Marehemu Roy alikuwa anajua sana


hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2014
Messages
22,743
Likes
29,561
Points
280
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2014
22,743 29,561 280
Hivi wimbo wa Sina demu wa B Boy alitengeneza huyu Roy?
Daah aisee bonge la ngoma hilo ...

Sina demu kama unavyoniona mpenzi ..ndio maana nimekuchagua wewe ukidhi yangu mahitaji' sio kwamba mimi sitaki demu .ila sijaona mwenye sifa" uzuri ulionao wewe malaika wangu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
gney

gney

Member
Joined
Apr 30, 2015
Messages
93
Likes
42
Points
25
gney

gney

Member
Joined Apr 30, 2015
93 42 25
Dah nikiukumbuka huu wa Siamini wa Matonya pamoja na ule wa Mb Dogy, Mapenzi kitu gani nakumbuka mbali sana.
Ndio nyimbo zilizonifanya nikatiwa mimba miaka ile ya 2005.
Dah!
Kila nikizisikiliza nyimbo hizi, nakumbuka bikra yangu niliyopoteza kwa kwenda Club miaka hiyo kusikiliza hizi nyimbo.
R.I.P Roy ndani ya G2
Una mambo wewe
 
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,007
Likes
12,177
Points
280
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,007 12,177 280
Daah aisee bonge la ngoma hilo ...

Sina demu kama unavyoniona mpenzi ..ndio maana nimekuchagua wewe ukidhi yangu mahitaji' sio kwamba mimi sitaki demu .ila sijaona mwenye sifa" uzuri ulionao wewe malaika wangu

Sent using Jamii Forums mobile app
Hilo ngoma niko primary basi nikawa najikutaga queen mwenyewe
 
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2009
Messages
7,449
Likes
1,760
Points
280
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2009
7,449 1,760 280
Kazi zake zote nzuri, itengenezwe mixing ya nyimbo zake kama kumbukumbu
 
Habuba

Habuba

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2015
Messages
688
Likes
842
Points
180
Habuba

Habuba

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2015
688 842 180
P funk na yeye ni hatari sana nikipiga kibanda cha simu ya soggy kwenye system yangu hapa utumbo unatetemeka paa linataka kung'oka afu mimi sijui nikoje yaani napenda ngoma za kitambo tu, yaani saivi na usiku huu namsikiliza
kala_pina_asiye kibali kishindwa!
 
rip faza_nelly

rip faza_nelly

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2018
Messages
1,034
Likes
714
Points
280
rip faza_nelly

rip faza_nelly

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2018
1,034 714 280
Lamar barna nae alikuwa ana mizuka yake hatariii...sijui alipuliza vitu gani siku anatengeneza ile ngoma ya Geez mabovu(R.I.P mwanangu wa ukweli) ft. Jay Mo mbakiaji,Ngosha the don and Chidi Benzino...daah ile ngoma ina mzuka wa hatari sanaaa.
R.I.P Roy...huyu jamaa alikuwa anatandika bass flan hivi daah hatariii
Hapo kwa lamar bila kusahau...Langa ft chid benz-Naposimama...huu mkono lamar alitisha

Sent using Jamii Forums mobile app
 
rip faza_nelly

rip faza_nelly

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2018
Messages
1,034
Likes
714
Points
280
rip faza_nelly

rip faza_nelly

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2018
1,034 714 280
P funk na yeye ni hatari sana nikipiga kibanda cha simu ya soggy kwenye system yangu hapa utumbo unatetemeka paa linataka kung'oka afu mimi sijui nikoje yaani napenda ngoma za kitambo tu, yaani saivi na usiku huu namsikiliza
kala_pina_asiye kibali kishindwa!
Mkuu unaweza kuiweka hiyo ngoma ya kalapina hapa...nmeitafuta sana cjaipata.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Interest

Interest

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2015
Messages
1,670
Likes
2,689
Points
280
Interest

Interest

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2015
1,670 2,689 280
Yah kaka na kuna ngoma kibao za mensen zina quality mbovu.
Kuna ile ngoma ya country boy ft linah ngoma nzuri ila production mbovu saaana yani saana nikitaka isikiliza uwa naipenda, inabidi niiskilize kwa sauti ya chini
Inaitwa MATESO. Kaka hii ngoma naisikiliza hadi mwaka huu. Naipenda sana kutoka moyoni. Video yake alikuja kushoot Adam Juma nae akalipua lipua tu.

