Marekani itakachoifanyia Korea kaskazini

Marekani itakachoifanyia Korea kaskazini

Wakati ukuta.. !!! Ukishindana nao utaumia..... America's sun is going down to Chiolu
MKuu naona haya mambo huyajui...

Kama nchi ikishindwa kupenyeza majasusi ndani ya nchi nyinigne ni ngumu sana kupata data za ki intelijensia, na ujue kabisa nyuma yakiduku yupo mrusi na unajua kabisa mrusi ana hasira mbaya sana na mmarekani tokea enzi za cold war!! pia yuko mchina ambaye ana hasira na mmarekan kumuuzi silaha yule mwanamke wa taiwan kama sijakosea!!

Unajua nini kilimkuta USA kwenye vita ya vietnam??

Kiduku amerusha kombora kwenye anga la japan je marekan amefanya nini??

Sadam alipigwa baada ya kuunguza silaha zake,kiduku anajua madhara ya kuharibu silaha zake so hawezi fanya makosa!!
 
MKuu naona haya mambo huyajui...

Kama nchi ikishindwa kupenyeza majasusi ndani ya nchi nyinigne ni ngumu sana kupata data za ki intelijensia, na ujue kabisa nyuma yakiduku yupo mrusi na unajua kabisa mrusi ana hasira mbaya sana na mmarekani tokea enzi za cold war!! pia yuko mchina ambaye ana hasira na mmarekan kumuuzi silaha yule mwanamke wa taiwan kama sijakosea!!

Unajua nini kilimkuta USA kwenye vita ya vietnam??

Kiduku amerusha kombora kwenye anga la japan je marekan amefanya nini??

Sadam alipigwa baada ya kuunguza silaha zake,kiduku anajua madhara ya kuharibu silaha zake so hawezi fanya makosa!!
ahah-cute-funny-minion-Favim.com-1589333.jpg
 
Mim ni shabik namba1 wa US,ila huyu kiduku ananinyima usingiz kabsaa,hii jeur anaitoa wap,..yaan hii kitu haijawai tokea toka ulimwengu uumbwe,..huyu atakua kichaa huyu,..huyu kwel anaeza lipua nuclear huyu...daah,sina matumain tena..
 
Unadhani huko chini ya bahari kwenye rasi ya korea kaskazini

hakuna ulinzi? ....Nikwambie kitu mmarekani anaogopa kumvaa

kichwa kichwa huyo dogo kwa kuwa hana information za kutosha

mmarekani hawezi kukupiga kama hakujui atabaki akibweka tu.Ile

vita ya vietnam ambayo kimsingi alipigwa ...alijifunza mengi
 
Haitakaa wamuweze mmarekani. Wapo wanamlia timing kile kiduku kitachambuka kama brush ya chachandu
Somalia walifanywaje? Walikatwa mpaka korodani hapo tu somalia..marekani vitokoo tu
 
Unadhani huko chini ya bahari kwenye rasi ya korea kaskazini

hakuna ulinzi? ....Nikwambie kitu mmarekani anaogopa kumvaa

kichwa kichwa huyo dogo kwa kuwa hana information za kutosha

mmarekani hawezi kukupiga kama hakujui atabaki akibweka tu.Ile

vita ya vietnam ambayo kimsingi alipigwa ...alijifunza mengi
Na somalia
 
Katika vitu nimejifunza kwa Kiduku,
Hasikii mikwara ya USA. Naamini wakimuendea kifara tu, dunia tutadhurika.
Yaani Kiduku haoneshi wasi wasi yoyote. Yuko tayari kwa lolote litakalotokea.
 
Mim ni shabik namba1 wa US,ila huyu kiduku ananinyima usingiz kabsaa,hii jeur anaitoa wap,..yaan hii kitu haijawai tokea toka ulimwengu uumbwe,..huyu atakua kichaa huyu,..huyu kwel anaeza lipua nuclear huyu...daah,sina matumain tena..
Ndio hivyo Mkuu...

Jeuri yetu sisi ni Hydrogen bomb, akirusha hata jiwe sie tuna jibu kamili.


884b42be00e723ebb72dc361e34ce6c3.jpg
 
Katika vitu nimejifunza kwa Kiduku,
Hasikii mikwara ya USA. Naamini wakimuendea kifara tu, dunia tutadhurika.
Yaani Kiduku haoneshi wasi wasi yoyote. Yuko tayari kwa lolote litakalotokea.
Mwenyewe kishakwambia hana cha kupoteza.

d8c3ff8a186b80e9403850a8cf1a358f.jpg
 
Back
Top Bottom