Messages
239
Likes
459
Points
80
Kingsmann

Kingsmann

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2018
239 459 80
Mwanamke aliyepooza kwa miaka isiyopungua 14, amejifungua mtoto na kusababisha mamlaka kufanya uchunguzi wa nani aliyempa mimba katika kituo cha kulelea wagonjwa wasiojiweza kilichopo Phoenix, Arizona nchini Marekani.

Mwanamke huyo alikuwa anatunzwa katika kituo kiitwacho Hacienda Healthcare. Lakini kitendo cha mwanamke huyo kubeba mimba ni ishara ya kufanyiwa unyanyasaji wa kingono katika kituo hiko, na kinachoshangaza zaidi ni ripoti kwamba waliokuwa wanamtunza hawakugundua kama ana mimba mpaka pale aliposhikwa na uchungu. Kwa msaada wa wauguzi, mwanamke huyo alijifungua mtoto wa kiume tarehe 29 December, 2018 na mtoto inaripotiwa anaendelea vizuri kabisa.

Unyanyasaji wa kingono kwa mtu asiyejiweza ni kosa la jinai katika jimbo la Arizona, na msemaji wa polisi katika mji wa Phoenix aliliambia gazeti la Washington Post kwamba mamlaka zinafanya uchunguzi wa tukio hilo.

Baada ya tukio hilo kutokea kituo cha Hacienda sasa kimeanzisha utaratibu wa wafanyakazi wa kiume kuingia na angalau mfanyakazi mmoja wa kike pindi wanapoingia katika vyumba vya wagonjwa wa kike.

Mpaka sasa hamna mtuhumiwa yoyote aliyekamatwa. Kwa sasa inasemekana polisi wameanza kuchukua sampo za DNA kwa wafanyakazi wanaume wote wa kituo hiko na kwa wale waliogoma kutoa sampo kwa hiyari polisi wamechukua hati ya mahakama ili kusaidia.

Source: CNN

https://edition.cnn.com/2019/01/09/us/arizona-woman-vegetative-state-gives-birth/index.html
 
Hazchem plate

Hazchem plate

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
4,689
Likes
3,869
Points
280
Hazchem plate

Hazchem plate

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
4,689 3,869 280
Baba watu wanatafuta wanyonge ndo wawawpulize
 
hugo jr

hugo jr

Senior Member
Joined
Jun 3, 2018
Messages
194
Likes
291
Points
80
hugo jr

hugo jr

Senior Member
Joined Jun 3, 2018
194 291 80
huyo mwanaume kafanya ushenzi mkubwa sana lkn kwa upande mwingine kampa faida huyo mama maana kamuachia mtoto ambaye atakuja kumtunza
 
Escaper

Escaper

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2018
Messages
619
Likes
1,214
Points
180
Escaper

Escaper

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2018
619 1,214 180
Kingsmann

Kingsmann

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2018
Messages
239
Likes
459
Points
80
Kingsmann

Kingsmann

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2018
239 459 80
Baada ya tendo unajilaumu hivi ndio nimefanya nini!!

Joto la mwili likipanda wanaume huwa tunakuwa vichaa, kichwa cha chini ndicho kinachofanya kazi zaidi kwa wakati huo.
Hatari san mkuu, ashki ni mbaya zaidi ya mzimu.
 
Kingsmann

Kingsmann

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2018
Messages
239
Likes
459
Points
80
Kingsmann

Kingsmann

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2018
239 459 80
Wanaume mungu anawaona,hamnaga huruma nyinyi mkishashikwa na nyege mnakua na roho mbaya shetani mwenyewe hajawahi kua nayo ........

Natamani kusema mjirekebishe ila ngumu ....kikubwa muwe na hofu ya mungu

Sent using Jamii Forums mobile app
Tunajitahidi sana dada sema tatzo nature huwezi izuia.
 
moto wa maji

moto wa maji

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2016
Messages
3,595
Likes
2,045
Points
280
moto wa maji

moto wa maji

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2016
3,595 2,045 280
Jamaa ananyege mshindo hatari yani kumpa mpa dawa tu ikadisa kapiga waya
 
C

coco bella

Member
Joined
Nov 17, 2016
Messages
79
Likes
85
Points
25
C

coco bella

Member
Joined Nov 17, 2016
79 85 25
Mwanamke aliyepooza kwa miaka isiyopungua 14, amejifungua mtoto na kusababisha mamlaka kufanya uchunguzi wa nani aliyempa mimba katika kituo cha kulelea wagonjwa wasiojiweza kilichopo Phoenix, Arizona nchini Marekani.

Mwanamke huyo alikuwa anatunzwa katika kituo kiitwacho Hacienda Healthcare. Lakini kitendo cha mwanamke huyo kubeba mimba ni ishara ya kufanyiwa unyanyasaji wa kingono katika kituo hiko, na kinachoshangaza zaidi ni ripoti kwamba waliokuwa wanamtunza hawakugundua kama ana mimba mpaka pale aliposhikwa na uchungu. Kwa msaada wa wauguzi, mwanamke huyo alijifungua mtoto wa kiume tarehe 29 December, 2018 na mtoto inaripotiwa anaendelea vizuri kabisa.

Unyanyasaji wa kingono kwa mtu asiyejiweza ni kosa la jinai katika jimbo la Arizona, na msemaji wa polisi katika mji wa Phoenix aliliambia gazeti la Washington Post kwamba mamlaka zinafanya uchunguzi wa tukio hilo.

Baada ya tukio hilo kutokea kituo cha Hacienda sasa kimeanzisha utaratibu wa wafanyakazi wa kiume kuingia na angalau mfanyakazi mmoja wa kike pindi wanapoingia katika vyumba vya wagonjwa wa kike.

Mpaka sasa hamna mtuhumiwa yoyote aliyekamatwa. Kwa sasa inasemekana polisi wameanza kuchukua sampo za DNA kwa wafanyakazi wanaume wote wa kituo hiko na kwa wale waliogoma kutoa sampo kwa hiyari polisi wamechukua hati ya mahakama ili kusaidia.

Source: CNN

https://edition.cnn.com/2019/01/09/us/arizona-woman-vegetative-state-gives-birth/index.html
Tunaye ndugu kwenye familia aliyetokewa na jambo kama hilo mpaka Leo watu hawaelewi baba wa mtoto wake ni nani, huu ni mwaka wa 30, binti aliyezaliwa ana maisha mazuri ajabu nahisi kama baba yake yupo anatamani kujileta anashindwa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,250,897
Members 481,523
Posts 29,749,978