Napoleone
JF-Expert Member
- Apr 11, 2012
- 10,085
- 16,064
Huwez nielewa,sabab,to u am speakin virtualy...sawa hiz ni stor za kwenye vijiwe,..nafaham waswahil ni ngum sana kusoma,ila ungekua umeenda shule na kusoma whats goin on dunian hapa,kwa mtazamo mwingne ungenielewa.ila bado.huwez elewa,..u believ what u see n hear,ila hauko numerical strategic,sio mchambuz,hiv unadhan sabab ya WW1 n WW2 ilikua nin,?i dont wana skia sabab ulizofundwa darasa la 7 or form 4 or six,sabab those r wat u wer supozd to hear n keep in mind,..lakin wajuz wa mambo watakueleza vzur,na hzo sabab ndo hizo hizo zilizopo sasa na ndo ztasababisha WW3,.lakin kwa context nyingne,ila najua huwez elewa na utaishia kusema stor za vijiwen.Iyo kuWipe dunia eti ianze moja sijui blah blah ni story za kwenywe vijiwe vya kahawa. Hapa sio hapa sio mahali sahihi.
Hivyo ulivosema ni kuhusu America ni kweli na vinaaaply kwa nchi yoyote...kama Marekani angekua ivo unavodai mbona hakushinda vita Ya Vietnam?? Mbona hakushinda vita ya Korea ya 1950-53??
Marekani ana kila kitu kinachohitajika ktk vita ila anakosa kitu kimoja muhimu MORALI !
Hao wakomunisti "wamekunywa maji ya chama"....wewe ata ukienda na AK-47 yeye ana MANATI still atakubutua tu! Morale! Morale!
Kuhusu Nukes... fatilia zaidi ujue Nukes zinatumika wakati gani.
Kumbuka 1945, IMPERIAL Japan ilikua haikamatiki ktk WW2 bila kutumia Nukes Marekani ingekua colony la IMPERIAL JAPAN!
Ilikua ngumu sana kwa Imperial Japan kusurrender ile vita ambayo alikua ameicontrol...wengi wao waliishia kujiua badala ya kusurrender!
ASIANS wana morali sana!