Ngoma kali isiyo na bahati from Audio to Video. Bongo nyosso!
 
Interest

Interest

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2015
Messages
1,670
Likes
2,689
Points
280
Interest

Interest

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2015
1,670 2,689 280
Roy bonge la Mnyamwezi mtu wangu. Katikawatu fulani unaokutana nao na kuona huyu clean heart halafu ana talent halafu mtu poa kabisa Roy nimmoja wapo.

Kuna siku nilikutana naye Raha Towers, kipindihicho 1999 Internet tunaifuata pale juu Raha Tower kwenye ki internet Cafe,unatoa buku unakaa saa moja or so.

Roy akaniita, kaingia website gani hukosijui ina piano online, sasa ile keyboard ime map keys zote za piano, unaweza kupiga piano kwa keyboard ya computer. Roy akawa anapiga nyimbo za Hip Hop, mara Eminem, mara Dr. Dre.

Mimi nikawa naangalia tu utundu wake.

Bonge la talent tumepoteza.

R.I.P Roy.
Mmmh! Kuanzia mwaka 2003 na kuendelea, kulipia huduma ya Internet kwenye Cafe ilikuwa Jero unapewa lisaa lizima huku nusu saa ikiwa ni 300 tu. Sasa inawezekanaje mwaka 1999 iwe Buku kwa saa???
 
Interest

Interest

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2015
Messages
1,670
Likes
2,689
Points
280
Interest

Interest

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2015
1,670 2,689 280
Hakika mkuu kwa post hii umeusuuza moyo wangu nlikua naitafuta sana hii nyimbo dah .aliye imba ni nani mkuu?tuanzie hapo kwanza.
Hahaha mkuu jamaa aliyeimba huu wimbo wa gita jina lake alikuwa anaitwa NANI.

Gita NANI nakuita, itika basiii..


Kawimbo kalikuwa katamu hako balaa!
 
Interest

Interest

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2015
Messages
1,670
Likes
2,689
Points
280
Interest

Interest

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2015
1,670 2,689 280
Enzi hizo zeze inatamba kutoka 2eyes

Adam wa visual lab kafia wapi jamani maana ndiyo aliyeleta mapinduzi kwenye video Tzz
2 EYEZ Production ya Frank Mtao. Jamaa alikuwa talented sana baadaye nikasikia amehamishia makazi ughaibuni.

Halafu mshikaji alimuoa Chuchu Hans lakinin wakashindwana hatimaye demu siku hizi analiwa kisela na akina Ray Kigosi.
 
Interest

Interest

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2015
Messages
1,670
Likes
2,689
Points
280
Interest

Interest

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2015
1,670 2,689 280
Yupo kwani aliyetengeneza mabundi si akili?
Enzi za regina sema mimi napenda zaidi bongo bangla.
Enzi za steve 2k (RIP)
Nakumbuka 2berry walipotoka walitisha na shirko alikuwa anachana ka sean paul sema beat zake ziliko zafanana
Ha ha ha! Producer Shirko alibamba sana na 2Berry enzi zile akiingiza verse yake kama Sean Paul vile aisee. Siku hizi anatengeneza ngoma za Aslay na Kaswida.

Halafu mchizi anamla binamu yangu cheupe dawa Zulfa maaninah zake!
 
Azarel

Azarel

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2016
Messages
12,539
Likes
13,055
Points
280
Azarel

Azarel

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2016
12,539 13,055 280
Dah nikiukumbuka huu wa Siamini wa Matonya pamoja na ule wa Mb Dogy, Mapenzi kitu gani nakumbuka mbali sana.
Ndio nyimbo zilizonifanya nikatiwa mimba miaka ile ya 2005.
Dah!
Kila nikizisikiliza nyimbo hizi, nakumbuka bikra yangu niliyopoteza kwa kwenda Club miaka hiyo kusikiliza hizi nyimbo.
R.I.P Roy ndani ya G2
Kwanini unaikumbuka?

Leo ungekuwa nayo ungeifanyia nini?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,251,652
Members 481,811
Posts 29,779,190